Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

caybut27

Reaction score
0
mounaambaak said:
Thế mới biết cái lol nó thần thánh thế nào. Dù gây bao đau khổ nhưng cũng là động lực để đàn ông đạt được thành tựu rực rỡ. Vì cái lol của nại mỹ mà Masahito đã có động lực kill được thiên xuyên tú.
Còn lôi đình có lẽ cần phải nhét vào cái lol nào đó mà Masahito đã từng nhét mới có thể kill được
Dmm suốt ngày lol lol, cút cụ mày đi
Ở riết trong phòng coi anime, húp mì tôm, thớt đang bàn về sm mà cứ nhai cái lol thần thánh hoài, địt cụ nhà m đi quay tay rồi ngủ con mẹ mày đê
via vozForums for iPhone

NAcomputer

Reaction score
0
quatinh&deptrai said:
Chuẩn đấy. Hồi trước có hỏi 1 lần, nó bảo đi với bạn, em nhiều bạn. Nhưng éo có đứa bạn nào ở đây cả. Chỉ có đi với thằng khác thôi. Đi với bạn thì không bao giờ có chuyện chụp ảnh 1 mình. Đến một hôm bất thình lình về nước thì bắt gặp y chang. Đù má tụi đàn bà. Từ đó chai mẹ cảm xúc luôn. gái thì cứ chơi, nhưng yêu đương thì cứ phải là cẩn thận
hay lắm fen

casau1996

Reaction score
0
loantinhtram said:
Chẳng may nếu mày phát hiện quá khứ nó là 1 con điếm lăng loàn,
...
Tôi quen 1 con bé 92, yêu 1 thằng 2 năm trời ko cho quan hệ
....
Dẩm lắm, yêu nhau 2 tháng mới nắm đc tay, 3 tháng mới ôm đc phát.

mới đọc sơ qua nhưng tao thấy bọn mày cũng dẩm :lol: bỏ mẹ, lúc thì chê nó lăng loàn, rồi khi nó biết giữ gìn thì cũng chê nốt

còn singer mum thì khỏi cần khuyên, đéo ai chẳng tránh, ngu mới dính vào ( mà ngu vậy thì ra đời cũng chết sớm thôi kệ mẹ nó )
Bi kịch không dành cho kẻ xấu, chỉ dành cho kẻ ngu thôi =>chuẩn
( à quên ai biết group singer mum thì cho xin vào xem thử )

Mình phải công nhận rằng: Phụ nữ đã có con thì con là trên hết. Và vì con thì làm gì họ cũng dám. => Dù sao thì đây cũng là sự hy sinh của người mẹ thôi

( quên nữa, có nhiều TH yêu nhau 6-7 năm rồi cưới nhưng cuối cùng cũng ly dị, tất nhiên tỉ lệ ít nhưng thời gian lâu hay ngắn cũng ko quan trọng lắm, ~1 năm là đc )
Bố thằng điên, mỗi người 1 ý, mày quote nhiều thằng xong mày cho là những ý đó là của 1 thằng à?

Đùa nhau à

Summit Ridge

Reaction score
2
quatinh&deptrai said:
Chuẩn đấy. Hồi trước có hỏi 1 lần, nó bảo đi với bạn, em nhiều bạn. Nhưng éo có đứa bạn nào ở đây cả. Chỉ có đi với thằng khác thôi. Đi với bạn thì không bao giờ có chuyện chụp ảnh 1 mình. Đến một hôm bất thình lình về nước thì bắt gặp y chang. Đù má tụi đàn bà. Từ đó chai mẹ cảm xúc luôn. gái thì cứ chơi, nhưng yêu đương thì cứ phải là cẩn thận
Mất tiền ngu thì ok, nhưng ko nên để bị lợi dụng về tình cảm nha :chaymau:

Summit Ridge

Reaction score
2
Rach uyen sia said:
Mấy ông sống đơn giản thôi cho tôi nhờ, suy nghĩ, tính toán làm cái lol gì, ko người khác nó bảo là mấy lão già hâm đấy.
Yêu, Thích ai thì cứ lấy, truyện tình cảm thì cứ để còn tim nó quyết định đi, lấy cave cũng đc miễn ông thấy hạnh phúc, còn lại sau này sống với nhau đến đâu đc thì đến, đừng nghĩ lấy ai làm vợ là họ phải sống với mình đến hết đời hay cái gì cả. Trách nhiệm duy nhất của các ông là với con cái, phải chu cấp, chăm sóc nó đên lúc trưởng thành.:gach:
single mom thích thanh niên này lắm đây :beauty:

confemale

Reaction score
0
loantinhtram said:
Chẳng may nếu mày phát hiện quá khứ nó là 1 con điếm lăng loàn,
...
Tôi quen 1 con bé 92, yêu 1 thằng 2 năm trời ko cho quan hệ
....
Dẩm lắm, yêu nhau 2 tháng mới nắm đc tay, 3 tháng mới ôm đc phát.

mới đọc sơ qua nhưng tao thấy bọn mày cũng dẩm :lol: bỏ mẹ, lúc thì chê nó lăng loàn, rồi khi nó biết giữ gìn thì cũng chê nốt

còn singer mum thì khỏi cần khuyên, đéo ai chẳng tránh, ngu mới dính vào ( mà ngu vậy thì ra đời cũng chết sớm thôi kệ mẹ nó )
Bi kịch không dành cho kẻ xấu, chỉ dành cho kẻ ngu thôi =>chuẩn
( à quên ai biết group singer mum thì cho xin vào xem thử )

Mình phải công nhận rằng: Phụ nữ đã có con thì con là trên hết. Và vì con thì làm gì họ cũng dám. => Dù sao thì đây cũng là sự hy sinh của người mẹ thôi

( quên nữa, có nhiều TH yêu nhau 6-7 năm rồi cưới nhưng cuối cùng cũng ly dị, tất nhiên tỉ lệ ít nhưng thời gian lâu hay ngắn cũng ko quan trọng lắm, ~1 năm là đc )