Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

trop_petit

Reaction score
0
Nhunhu398.2 said:
Đọc sơ sơ trong này thấy ông nào cũng dằn sẵn 2 mối chính, 3-4 mối phụ ăn qua ngày. Ai up hình gái body ngon nghẻ chút thì đc reply là “ăn đi ngại gì”
Xong lại đi chê đàn bà con gái thực dụng
Huhu :sosad:

via vozForums for iPhone
Tuy anh nhớ là 1 Như khác, nhưng anh nghĩ là mình nên về với nhau Như ơi

dart0302clone

Reaction score
0
kak5555 said:
Thường những em này là những em chưa trải đời nhiều nên mới có chút khó khăn là tưởng mình khổ nhất trần gian rồi, do vậy nên cũng chả biết quan tâm đến ai vì khi nào cũng nghĩ chả ai khổ hơn mình nên mọi ng phải quan tâm mình mới đúng . Con vợ cũ của mình cũng như vậy, tiểu thư từ nhỏ nên về nhà chồng chịu khổ ko quen , mình thì cày sml từ sáng sớm đến 11-12 h đêm mới nghỉ , nó chỉ ở nhà nấu ăn , vậy mà còn bắt mình đi chợ, xong về nấu đc bữa cơm nó than sao đàn ông sướng thế :sosad: .Miệng thì khi nào cũng nói đạo lý này kia nhưng éo bao h làm đc , sống chả biết ai cả, chỉ biết mình nó , đc 1 năm thì giải tán, h lên facebook thả thính suốt ngày mà hình như chưa có thằng nào đớp , dính vào những thể loại này thì mạt vận :pudency:
Đệt vợ cũ bác y như con bồ cũ em đéo sai một ly. Lúc nào cũng suy nghĩ tiêu cực tỏ vẻ mình là nạn nhân của mọi người, bắt mọi người phải an ủi chăm sóc nó. Từ ngày sút nó xong thấy thoải mái vãi ra
via vozForums for iPhone

Summit Ridge

Reaction score
2
kak5555 said:
Quen Cũng lâu mà tính mình dễ dãi nên cái gì cũng bỏ qua bác à,với về ở chung nó mới sinh ra nhiều chuyện . Với tính nó ko quan trọng gia đình nên nó chả thiết tha gì , nghĩ sao nó đi chơi cả ngày với ai mình chả biết xong về nhà bảo "mình muốn quen ai thì quen" ,thôi thua
Giống 1 em SM mình quen, nó vẫn nghĩ ngày xưa ko dính bầu thì đến giờ là 27 tuổi nó vẫn chưa muốn lập gia đình, chưa sẵn sàng làm mẹ. Nói chung kiểu mải chơi, đến giờ nó cũng chả để ý đến con nó mấy, thậm chí còn cho con nó uống rượu bia, dù con nó đang bé tý. Cầm đc ít tiền nó đi mua đồ hết cho bản thân nó, còn con nó đến tháng đóng tiền học lại kêu không có tiền, lại đi vay chỗ này chỗ kia, ông nào cho vay là dại :D Có thanh niên cho nó vay cả đống tiền không biết bh mới trả, cuối cùng chả xơ múi đc gì, nghĩ cũng hài, mà cũng già đầu rồi chứ trẻ gì đâu, suốt ngày lẽo đẽo theo thính của nó, chắc nghĩ có ngày nó cho ăn. Mình thì thấy ko có tiến triển là next ngay, đỡ mệt.

pauli123

Reaction score
0
suppernood said:
Gái giờ toàn vầy thì bảo sao ko toang:
bình thường thôi xã hội phát triển thì tư duy lối sống cũng thay đổi. xã hội phương tây nó cũng ngại đẻ mà, trong phúc lợi xh nó bao hết mà chúng nó vẫn say no thôi.
Ở mình nuôi 1 đứa con tốn biết bao tiền rồi. quan điểm của mình cũng giống mấy cô gái trên. tận hưởng cuộc sống, không thích ràng buộc, trách nhiệm với con cái.
Sent from my iPhone using vozForums

lostodyssey1005

Reaction score
0
suppernood said:
Gái giờ toàn vầy thì bảo sao ko toang:
toang cái j, nói cũng có phàn đúng mà, đẻ đái người phụ nữ khổ lắm nên bh đứa nào chả sợ đẻ, để cho ông rạch lỗ đít vài cm xong khâu lại xong thốn k, trẻ trâu vcc

clone96

Reaction score
0
Thước đo thành công của đàn ông là tiền bạc. Nên đm mấy ông cứ cố cày tiền, ít chơi bời lại, tự tin vào bản thân thì mấy em ngon, tốt tự bật đèn xanh thôi:go:
Ra đường tôi phông bạt lên người hơn 100tr, quần thun áo thun, lộ chân lông vẫn nc thoải mái với mấy em xinh mà :go: muốn cưa hay không thôi
Quan trọng: có tiền tự tin vào bản thân.
Đm cua gái ngang hoặc thấp lv hơn thôi. Con cua gái hơn level tôi chưa thử :eek:ps:

suppernood

Reaction score
0
lostodyssey1005 said:
toang cái j, nói cũng có phàn đúng mà, đẻ đái người phụ nữ khổ lắm nên bh đứa nào chả sợ đẻ, để cho ông rạch lỗ đít vài cm xong khâu lại xong thốn k, trẻ trâu vcc
Thế bao đời nay éo đẻ thì dân số tịt mẹ hết nọc à. Về hỏi bà già mày xem ngày xưa cũng có ý nghĩ đó xem giờ có mày ngồi đây xl ko. Phụ nữ đẻ khổ thì chắc đàn ông ra ngoài kiếm tiền, trụ cột cho gia đình, nuôi vợ con chắc sướng nhi? Bình đẳng giới kiểu cc gì thế:haha:

lostodyssey1005

Reaction score
0
suppernood said:
Thế bao đời nay éo đẻ thì dân số tịt mẹ hết nọc à. Về hỏi bà già mày xem ngày xưa cũng có ý nghĩ đó xem giờ có mày ngồi đây xl ko. Phụ nữ đẻ khổ thì chắc đàn ông ra ngoài kiếm tiền, trụ cột cho gia đình, nuôi vợ con chắc sướng nhi? Bình đẳng giới kiểu cc gì thế:haha:
thế thì m đừng lấy vợ nữa, bố cái thg ích kỷ, chết mm đi

lucatony_hp

Reaction score
0
Tôi 8x còn thấy bthuong đây, chả có gì phải cuống cả

via vozForums for iPhone

kak5555

Reaction score
0
pauli123 said:
bình thường thôi xã hội phát triển thì tư duy lối sống cũng thay đổi. xã hội phương tây nó cũng ngại đẻ mà, trong phúc lợi xh nó bao hết mà chúng nó vẫn say no thôi.
Ở mình nuôi 1 đứa con tốn biết bao tiền rồi. quan điểm của mình cũng giống mấy cô gái trên. tận hưởng cuộc sống, không thích ràng buộc, trách nhiệm với con cái.
Cái đó là bọn nó ngại khó, ngại khổ khi sinh con ra ko đủ sức nuôi thì đúng hơn, chứ sinh con là thiên chức của người phụ nữ , bác đã thấy ai phụ nữ sinh con xong hối hận vì đẻ ra nó chưa ? tất nhiên đẻ thì đau rồi nhưng đó cũng là niềm vui , động lực sống sau này. Bọn này nó lười biếng thì cổ súy nhau thế , lại nhắc về con vợ cũ mình cũng ngại đẻ, mỗi lần nhắc đến là e mắc lo sự nghiệp, trong khi nó trà sữa từ sáng đến tối. Vậy nên đây là bài của bọn làm biếng ích kỉ, hơi đâu tin :chaymau: