Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

alcohol90

Reaction score
0
Trong này nhiều fen 30 quá nhỉ. Tầm tuổi này ngại đi tán gái quá các bạn à, nhất là trong công ty thì 99% là nam, bạn bè 90% đã lập gia đình :((
Ngày làm tối về kết bạn nt với gái mà toạch nhiều quá nản luôn :rap:

via vozForums for iPhone

Summit Ridge

Reaction score
2
alcohol90 said:
Trong này nhiều fen 30 quá nhỉ. Tầm tuổi này ngại đi tán gái quá các bạn à, nhất là trong công ty thì 99% là nam, bạn bè 90% đã lập gia đình :((
Ngày làm tối về kết bạn nt với gái mà toạch nhiều quá nản luôn :rap:

via vozForums for iPhone
Ông nhắn tin sao mà toạch :beauty:

Summit Ridge

Reaction score
2
xiaohuang1989 said:
em đang làm gì đấy
em ăn cơm chưa :sexy:
hỏi xong không biết nói gì nữa luôn =))
gặp cô nào gợi đc câu chuyện còn đỡ chứ gặp em chảnh thì lại im lặng sớm thôi

40tuoilayvo

Reaction score
1
vinh91 said:
có cái j đâu.mấy cái thứ cơ bản này chẳng qua các bố ko tiếp xúc gái nhiều thì thấy nó cao siêu.cứ thấy gái nó nt nhiều, hỏi han rồi động chạm là trứng dái nhảy dựng lên xong nghĩ luôn tên con, cưới ở đâu:">
ấn tượng đầu bao h cũng quan trọng nhất. gái nó có cảm tình hay chán thì ngay sau buổi đầu đã quyết định rồi. nhưng nó cũng có thể gặp nhiều đứa 1 lúc nên nó thích ông buổi đầu thì buổi 2 nó gặp thằng khác rồi thích hơn là quá bth:look_down:cái quan trọng là đừng có cố đấm ăn xôi. thấy nó nhãng ra thì thôi, tìm đứa khác chứ ko phải ngồi đấy đoán xem vì sao mình ngon thế mà nó đéo tiếp nữa
Vl. Thím rep nhầm à. Ý tôi hỏi là làm sao để quen đc nhiều gái để mà tán ấy. Chứ t ko hỏi cách tán. Giờ chả nhẽ ra siêu thị hay lớp tiếng anh để bắt chuyện xin số :sexy:

Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

trungthoi17

Reaction score
0
Thôi lấy xong rồi hối hận ko kịp đâu, lời khuyên thật lòng là quen chơi thôi.

Gửi từ Vsmart Active 1 bằng vozFApp

uxlove378

Reaction score
0
Summit Ridge said:
Mới cưa 1 em 96, đi chơi với nhau và em ấy cũng có vẻ thích mình rồi, đã chơi các phép thử, thấy em nó có vẻ pass nhưng về nghĩ lại, thấy em ấy ở hơi xa chỗ mình nên lại thôi :( nói chung khuyên mấy ông có yêu thì yêu gần gần chút, chứ yêu xa nhiều lúc cũng cô đơn chết mẹ.
Nhưng tôi phải công nhận tán mấy em này bớt dẩm hơn hẳn, mấy em 91 92 93 tôi tiếp xúc thấy dẩm quá nên cũng chịu

Sent using vozFApp
Thím này tán gái ngon nhỉ, làm quen e này e kia suốt ko thấy tạch gì, thím tìm nguồn gái ở đâu vậy?
Mà thử sao thím?

Kassadin

Reaction score
0
30, cuộc sống ổn định, gái không phải không có, nhưng cứ nghĩ đến việc cưới xong về cãi vã, xong có đứa con thì đời ngập trong đống cứt thì đang phang nhau hăng đến mấy cũng rụt cmn hàng vào. Chán.

Giờ chỉ có làm, tích góp dưỡng già, tận hưởng cuộc sống lúc còn đang khỏe mạnh thôi, thà hưởng thụ rồi chết sớm còn hơn sống lâu mà có 1 khoảng cực trong cuộc đời (hên xui, có người sướng có người khổ, mà đa phần là khổ)

tung02

Reaction score
0
Kassadin said:
30, cuộc sống ổn định, gái không phải không có, nhưng cứ nghĩ đến việc cưới xong về cãi vã, xong có đứa con thì đời ngập trong đống cứt thì đang phang nhau hăng đến mấy cũng rụt cmn hàng vào. Chán.

Giờ chỉ có làm, tích góp dưỡng già, tận hưởng cuộc sống lúc còn đang khỏe mạnh thôi, thà hưởng thụ rồi chết sớm còn hơn sống lâu mà có 1 khoảng cực trong cuộc đời (hên xui, có người sướng có người khổ, mà đa phần là khổ)
khi mà cái tâm lý k cần duy trì nòi giống k còn là ưu tiên hàng đầu thì luôn đi kèm với cảm giác k cần lập gia đình làm gì, cái này thì xem mấy phim tàu hồi xưa nó luôn khắc họa phải để lại nòi giống rất rõ

KinCat3

Reaction score
0
Sao bảo rút 500tr tiêu tết mà cũng phải xoắn mấy cái này á thằng thớt =))

Gửi từ Samsung SM-N975F bằng vozFApp