Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

Summit Ridge

Reaction score
2
xiaohuang1989 said:
Easy come easy go phải không fen
Chắc tôi vs ông xêm xêm tuổi nhau, suy nghĩ giống nhau phết
Mà tôi thì ko được phũ như ông, tính hơi luỵ :(

Sent from my iPhone using vozForums
Mới cưa 1 em 96, đi chơi với nhau và em ấy cũng có vẻ thích mình rồi, đã chơi các phép thử, thấy em nó có vẻ pass nhưng về nghĩ lại, thấy em ấy ở hơi xa chỗ mình nên lại thôi :( nói chung khuyên mấy ông có yêu thì yêu gần gần chút, chứ yêu xa nhiều lúc cũng cô đơn chết mẹ.
Nhưng tôi phải công nhận tán mấy em này bớt dẩm hơn hẳn, mấy em 91 92 93 tôi tiếp xúc thấy dẩm quá nên cũng chịu

Sent using vozFApp

Nanase

Reaction score
0
Summit Ridge said:
quay tay ko liên quan gì đến hói đầu nhé thím, cái gì cũng phải dựa vào khoa học thím à. Nói chung hói đầu thì 95% là do Gen rồi nhé, 5% còn lại là các yếu tố ngoài luồng tác động cho quá trình hói đến sớm hơn thôi.
Nói chung cái hói này nó ám ảnh nhiều người lắm, mà hói nó lại là Gen trội, nhà có bố hay ông bị hói thì sure sau này mấy anh con trai cũng hói thôi, ko chạy đi đâu đc
Cái răng cái tóc là góc con người, tự nhiên giờ đầu trắng hếu 1 mảng, nghĩ cũng buồn lắm chứ ko phải không.
Bố hơi hói, ông em hơi hói, mà bạn bè bố em cũng toàn thế, nhưng toàn ngoài 50 mới bị.

Hói như ông này này :sosad:

Summit Ridge

Reaction score
2
uxlove378 said:
Thời này tán gái còn mưa dầm thấm lâu ko các thím?, như nhiều e hẹn buổi đầu mà nó ko thích là về nhà nt nó bơ luôn r

via vozForums for iPhone
Nhắn tin mà bơ thì nó ko thích ông rồi thì nên thôi tìm em khác, từ từ có người phù hợp thôi mà. Đừng nản nhé Fen

Sent using vozFApp

Summit Ridge

Reaction score
2
Con gái nó mà thích rồi nó bám lắm nhé mấy Fen, thường nó chủ động luôn, còn đã ko thích thì thôi đừng cố làm gì, nghĩ cách kiếm tiền rồi duyên tự đến.
Còn mấy em đưa đi chơi về xong, về đến nhà éo hỏi được 1 câu:"Anh đã về nhà chưa" thì next cmn đi nhé các Fen, mấy em này sẽ còn ế dài hoặc vớ phải thằng éo ra gì. Con gái sống nó phải biết quan tâm tý nó mới là con gái các Fen ạ.
Đừng có yêu những đứa con gái vô tâm.

thà chậm một chút còn hơn kiếm phải đứa không ra gì mấy Fen ạ nên cái bước tìm hiểu nó cũng quan trọng lắm.

Summit Ridge

Reaction score
2
Nanase said:
Bố hơi hói, ông em hơi hói, mà bạn bè bố em cũng toàn thế, nhưng toàn ngoài 50 mới bị.

Hói như ông này này :sosad:

Image
Bây giờ dưới 30 hói nhiều lắm, mà toàn hói nặng cmnl :(

Sent using vozFApp

xiaohuang1989

Reaction score
0
Summit Ridge said:
Mới cưa 1 em 96, đi chơi với nhau và em ấy cũng có vẻ thích mình rồi, đã chơi các phép thử, thấy em nó có vẻ pass nhưng về nghĩ lại, thấy em ấy ở hơi xa chỗ mình nên lại thôi :( nói chung khuyên mấy ông có yêu thì yêu gần gần chút, chứ yêu xa nhiều lúc cũng cô đơn chết mẹ.
Nhưng tôi phải công nhận tán mấy em này bớt dẩm hơn hẳn, mấy em 91 92 93 tôi tiếp xúc thấy dẩm quá nên cũng chịu

Sent using vozFApp
Em crush của tôi cũng 96 mai fen
Thôi block nó vậy :">

Nanase

Reaction score
0
Summit Ridge said:
Bây giờ dưới 30 hói nhiều lắm, mà toàn hói nặng cmnl :(

Sent using vozFApp
Em giờ chưa bị nhưng sợ về già như ông Nhân tóc mình như thế, bố em ông nội em cũng bị, k biết nguyên nhân hói do gì.

Còn do quay tay thì em nghĩ là có đó vì quay quá độ thì ảnh hưởng, nhưng k phải nguyên nhân chính, vì vua chúa ngày xưa chịch suốt mà mấy ai hói, em nghĩ do dầu gội đầu hay ô nhiễm môi trường làm mưa axit hay gì đó nên hói đầu :sweat:

xiaohuang1989

Reaction score
0
Summit Ridge said:
Con gái nó mà thích rồi nó bám lắm nhé mấy Fen, thường nó chủ động luôn, còn đã ko thích thì thôi đừng cố làm gì, nghĩ cách kiếm tiền rồi duyên tự đến.
Còn mấy em đưa đi chơi về xong, về đến nhà éo hỏi được 1 câu:"Anh đã về nhà chưa" thì next cmn đi nhé các Fen, mấy em này sẽ còn ế dài hoặc vớ phải thằng éo ra gì. Con gái sống nó phải biết quan tâm tý nó mới là con gái các Fen ạ.
Đừng có yêu những đứa con gái vô tâm.

thà chậm một chút còn hơn kiếm phải đứa không ra gì mấy Fen ạ nên cái bước tìm hiểu nó cũng quan trọng lắm.
Chuẩn cmnl
Còn nó hỏi tôi “ anh có muốn làm sugar brother của em không “ thì như nào fen :haha:

Summit Ridge

Reaction score
2
xiaohuang1989 said:
Chuẩn cmnl
Còn nó hỏi tôi “ anh có muốn làm sugar brother của em không “ thì như nào fen :haha:

Có khi Brotherzone chứ méo phải Sugar Brother :gach:

verylove

Reaction score
0
uxlove378 said:
Thời này tán gái còn mưa dầm thấm lâu ko các thím?, như nhiều e hẹn buổi đầu mà nó ko thích là về nhà nt nó bơ luôn r

via vozForums for iPhone
Làm j có my fen