Các anh em đang cuống lên vì ế, muốn lấy vợ hay thậm chí đang tán tỉnh thì vào đây

clone96

Reaction score
0
frankniit said:
Đang quen 1 em SN 92 mà thấy tính nó cứ thế nào ấy, gọi đt thì không trả lời, nhắn tin thì lâu lâu mới trả lời :sweat: đã vậy lâu lâu đăng lên FB với cái kiểu có không giữ mất đừng tìm :surrender: riết rồi không hiểu nổi là nó muốn gì luôn :go:
Summit Ridge said:
Nó đang bên thằng khác thì sao nhắn cho ông đc, thế cũng thắc mắc
Đồng quan điểm. Nó có phải nt mỗi ông đâu :sogood:

Summit Ridge

Reaction score
2
clone96 said:
Đồng quan điểm. Nó có phải nt mỗi ông đâu :sogood:
Đứa nào mà hỏi nó đang bảo ở nhà rảnh, không làm gì cả nhưng nhắn tin phải 1 lúc mới tl lại thì 1 là nó không thích đối phương, 2 là nó nhắn tin lúc nhiều thằng. Nói chung cứ chơi chơi đi, nghĩ ngợi gì nhiều cho mệt óc

40tuoilayvo

Reaction score
1
frankniit said:
Đang quen 1 em SN 92 mà thấy tính nó cứ thế nào ấy, gọi đt thì không trả lời, nhắn tin thì lâu lâu mới trả lời :sweat: đã vậy lâu lâu đăng lên FB với cái kiểu có không giữ mất đừng tìm :surrender: riết rồi không hiểu nổi là nó muốn gì luôn :go:
Gái giờ con nào chả tầm chục thằng nhắn tin. Trừ khi xấu vl ra mới ít người nhắn
Gửi từ Sony G8441 bằng vozFApp

lanlan0990

Reaction score
0
frankniit said:
thằng ny nó nện xong rồi bảo hai đứa ko hợp nhau bla bla.. được 1 tuần thằng đó vã lại đòi đi, thế là nó đăng stt thế thôi có gì đâu :look_down:

Summit Ridge

Reaction score
2
Hôm nọ đi chơi với 1 em 93, chắc nó thấy mình chịu chi nên lúc muộn muộn về nó gợi ý là "Ngoài đường rét thế này thì làm gì anh nhỉ "? Mình cũng hiểu ý của nó là gì, nhưng mình tl nhẹ là: "Thì em ôm anh đi".

Đến lúc về đến nhà trọ của nó rồi nó còn gợi ý là:"Thôi chết rồi nhà trọ khóa cửa mất rồi", mình đáp lại: " Em đừng giả vờ, lấy khóa ra mà mở cửa đi"

Về vẫn nhắn tin 1 lúc nữa, mai mình không nhắn nữa luôn

Thật sự đến lúc này muốn tìm mối quan hệ đàng hoàng thôi, chứ kiểu chơi bời thế này chán lắm. Đụ đẽo cho lắm vào cuối cùng về vẫn cô đơn chết mịa. Chắc em nó ko muốn ràng buộc gì hoặc đang muốn cưới quá nên vậy, thấy nó cũng được nên cũng muốn giữ làm người yêu mà có vẻ nó hơi nhanh.

SuperSaiyanGoddddd

Reaction score
0
Thì các ông cứ tưởng tượng xem cuộc sống nó sung mãn, tình dục thỏa mãn thì đi làm có khỏe không? Có thoải mái không, chứ giờ không được chịch choạc thì chả cau có, nhất là tầm tuổi yêu tuổi đương, lại công việc thì căng thẳng
Mà giờ 25-30, đi đâu cũng thấy người ta hỏi cưới, dục cưới

Tôi chưa vợ, đi đâu cũng toàn được giới thiệu, tôi thật, chạy mất dép

Cuoi nhan nho

Reaction score
0
Summit Ridge said:
Ông nào kinh nghiệm nhìn ngoại hình lâu năm, gái mà quan hệ nhiều cơ thể thay đổi dễ nhận ra lắm đúng không, người ta hay gọi là tã đó.
Nát, tã gì nữa :sogood: mấy cháu bg thằng nào cứ có vẻ phông bạt là bám, vợ con rồi cũng đéo tha
via vozForums for iPhone

duymanh777

Reaction score
0
kaitoubg said:
Confirm với thớt là các ông không nên yêu mấy em 25-26 tuổi đổ ra mà chưa yêu hoặc yêu 1,2 thằng nhưng chỉ được mấy tháng. Đến tuổi này mà vẫn thế thì chắc chắn dẩm lol.
Tôi vừa trải qua một mối tình như thế xong. May là gần 4 tháng thì dứt ra luôn. Dẩm lắm, yêu nhau 2 tháng mới nắm đc tay, 3 tháng mới ôm đc phát. Nhiều lúc nhắn tin seen đéo rep. Hôm rồi sinh nhật tôi thức 0h00 để chúc, hôm sau seen đéo cảm ơn 1 câu. Nói nó còn cãi lại nọ kia nên chia tay mẹ rồi :(
:sogood: dừng sớm thế , đôi khi cũng ko nên chấp nhăt nó quá , cơ bản là nó sống ra sao thôi chứ mấy cái tin nhắn cũng ko lột tả hết đc con người

Reaction score
1
Summit Ridge said:
Hôm nọ đi chơi với 1 em 93, chắc nó thấy mình chịu chi nên lúc muộn muộn về nó gợi ý là "Ngoài đường rét thế này thì làm gì anh nhỉ "? Mình cũng hiểu ý của nó là gì, nhưng mình tl nhẹ là: "Thì em ôm anh đi".
Đến lúc về đến nhà trọ của nó rồi nó còn gợi ý là:"Thôi chết rồi nhà trọ khóa cửa mất rồi", mình đáp lại: " Em đừng giả vờ, lấy khóa ra mà mở cửa đi"
Về vẫn nhắn tin 1 lúc nữa, mai mình không nhắn nữa luôn
Thật sự đến lúc này muốn tìm mối quan hệ đàng hoàng thôi, chứ kiểu chơi bời thế này chán lắm. Đụ đẽo cho lắm vào cuối cùng về vẫn cô đơn chết mịa. Chắc em nó ko muốn ràng buộc gì hoặc đang muốn cưới quá nên vậy, thấy nó cũng được nên cũng muốn giữ làm người yêu mà có vẻ nó hơi nhanh.
Tôi thì bị 1 em 93 chăn như chăn dế đây mai fen, cơ mà được thì vui vẻ tí thôi, tôi ngắm 1 em bạn của con em gái 95 ở gần nhà rồi :beauty:, tết về triển

zamboro

Reaction score
0
duymanh777 said:
:sogood: dừng sớm thế , đôi khi cũng ko nên chấp nhăt nó quá , cơ bản là nó sống ra sao thôi chứ mấy cái tin nhắn cũng ko lột tả hết đc con người
Nó seen k repl tức là k tôn trọng mình rồi :pudency: