[Buồn] Vợ lại đến tháng! Đang lo mình bị ...

GrayClover

Reaction score
0
Chieu tim - tim chieu said:
cái ***, lo cái đéo gì, phịch nhau ko phải đeo bao chả sướng thì thôi, cứ thoải mái đi. tao giờ 2 đứa rồi, phịch nhau đeo bao giảm hết cả cảm giác. chán vãi
Dẫn vợ đi đặt vòng hoặc cấy que tránh thai đi thím ơi :shame:

peter.hanh

Reaction score
0
Vợ kn không đều cũng có thể ảnh hưởng đến việc thụ thai đấy. Kn đều thì dễ thụ thai hơn. Còn về thím thì phải căn ngày chuẩn. Canh đúng ngày rụng trứng thì qh. Trước khi qh 2,3 ngày thì chịu khó bổ sung kẽm như ăn hàu,... để tăng chất lượng tinh binh. Bổ sung vitaminE như ăn giá,.. để giúp tinh binh bơi nhanh hơn. Chúc thím khai hoả thành công để cuối năm có thằng cu nha.

pikachu_1

Reaction score
1
peter.hanh said:
Vợ kn không đều cũng có thể ảnh hưởng đến việc thụ thai đấy. Kn đều thì dễ thụ thai hơn. Còn về thím thì phải căn ngày chuẩn. Canh đúng ngày rụng trứng thì qh. Trước khi qh 2,3 ngày thì chịu khó bổ sung kẽm như ăn hàu,... để tăng chất lượng tinh binh. Bổ sung vitaminE như ăn giá,.. để giúp tinh binh bơi nhanh hơn. Chúc thím khai hoả thành công để cuối năm có thằng cu nha.
Sao cứ phải chúc thằng cu nhỉ. Thời nay đứa nào chả như nhau, có con là mừng lắm rồi.

Platin4fun

Member
Reaction score
0
pikachu_1 said:
Sao cứ phải chúc thằng cu nhỉ. Thời nay đứa nào chả như nhau, có con là mừng lắm rồi.
Mình thì lại thích có con gái nhiều hơn con trai. Có 2 đứa càng tốt. K thích con trai cho lắm

mrco1412

Reaction score
1
bác đi khám sức khỏe sinh sản xem ạ! trước chị em cũng bị như thế, theo bác sĩ bên bv y dược, bsĩ theo dõi một thời gian rồi dặn vc ráng ăn uống điều độ, giữ gìn skhỏe bác sĩ cho ngày quan hệ luôn (hình như ngày đấy là tỉ lệ dính cao hay sao em cũng không rõ), mà chị em uống thực phẩm bổ sung nhiều phết

Cuucodoc

Reaction score
0
có bạn gái mà 1 tuần 3 lần, sau này có bị sao không các bác ạ

NaV.CouQ

Reaction score
0
Ăn gì cho bổ nòng nọc các bác ?
Ngoài ăn uống thì cần tẩm bổ thêm loại nào nữa, thấy có bác kêm uống KẼM :adore:

coembendoi3.0

Reaction score
0
ở đây toàn các bác khó có con nhỉ :byebye: chắc mình cứ chơi trần rồi xuất ngoài thì cũng k lo đâu nhể hehe :sogood:

peter.hanh

Reaction score
0
pikachu_1 said:
thì mình dự đoán nếu có thì có thằng ku thôi. Chứ mình thích đẻ con gái hơn:look_down::look_down::look_down: