Thèm Người Yêu

Reaction score
0
Ngồi làm mà bé em nó gửi đoạn chat của mẹ với nó mà người bầng thần quá các thím ( Có bên dưới ).
Em là 1 người con gái tốt,có chí phấn đấu,đẹp người lại đẹp nết..quan tâm mình rất chu đáo.Để nói về em mình chã có gì phải phàn nàn cả.Để ví dụ vài thứ các thím biết : Dạo này thức khuya coi đá banh em mua cua về hấp bia tẩm bổ,tủ lạnh lúc nào cũng có đồ ăn sẵn với bò cụng...sáng đi làm luôn là 1 ly phê đen trên bàn....đồ ăn thì ngon cực kì các thím à.
Chỉ tiếc em sinh ra ở miền Tây,ừ thì cũng được đi em lại là người có đạo vì ông ngoại vốn là người Pháp thời xâm lược. Chỉ nhiêu đó thôi cũng nhận được bao sợ thành kiến ở vùng quê miền Trung rồi.
Mình cũng ra sức thuyết phục gia đình nhưng không ăn thua.1 bên gia đình 1 bên người yêu..làm sao có thể bỏ người con gái hết lòng yêu mình.Em cũng từ bỏ việc cty sắp sếp qua bên chi nhánh bên Nhật làm việc để ở bên mình.Chán quá có thím nào tâm lý chỉ lối với :sosad:

linkryan

Reaction score
0
Chuyện này thấy đơn giản cực kì. T lúc trước quen con ko có nghề nghiệp(giờ là vợ) bị cấm dữ lắm. Mà mình cưới vợ cho mình nên tự tin chống đối tất cả

Được gửi từ iPhone - vozForums

mutsutakashi

Reaction score
2
Quan trọng là bác có yêu người ta thật lòng không, yêu thật thì đã tự biết nên làm gì chứ không phải lên voz nhờ tư vấn :">

Làm em kia to bụng xem ai còn phản đối nữa :shame:

TsunaKimura

Reaction score
1
Thôi tha cho con gái nhà người ta đi, gia đình miền trung (đọc cái giọng chắc người nước ngoài), tao đọc message còn thấy ghét, đúng là gia đình bò đỏ :look_down:
PS: chính trị rõ ràng cái đmcs :sogood:

FukVoz

Reaction score
0
Thèm Người Yêu said:
Ngồi làm mà bé em nó gửi đoạn chat của mẹ với nó mà người bầng thần quá các thím ( Có bên dưới ).
Em là 1 người con gái tốt,có chí phấn đấu,đẹp người lại đẹp nết..quan tâm mình rất chu đáo.Để nói về em mình chã có gì phải phàn nàn cả.Để ví dụ vài thứ các thím biết : Dạo này thức khuya coi đá banh em mua cua về hấp bia tẩm bổ,tủ lạnh lúc nào cũng có đồ ăn sẵn với bò cụng...sáng đi làm luôn là 1 ly phê đen trên bàn....đồ ăn thì ngon cực kì các thím à.
Chỉ tiếc em sinh ra ở miền Tây,ừ thì cũng được đi em lại là người có đạo vì ông ngoại vốn là người Pháp thời xâm lược. Chỉ nhiêu đó thôi cũng nhận được bao sợ thành kiến ở vùng quê miền Trung rồi.
Mình cũng ra sức thuyết phục gia đình nhưng không ăn thua.1 bên gia đình 1 bên người yêu..làm sao có thể bỏ người con gái hết lòng yêu mình.Em cũng từ bỏ việc cty sắp sếp qua bên chi nhánh bên Nhật làm việc để ở bên mình.Chán quá có thím nào tâm lý chỉ lối với :sosad:
đm 4 thằng trên đẻ con ko có lỗ đít
//quên tư vấn thằng thớt, mày tha con ng ta đi, nó đéo coi thường mày miền trung thì thôi quê mày có lìn j mà đi thành kiến con ng ta :sogood:

Thèm Người Yêu

Reaction score
0
mutsutakashi said:
Quan trọng là bác có yêu người ta thật lòng không, yêu thật thì đã tự biết nên làm gì chứ không phải lên voz nhờ tư vấn :">

Làm em kia to bụng xem ai còn phản đối nữa :shame:
Mình vẫn muốn em ấy làm tròn đạo hạnh,học giáo lý đàng hoàng rồi rước dâu nhà thờ chứ làm bụng to thì chỉ là biện pháp bần tiện thôi.

Claw

Reaction score
0
Nó vào nhà của thím chắc chắn khổ. Nó nên lấy ai đó cũng có đạo là đẹp nhất:adore::adore:

mutsutakashi

Reaction score
2
Thèm Người Yêu said:
Mình vẫn muốn em ấy làm tròn đạo hạnh,học giáo lý đàng hoàng rồi rước dâu nhà thờ chứ làm bụng to thì chỉ là biện pháp bần tiện thôi.
Bên tình bên hiếu, không có gì khiến bố mẹ bác nhượng bộ được thì còn lâu, trừ khi bác thuyết phục được bố mẹ bác, rồi lại còn bên nhà gái nữa. Mình là người đơn giản, nên chọn giải pháp bần tiện mà nhẹ nhàng nhất thôi :pudency: