Captain_US

Reaction score
0
confemale said:
thương thím
:sosad::sosad::sosad:

em xin bổ sung thêm bài thơ nhẹ của nồng nàn phố ạ
Cả hai bài đều hợp tình cảnh :(( Mình chưa kể gì mà sao thím đăng thơ hợp thế :sosad:

BLt.2611

Reaction score
0
Captain_US said:
Em thì rấm rứt hơn năm rồi mà vẫn chưa quên đc, khuôn mặt ấy mỗi lần nhìn lại là thổn thức. :pudency:
Mình cũng vậy mà. Mà thấy cuộc sống cô ấy không hạnh phúc, cũng muốn động viên, an ủi nhưng thấy dở hơi vì chẳng còn là gì của nhau nữa.

Captain_US

Reaction score
0
um vay cung mung ver.2 said:
Vậy toang phải rồi mai phen:sogood:
Cô ấy yêu mình trong sáng đến lạ kỳ thím ơi. Mình đến cô ấy cũng k phải vì nhan sắc mặc dù cô ấy rất xinh :pudency:

ala6677

Reaction score
0
Chia buồn
Trc cũng crush một em từ lúc em học lớp 6 đến hết năm 12 mà ko dám nói
Sau nó đi lấy ck. Cũng buồn buồn cả mấy tháng
Lúc đó mình học lớp 8. Ngây thơ, khờ khạo
Đến nỗi chỉ dám đứng trên lớp cô bé viết mấy hữ anh thích em vào mấy cái khắn giấy xin của cô bạn cùng bàn thả từ cửa sổ xuống hy vọng cô bé hiểu đc lòng mình
Rồi mua báo mực tím gởi cho cô bé đọc mỗi tuần kèm vài lá thư tay nhờ con bạn mang giùm
Tâm sự cả buổi chiều trên yahoo lúc ngồi qán net 3k một tiếng
Rồi tặng qà 14-2 nhờ người khác ...
Rồi....
Có lần chở em ấy về trên chiếc xe 50cc hiệu yoshida cùng với cô bạn của em ấy
Em ấy ngồi sát mình mà tim cứ đập thình thịch suýt tông phải cả chó...

Tất cả chỉ vì cái ngày 25-5 tổng kết năm học năm đó. Mình vào nhà thằng bạn mình chơi rồi bắt gặp nục cười của cô bé...
Giờ nghỉ lại vẫn thấy lúc ấy sao mà ngu ngơ...
:)

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp

Reaction score
0
Captain_US said:
Cô ấy yêu mình trong sáng đến lạ kỳ thím ơi. Mình đến cô ấy cũng k phải vì nhan sắc mặc dù cô ấy rất xinh :pudency:
Càng toang,thím phải dìu em nó vào trong tối chứ. Theo ý kiến cá nhân mình thôi nhé. :)

kunkun1992

Reaction score
0
May quá tôi không có cái cảm giác này.Cảm giác của tôi nó nhẹ nhàng hơn,man mác hơn.Cái cảm giác vụt mất người thương trôi nhẹ qua mà không có cách nào giữ lại nó khó chịu lắm.Nửa buồn, nửa giận,nửa lưu luyến, nửa tiếc nuối đan xen khó tả.Cố lên my Friends rồi sẽ có người phù hợp với my Friends thôi:sosad::sosad::sosad:

Captain_US

Reaction score
0
um vay cung mung ver.2 said:
Càng toang,thím phải dìu em nó vào trong tối chứ. Theo ý kiến cá nhân mình thôi nhé. :)
Em biết mà thím. Hôm cuối cùng hai đứa xa nhau, lúc đang đi bên nhau mình hỏi đùa thế bây giờ anh hủy vé máy bay thì tối nay ngủ ở khách sạn cùng anh cho anh đỡ buồn nhé gái cũng gật đầu thím ạ :) lúc đó lòng chỉ thấy vui chứ chẳng có tí ham muốn gì.

Captain_US

Reaction score
0
kunkun1992 said:
May quá tôi không có cái cảm giác này.Cảm giác của tôi nó nhẹ nhàng hơn,man mác hơn.Cái cảm giác vụt mất người thương trôi nhẹ qua mà không có cách nào giữ lại nó khó chịu lắm.Nửa buồn, nửa giận,nửa lưu luyến, nửa tiếc nuối đan xen khó tả.Cố lên my Friends rồi sẽ có người phù hợp với my Friends thôi:sosad::sosad::sosad:
Gái không phải người đầu của em thím ạ. Gái đến thứ ba, không phải là người đầu tiên, không phải là người lâu nhất. Nhưng là người làm mình yêu nhất, đau nhất, khó quên nhất :((

Captain_US

Reaction score
0
ala6677 said:
Chia buồn
Trc cũng crush một em từ lúc em học lớp 6 đến hết năm 12 mà ko dám nói
Sau nó đi lấy ck. Cũng buồn buồn cả mấy tháng
Lúc đó mình học lớp 8. Ngây thơ, khờ khạo
Đến nỗi chỉ dám đứng trên lớp cô bé viết mấy hữ anh thích em vào mấy cái khắn giấy xin của cô bạn cùng bàn thả từ cửa sổ xuống hy vọng cô bé hiểu đc lòng mình
Rồi mua báo mực tím gởi cho cô bé đọc mỗi tuần kèm vài lá thư tay nhờ con bạn mang giùm
Tâm sự cả buổi chiều trên yahoo lúc ngồi qán net 3k một tiếng
Rồi tặng qà 14-2 nhờ người khác ...
Rồi....
Có lần chở em ấy về trên chiếc xe 50cc hiệu yoshida cùng với cô bạn của em ấy
Em ấy ngồi sát mình mà tim cứ đập thình thịch suýt tông phải cả chó...

Tất cả chỉ vì cái ngày 25-5 tổng kết năm học năm đó. Mình vào nhà thằng bạn mình chơi rồi bắt gặp nục cười của cô bé...
Giờ nghỉ lại vẫn thấy lúc ấy sao mà ngu ngơ...
:)

Gửi từ HUAWEI RNE-L22 bằng vozFApp
Đi cùng nhau rồi sao không thổ lộ đi thím. Biết đâu thổ lộ lại nên duyên :((