Itto1k993

Reaction score
0
Nếu đúng như fen nói thì chúc mừng fen nhé.. Sao lại buồn nhỉ
ngta k ở bên lúc khó khăn thì cần gì phải tiếc

nanh trang

Reaction score
0
blademaster_sf11 said:
:pudency::pudency: liệu mình cũng ...
:surrender::surrender: đừng nói là ông cũng dính trường hợp này nhé.

Thấy nhiều ông đội gái lên đầu nhỉ :surrender::surrender:

light_slayer_679

Reaction score
0
Đọc đến dòng thất nghiệp không đi làm rồi cộng thêm câu quote ở đầu thì chỉ có đi banh háng cho đại gia thôi

bon_mat_nhin_em

Reaction score
0
NguyenDuong93 said:
"Em thà lấy một người em ko yêu, chứ em ko thể lấy một người như anh, con em sau này sẽ ko phải khổ" đau lắm mọi người ạ. Năm nay em làm ăn chán quá dính nợ tùm lùm nữa, gái thì cũng đang thất nghiệp 2 năm nay mà ko chịu đi làm, cứ bảo ko thích đi làm thuê, muốn kinh doanh gì đó mà mãi chưa làm đc cái gì. Mình thì cũng chưa lo đc cho gái nhiều, cả năm nay em cũng phụ chi phí cho gái khoảng 60% trong chi tiêu hàng ngày. Do quản lý chi tiêu ko tốt nên giờ cũng nợ vài nơi, cuối năm cộng nợ người ta đòi nhiều quá, cứ nghĩ qua năm 2 đứa cùng cố gắng vì cũng mới yêu đc 1 năm rưỡi, nhưng hôm bữa gái nói câu đó làm em đau quá, giờ thì đường ai nấy đi rồi. Buồn quá lên đây viết vài dòng để sau này có đọc lại thì lấy đó làm động lực kiếm tiền.:sosad:

Lời khuyên cho các bác chưa có bồ, chưa có sự nghiệp, đang ở độ tuổi 25 đến 30 thì tốt hơn hết đừng yêu, cô đơn sẽ tốt hơn, tập chung làm và suy nghĩ cách kiếm tiền, Chỉ cần ổn một chút và gặp đúng người đúng thời điểm thì mọi việc sẽ tốt đẹp thôi.:sosad:
:gach::gach::gach: trời chuyện vui cuối năm cho bác, lấy 1 con ăn bám về sau này ko có tiền hay lỡ có thất thế nó cũng bỏ bác thôi. Loại gái này ko nên lấy làm vợ nên bác đừng tiếc, thôi sang năm ráng làm ăn trả nợ nhé mai fen:byebye::byebye:

tieu.thuy

Reaction score
0
vansang.kts said:
Con cả mà nhà nghèo phải lo cho 1 đám em thì cũng ăn l.
việc nào nó ra việc đấy chứ thím. lo được đến đâu thì lo chứ thím đừng nghĩ lấy vợ thì anh em nhà vợ kệ mẹ mày.không được đâu.:gach::gach::gach:
Gửi từ Sony F8331 bằng vozFApp

anhvip46

Reaction score
0
CHÚC MỪNG bác thớt
loại này thì có gì phải tiếc nhỉ ?
có clip hay hình gì thì up lên cho hả dạ đi bác

sweet july

Reaction score
0
tieu.thuy said:
thớt 93 à, em cũng 93 nhưng có vợ rồi. bởi thế lấy vợ lên chọn con cả nhé. con út được chiều quen nên dễ ảo tưởng lắm. : -_- -_- : -_- -_- : -_- -_-

chuẩn vừa ngu vừa bám gia đình , cc gì cũng dựa dẫm :">

vansang.kts

Reaction score
0
tieu.thuy said:
việc nào nó ra việc đấy chứ thím. lo được đến đâu thì lo chứ thím đừng nghĩ lấy vợ thì anh em nhà vợ kệ mẹ mày.không được đâu.:gach::gach::gach:
Thôi chịu. Lấy phải đứa nhà nghèo lại còn chị cả thì thằng anh rể xác định phải cõng thêm. Cứ to mồm đi rồi vập vào mới biết thế nào là khổ

fujiwaraxx

Reaction score
0
Năm nay em làm ăn chán quá dính nợ tùm lùm nữa, gái thì cũng đang thất nghiệp 2 năm nay mà ko chịu đi làm, cứ bảo ko thích đi làm thuê, muốn kinh doanh gì đó mà mãi chưa làm đc cái gì. Mình thì cũng chưa lo đc cho gái nhiều, cả năm nay em cũng phụ chi phí cho gái khoảng 60% trong chi tiêu hàng ngày
May cho thím chứ buồn cái gì, thoát được nó ra may ra làm ăn mới khấm khá chi tiêu tiết kiệm được. Chưa lấy mà đã tư tưởng ăn bám này tiền tấn cũng sụp.

tieu.thuy

Reaction score
0
vansang.kts said:
Thôi chịu. Lấy phải đứa nhà nghèo lại còn chị cả thì thằng anh rể xác định phải cõng thêm. Cứ to mồm đi rồi vập vào mới biết thế nào là khổ
ông đừng tư tưởng như thế.lo được đến đâu thì lo. ai bảo ông phải lo hết từ A đến Z đâu.ông cư sử thế sau bố mẹ ông già ỉa đell ai chùi đít đâu.tôi thật :beauty::beauty::beauty: