Buồn: 22 tuổi cao có 1m68, có cách nào tăng thêm không nhỉ?

Hoa Tigon45

Reaction score
0
chutichtinh2 said:
ý tôi là whey giành cho dân tập gym ấy chứ không phải sữa bình thường mà thím hay uống đâu tại vì theo tôi ở cái tuổi này mấy cái thứ sữa đó không có tác dụng cho chúng ta nữa.
Mass thì sao bác ? Mass với whey khác nhau gì ạ ?

cuuthu

Reaction score
1
mua giày độn nhé bác

hoặc giày bóng rổ hiệu jordan

mình cao m75 mà mang giày độn nên nhìn như m8

thanhnienphongdo

Reaction score
0
Tuổi tác k vấn đề , Chắc chắn cao lên đc "nếu còn khả năng" còn làm điều đó ntn thì inbox mình , phải gặp cf sau đó có thể phải kèm cặp mới hiệu quả đc

chutichtinh2

Reaction score
0
Hoa Tigon45 said:
Mass thì sao bác ? Mass với whey khác nhau gì ạ ?
ừ mass với whey đó.cả 2 thứ đó đều cực kỳ nhiều vitamin,nhiều chất dinh dưỡng.mass thì tăng cân còn whey thì tăng cơ.whey nhiều chất dd hơn 1 chút.uống mass trước cho cơ thể hấp thụ quen dần đi rồi sau đó mới uống whey.nhưng nhớ là phải kết hợp tập luyện không là chỉ to bụng thôi chứ không cao lên dc đâu.

Maybes4

Reaction score
0
hầu như mấy bác đi gym uống whey toàn khá giả không nhỉ.Em sanh diên nghèo chả bik làm sao.

Golia Active Plus

Reaction score
0
Maybes4 said:
hầu như mấy bác đi gym uống whey toàn khá giả không nhỉ.Em sanh diên nghèo chả bik làm sao.
Chịu khó ăn nhiều hơn thôi, đâu nhất thiết phải whey hả fen :byebye: Tập để duy trì sức khỏe đi đã, sau kiếm được tiền thì đầu tư thêm :beauty:

Hoa Tigon45

Reaction score
0
Maybes4 said:
Có mấy loại whey sinh viên mà. Tầm 1 củ trở xuống thì phải. :eek:ps:

Hoa Tigon45

Reaction score
0
chutichtinh2 said:
ừ mass với whey đó.cả 2 thứ đó đều cực kỳ nhiều vitamin,nhiều chất dinh dưỡng.mass thì tăng cân còn whey thì tăng cơ.whey nhiều chất dd hơn 1 chút.uống mass trước cho cơ thể hấp thụ quen dần đi rồi sau đó mới uống whey.nhưng nhớ là phải kết hợp tập luyện không là chỉ to bụng thôi chứ không cao lên dc đâu.
E đang uống mass, uống mass bao lâu thì chuyển uống whey được bác ? :)