buổi hẹn đầu phải trả hết tiền cho gấu

momtarorz No.01

Reaction score
0
mystery001 said:
Theo các bác thì nếu thành người yêu rồi. trong 10 cuộc hẹn thì mình trả mấy lần, ẻm trả mấy lần là ok nhất
Trung bình 3 lần là ok.

phuongthengoc

Reaction score
1
BlackAnoa said:
Từ lúc quen đến lúc cưới thì toàn mình trả.:beauty: Đàn ông mà,có bao nhiêu đâu mice fence.
Ông nói đúng, làm loz gì có bình đẳng nam nữ, toàn khéo nghĩ

polpol

Reaction score
0
Adolf Hitler-VietVersion said:
Đã yêu chưa? đồng ý yêu thì đéo tiếc, còn cứ lấp lửng thì gạ chịch đi :sweat::sweat:
Dkm nó kiểu như đang chăn tôi đấy, gái đẹp thì có cc mà bị dụ dễ như thế. Tính chốt trong cuối tuần này. Lại skill đau bụng hoặc gạ massage thư giãn cho em nó:beauty: đc thì để fwb lâu dài, tướng ngon thì chịu chi tí lại sạch sẽ thơm tho, chán rồi thì bye thôi. Tiền đấy đá phò cũng hết mà sợ mang bệnh thêm

Ashiu

Reaction score
0
Buổi đầu trả hết không sao cả. Các lần sau trả hết mới là có vấn đề nhé. Đàn ông không nên tính toán mấy chuyện này

polpol

Reaction score
0
mystery001 said:
Theo các bác thì nếu thành người yêu rồi. trong 10 cuộc hẹn thì mình trả mấy lần, ẻm trả mấy lần là ok nhất
Em nó trả 1 lần thôi là cũng ok rồi thím vấn đề là trả bao nhiu, tôi toàn đi ăn kết hợp dạo la cà hết 1tr5 đó có hôm rủ shopping mua nhẹ cho em nó vài cái áo 400 500k nữa

stark05

Reaction score
0
OmegaSentinel said:
Lesor đầu to mắt trố ko có tiền quanh năm mì tôm thì giải thoát cho con người ta đi bạn mình
khi vozer khuyên nhủ lesor :rofl::rofl:

polpol

Reaction score
0
anhtt1987 said:
Thế đến lúc địt dc rồi thì nó có đòi tiền mày ko? :look_down:
Nếu nó đáng giá từng xu thì ok fine, còn hàng lừa đảo thì nện trong sự khinh bỉ nhé, vừa làm vừa sỉ nhục nó

Hello 2015!

Reaction score
2
polpol said:

Vẫn bị động và ngồi im thin thít khi nhìn tôi vặt ví ra trả thì sao hả thím, ăn sáng , xem phim, ăn trưa, đi chơi cà phê nhẹ, ăn tối rồi dạo thêm 1 vòng sg rồi về, -> trung bình mỗi lần như thế thì thiệt hại 1tr5. Vậy sút đc chưa
Buổi đầu thì được chứ lần nào cũng vậy chịu sao nổi.
Trước mình quen phải con bé đào mỏ, nó để mình trả tất tần tật từ a đến z, đến nỗi đi siêu thị hàng tuần nó cũng phải lôi mình theo để tính tiền. Quen được 2 tháng mình sút luôn, chưa kịp đòi 3tr nó mượn mình nữa :pudency:

fA_l0v3_96

Reaction score
0
Có vợ rồi đi rồi thấy muốn được trả cũng méo có cơ hội

anhtt1987

Reaction score
0
Hello 2015! said:
Buổi đầu thì được chứ lần nào cũng vậy chịu sao nổi.
Trước mình quen phải con bé đào mỏ, nó để mình trả tất tần tật từ a đến z, đến nỗi đi siêu thị hàng tuần nó cũng phải lôi mình theo để tính tiền. Quen được 2 tháng mình sút luôn, chưa kịp đòi 3tr nó mượn mình nữa :pudency:
Gặp con ko có liêm sỉ thì té sớm thôi. Đi chơi vài lần là biết thôi mà