calmcool

Reaction score
0
Giờ nhét tiền chắc tụi nó đéo lấy nữa đâu, vk mình thì chủ quan cứ nói người trong ngành họ ko làm khó dễ, dkm chúng nó, tiền có mà chê , đm 2 tháng nữa mới cưới, lúc đó chưa xong thì tụi nó bảo ko đc cưới, đm tụi chó đẻ vl

TruongPhamDBK

Reaction score
2
calmcool said:
Giờ nhét tiền chắc tụi nó đéo lấy nữa đâu, vk mình thì chủ quan cứ nói người trong ngành họ ko làm khó dễ, dkm chúng nó, tiền có mà chê , đm 2 tháng nữa mới cưới, lúc đó chưa xong thì tụi nó bảo ko đc cưới, đm tụi chó đẻ vl
Thì thôi, cứ làm đám cưới bình thường, cái giấy đk kết hôn khi nào xong thì xong.

Fake_IP

Reaction score
0
Do vợ thằng thớt ếch quá chứ sao.
Bản thân thằng đi xác minh có thể nó không cần tiền vì cùng cơ quan thì giúp nhau là chính, nhưng đi đến nơi khác thì chúng nó biết đếch ông là ai, không có chè nước thì chờ đấy nó xác nhận cho, hiểu chửa?

Lietduong111

Reaction score
0
Bảo vợ nó thông não thằng ml kia cho, cái kiểu vòi vĩnh ghét vc. Làm thoải mái mình cho tí tiền thì thoải mái, còn kiểu này thì xin lỗi đéo có 1 xu, lằng nhằng làm quả quay clip hay ghi âm thì lại quay ra lạy lục mình chả xong ý chứ :sogood::sogood:

Sworsk

Reaction score
0
TruongPhamDBK said:
Cơ quan mình có bà đạo chúa lấy chồng công an mà
không phải cấm tiệt mà đường công danh xem như tịt nếu bác không phải cocc :chaymau:

SoulBoa

Reaction score
0
Làm quả ghi âm,hay cho mẹ nó lên báo thôi,như vụ gì ở phường gì mà chứng tử cứ dây dưa đấy..vote bác thớt làm bung bét ra cho bọn nó bỏ cmnd

mtuan1987

Reaction score
1
Làm gì có cái luật nào cấm cưới, nếu sợ ảnh hưởng đến gia đình thì cứ làm cỗ trước, đăng kí kết hôn lấy sau, k phải lo!

yakitori123

Reaction score
0
calmcool said:
Chào các bác, hôm nay bức xúc quá phải lên đây viết vài dòng

Chả là e sắp lấy vk, vk nó làm CA nên họ phải xác minh lý lịch nhà mình, ok điều tất nhiên phải thôi.
Vậy mà mình nộp hồ sơ cho tụi nó trước ngày đám hỏi 2 tháng đến giờ tụi nó làm khó khăn đủ kiểu, gần đây tụi nó mới chịu đi xác minh, nhà mình có ô tô nên chở luôn 1 ông CA đi luôn cho nhanh gọn, đi gần 200km ra đến nơi thì nó vào làm mình ngồi ngoài đợi, xong nó ra nói là thiếu giấy tờ ko làm đc, dkm chúng nó việc của nó làm cả đời rồi mà giờ còn để thiếu giấy với tờ, xong lại đi về. Cách khoảng vài ngày sau thì chả biết tụi nó làm gì báo là xác minh ở quê xong rồi, giờ còn ở thành phố xác minh 2 bà chị của em, nó bảo đưa số sổ hộ khẩu thì mình gửi ngay cho nó, cả 2 tuần nay đéo biết làm cc j, đến giờ vừa đt hỏi lại số sổ hộ khẩu kiểu chỉ có 4 số thôi, cm chúng nó, trước gửi cho tụi nó nó chả bảo gì, giờ lại làm khó kiểu số sổ hộ khẩu loại 4 số, mẹ tụi nó chứ, điên người bữa giờ cái vụ xác minh của tụi này , cả nhà ai cũng điên với tụi nó, việc xác minh của tụi nó mà mình phải đưa đi đón về đã điên rồi giờ cứ làm khó khăn bảo do mình đưa hồ sơ trễ, trễ cm tụi nó.
Trước mình thấy tình hình là nó chắc kiểu ưa ăn tiền rồi, nói với vk đưa cho tụi nó ít làm cho nhanh, mà vk nói là trong ngành tụi nó ko làm kiểu đó đâu, giờ thì biết bao nhiêu là chuyện, dkm nhà chúng nó
Ừ, trong ngành đấy mà còn vòi còn quan liêu sách nhiễu.
Cứ xem thằng dân thường đi xin giấy tờ thì mới biết. :go: