Bức xúc California Fitness hợp đồng vớ vẩn

BOT

Administrator
Reaction score
4
lovelovelbaby said:
thiệt, giờ lại phải ngồi lo lắng, tìm cách hủy hợp đồng này nọ. dự là phải bỏ ra 2 củ 5 cho nó trong khi số tiền đó thêm 1 tí là đóng dc 1 năm mấy chỗ khác ngon lành r https:\\i.imgur.com/zMut58n.png (Image)
Mẹ, coi như bay mẹ con Kindle rồi. Nếu mà mình dùng thì còn đỡ, đằng này đéo dùng cũng phải pay cho bọn nó mới cay chứ

Sent from LGE VS988 using vozFApp

colepik1

Reaction score
0
bác chủ thớt cũng thích sang chảnh phông bạt check in cali các kiểu đúng không hehe

Vero19999

Reaction score
0
2 tuần tập 550k mình đóng theo 2 tuần/lần có cần ký hợp đồng j k nhỉ ? Bọn này phải cẩn thận mới được, làm ăn chán quá. Đang tính đi tập ở đây

Hoangthan

Reaction score
0
colepik1 said:
bác chủ thớt cũng thích sang chảnh phông bạt check in cali các kiểu đúng không hehe
Trải nghiệm xem như nào thôi bác, chứ còn checkin sống ảo chanh xả thì e không hề luôn

thugiang1

Reaction score
0
Thấy có dính tới hợp đồng mà không xem kỹ là dễ ăn shit lắm. :go:
Từ lúc tôi đi làm tới giờ cái nào có hợp đồng là đọc kỹ, dài thì nói hẹn lại sau, xem rõ rồi tính.
Không hiểu thuê luật sự, cũng chả mất nhiêu.

Hoangthan

Reaction score
0
Vero19999 said:
2 tuần tập 550k mình đóng theo 2 tuần/lần có cần ký hợp đồng j k nhỉ ? Bọn này phải cẩn thận mới được, làm ăn chán quá. Đang tính đi tập ở đây
Hợp đồng hết bác ơi. Nó gạ mua với giá ưu đãi xong rồi bác mà k hủy hợp đồng thì rồi lại như e thôi. 1.3m/2 tuần

BOT

Administrator
Reaction score
4

BOT

Administrator
Reaction score
4

BOT

Administrator
Reaction score
4
colepik1 said:
Trải nghiệm xem như nào thôi bác, chứ còn checkin sống ảo chanh xả thì e không hề luôn

BOT

Administrator
Reaction score
4
Thấy có dính tới hợp đồng mà không xem kỹ là dễ ăn shit lắm. :go:
Từ lúc tôi đi làm tới giờ cái nào có hợp đồng là đọc kỹ, dài thì nói hẹn lại sau, xem rõ rồi tính.
Không hiểu thuê luật sự, cũng chả mất nhiêu.