Hoa Tigon45

Reaction score
0
Nasri said:
bong-da/viet-nam-lan-dau-tien-vao-tu-ket-asian-cup-1129755.html
Bác để ý không ? Cứ giải nào mà Vịt gặp Iraq là chúng ta thường khó khăn hơn bình thường và mất tự chủ không ? :eek:ps:

jackiechun123

Reaction score
0
Hi vọng thái trận này hòa.thái tấn công khá tốt nhưng phòng ngự lại kém.

fillipoUS

Reaction score
0
TransEdit said:
:pudency::pudency::pudency::pudency:

Hậu vệ cánh có mỗi hai thằng mà oẳng hết cmnr :stick:
tấn tài thanh thịnh ko bình phục ổn thì đành cho tấn sinh trở lại thôi, việt anh ngọc bảo lại ra cánh :sweat: nếu trọng ko đá đc full đc thì hoặc cho đức chiến đá hậu vệ hoặc quất mie 442, thêm mie tiền vệ vào mà quất chứ 2 thằng kia ra cánh thì tấn công gì được :sweat:

kid1912

Reaction score
1
giải này nhìn Park heo là thấy 80% thời gian là ngồi ngã ngữa trên ghế, xem và cười, ko thèm ra sân hô hào chỉ đạo luôn, mỗi trận chắc ra đc 10p cuối đứng tập thể dục vận động chút cho khỏe người, đỡ buồn ngủ. Khác hẳn những giải đặt mục tiêu cao, cả ban hlv chạy như vịt, la hét, chỉ đạo, hô hào suốt thời gian thi đấu. Vừa đá 7 trận cường độ cực cao trong 2 tuần xong, tinh thần lại căng thẳng như dây đàn vì ko đc tụt cup seagames, nên giải này bọn nó đá chùn chân hơn hẳn.

fillipoUS

Reaction score
0
black_snow_055 said:
Mà các anh đừng lo UAE ko nể mặt Việt
Vòng loại WC VN ăn 6 điểm 2 trận Mã với Indog là dư sức qua cầu. Láo vòng này ông Park điên lên xua quân hiếp trận cuối tụi UAE thì UAE c*t cũng ko có mà ăn :sure:, trận này thả thì trận cuối vòng loại WC ông Park dùng hàng dự bị đá tập cho vui thôi
indo cũng có HLV xịn mới, cầu thủ thi nhau chứng tỏ với HLV mới, khó ăn chứ đùa :adore:

thằng mã mọi ăn được trận cuối hlv cũ indo, nhàn vkl, HLV còn trốn éo thèm đến. đội thì buông luôn

TransEdit

Reaction score
1
fillipoUS said:
tấn tài ko ổn thì đành cho tấn sinh trở lại thôi, việt anh ngọc bảo lại ra cánh :sweat: nếu trọng ko đá đc full đc thì hoặc cho đức chiến đá hậu vệ hoặc quất mie 442, thêm mie tiền vệ vào mà quất chứ 2 thằng kia ra cánh thì tấn công gì được :sweat:
Sau 2 trận đầu tiên nhìn lại team lần này thì giật mình ko hiểu sao ông Park mang ít hậu vệ cánh đến thế :surrender: Đợt trc mỗi cánh 2 thằng, chưa kể Văn Thanh có thể đẩy qua cánh trái đá. Trong khi lần này có mỗi Thanh Thịnh Tấn Tài. Chẳng nhẽ trong đám được gọi lên vừa rồi mấy thằng hậu vệ cánh lại không bằng cả hai thằng trung vệ Việt Anh - Ngọc Bảo đá cánh à? :surrender:

gietnguoihangloat

Reaction score
0
thằng chiến từ hậu vệ lên đá tiền vệ thì chỉ thế thôi :stick: tư duy so sao đc vs 1 thằng tiền vệ lâu năm tầm nhìn nó bao quát cmnr :gach:

FailureOftheCreator

Reaction score
0
Xét cho cùng thì vịt cứ thắng ủn 2 trái trở lên đi. Bọn Jordan tuổi gì ghi bàn đc vào lưới uae. Khi ấy nếu jordan thua mình nhì, còn hòa 0-0 có khi mình nhất bảng.
Còn bắt tay thì đếch thằng nào dám đâu. Cái này giống trò song đề tù nhân vậy. Nếu hợp tác thì cùng có lợi nhưng ko hợp tác thì lợi nhiều hơn : ;) ;)

Hoa Tigon45

Reaction score
0
fillipoUS said:
indo cũng có HLV xịn mới, cầu thủ thi nhau chứng tỏ với HLV mới, khó ăn chứ đùa :adore:

thằng mã mọi ăn được trận cuối hlv cũ indo, nhàn vĩa cứt, HLV còn trốn đéo thèm đến. đội buông luôn
Đá trên sân nhà UAE =>> Không dễ xơi =>> Tử thủ kiếm trận hoà thì có thể.
Đá trên sân nhà Mã =>> Không dễ xơi =>> Tử thủ kiếm trận hoà thì có thể.
Đá sân nhà mình =>> Indo vừa thay HLV mới, cầu thủ Indo sẽ chơi máu chó hơn. =>> Vịt có thể thắng nhưng không dễ như trận lượt đi. :stick:

Hoa Tigon45

Reaction score
0
FailureOftheCreator said:
Xét cho cùng thì vịt cứ thắng ủn 2 trái trở lên đi. Bọn Jordan tuổi gì ghi bàn đc vào lưới uae. Khi ấy nếu jordan thua mình nhì, còn hòa 0-0 có khi mình nhất bảng.
Còn bắt tay thì đếch thằng nào dám đâu. Cái này giống trò song đề tù nhân vậy. Nếu hợp tác thì cùng có lợi nhưng ko hợp tác thì lợi nhiều hơn : ;) ;)
Lý thuyết là vậy nhưng sợ lắm bác ơi. :stick: Tụi Tây Á hay chơi trò bắt tay lắm.