Sn34ky

Reaction score
0
Rockballad said:
Sao FC Than trên #1 ko phải tên ông mà lại đề sap.ml vốn mất cmn tích từ đời tám hoánh nào. Sao ko đề nghị thím Blake sửa đê, để vậy coi hơi kì hà?
:shame::shame:
Suốt ngày đâm bị thóc, chọc bị gạo giáo dân chứ có thấy PR cho đội bóng tỉnh nhà đâu, nghi ngờ fpt lắm :shame:

*Blake Shelton*

Reaction score
0
Rockballad said:
Sao FC Than trên #1 ko phải tên ông mà lại đề sap.ml vốn mất cmn tích từ đời tám hoánh nào. Sao ko đề nghị thím Blake sửa đê, để vậy coi hơi kì hà?
:shame::shame:
chỉnh cho thanh niên kia rồi nhé.
p/s: ai fan đội còn lại nào báo để tui cho lên #1 nốt, có ảnh đẹp logo size lớn thì gửi tui cập nhật cho đẹp #1 nhé (Chính khí với đàn gà đẹp rồi nhé) :stick:

Rockballad

Reaction score
0
Winterstory thanh minh thanh nga làm gì nữa. Log mẹ cái nick khác làm lại từ đầu thôi chứ lèm bèm quài.

Anh có cả đống nick chưa xài mà, nick wintertale chẳng hạn.

Karl Marx_PC

Reaction score
0
bear113113 said:
1 quả do Đình Trọng
Cơ mà là do ntn hả bác.
Bác leak rõ ràng hơn xíu được không? Do Đình Trọng yếu không theo kèm được hay là do lỗi vị trí?

Rockballad

Reaction score
0
*Blake Shelton* said:
chỉnh cho thanh niên kia rồi nhé.
p/s: ai fan đội còn lại nào báo để tui cho lên #1 nốt, có ảnh đẹp logo size lớn thì gửi tui cập nhật cho đẹp #1 nhé (Chính khí với đàn gà đẹp rồi nhé) :stick:
#126 kìa anh, fan chân chính thật sự SGfc. Tôi và nhiều ae cũng phải nể hắn.
:beauty::beauty:
Với nhiều nick được nêu danh fanboi nhưng khá lâu rồi ko comment, thông tin vài đội bóng cũng cần update nữa. Cứ từ từ làm thím
:adore::adore:

quangdung1997

Reaction score
0
Karl Marx_PC said:
Cơ mà là do ntn hả bác.
Bác leak rõ ràng hơn xíu được không? Do Đình Trọng yếu không theo kèm được hay là do lỗi vị trí?
Đá tập kín chứ có phải công khai đâu mà anh hỏi như hỏi cung thế anh :canny:. Cứ biết tạm thời là thằng Trọng đang chưa có phong độ tốt và nên nghỉ giải này :sweat:

bibiangel199

Reaction score
0
không lẽ vắng HDNSD là hiện nguyên hình ngay sao
. giờ mở bát mới hôm nay đúng giờ bóng lăn luôn

*Blake Shelton*

Reaction score
0
Rockballad said:
#126 kìa anh, fan chân chính thật sự SGfc. Tôi và nhiều ae cũng phải nể hắn.
:beauty::beauty:
Với nhiều nick được nêu danh fanboi nhưng khá lâu rồi ko comment, thông tin vài đội bóng cũng cần update nữa. Cứ từ từ làm thím
:adore::adore:
Đã xong cho thanh niên Sài gòn mấy anh fan Than, City cho tui cái logo to to đẹp đẹp cái :stick:

rafiraki

Reaction score
1
bi_ban_vi_thym_lylys said:
...

Post thử tấm này xem thế nào :shame:
Sao lại có năm 2017 vậy. :shame:

Anh Blake thử cái này xem, 2 cục Than to đẹp. :beauty: