TransEdit

Reaction score
1
Má hqua nhìn hai thằng Linh Chinh phối hợp mà ko tin vào mắt mình. Đây có phải là cặp song sát York - Cole mới của Vịt :sosad: mà gì thì gì hai thằng luyện dứt điểm giùm tao cái.
Sent from Nokia 8 using vozFApp

pavenpavlusa

Reaction score
0
TransEdit said:
Má hqua nhìn hai thằng Linh Chinh phối hợp mà ko tin vào mắt mình. Đây có phải là cặp song sát York - Cole mới của Vịt :sosad: mà gì thì gì hai thằng luyện dứt điểm giùm tao cái.

Công nhận, quả Chinh đánh đầu chuyền bóng cho Linh đối mặt thủ môn, chưa kịp sút thì bị hậu vệ Sing nó cản. Quả đấy mà vào thì mẫu mực quá :chaymau:

TransEdit

Reaction score
1
pavenpavlusa said:
Công nhận, quả Chinh đánh đầu chuyền bóng cho Linh đối mặt thủ môn, chưa kịp sút thì bị hậu vệ Sing nó cản. Quả đấy mà vào thì mẫu mực quá :chaymau:
Thêm quả Linh nhả cho Chinh trc vòng cấm bị 2 thằng Sing nó ập vào sút ko kịp nữa. Bọn Sing trận này tinh thần cũng sống mái với mình, mục tiêu cầm hoà Á quân châu Á tụi Lào đã hứa thưởng 350 tỷ, bọn Sing tụi nó cũng muốn lắm chứ. Tiếc là VN luôn có phương án giải quyết trận đấu chứ không chỉ chuyền quẩn rồi sút bừa. Bài phạt góc ghi bàn hôm qua đã quá quen rồi, nhưng thằng Hậu không chiến tốt quá nên ko phải muốn cản là cản đc. Chỉ cần câu bóng cx cho Hậu thôi là có cơ hội.

phongnam89

Reaction score
0
TransEdit said:
Thêm quả Linh nhả cho Chinh trc vòng cấm bị 2 thằng Sing nó ập vào sút ko kịp nữa. Bọn Sing trận này tinh thần cũng sống mái với mình, mục tiêu cầm hoà Á quân châu Á tụi Lào đã hứa thưởng 350 tỷ, bọn Sing tụi nó cũng muốn lắm chứ. Tiếc là VN luôn có phương án giải quyết trận đấu chứ không chỉ chuyền quẩn rồi sút bừa. Bài phạt góc ghi bàn hôm qua đã quá quen rồi, nhưng thằng Hậu không chiến tốt quá nên ko phải muốn cản là cản đc. Chỉ cần câu bóng cx cho Hậu thôi là có cơ hội.
Sợ nhất bọn khốn đá kiểu này, nhiều thím cứ sợ đá thế này với Thái sợ thua chứ Thái có dám kiểu Sing này hay không mới là vấn đề, mà cũng éo có sức mà đá như vậy...
Đá đúng kiểu cầu hoá pressing để phá lối chơi, rồi 10 thằng về thủ...:stick::stick: năm nay nhiều anh muốn học cách chơi của VN quá :gach::gach:
Sent from Motorola Moto Z (2) using vozFApp

thientuan79

Reaction score
1
Dc 1 trận hơi hơi ok xíu mà Tuộc đã bắn tinh tung tóe rồi
cơ mà trận sau gặp Thái mong lão Park lại tiếp tục thử nghiệm 2 thằng diễn viên hài đá cặp xem sao, hôm qua Sing nó pressing điên cuồng như vậy nhưng tụi nó phối hợp cũng gọi là có nét. Biết đâu vô tình lòi ra 1 phương án tấn công của cả tuyển và U23, chứ nhìn đám tiền đạo VN bây h chả thấy ông nào solo dc

honghotthoima

Reaction score
1
Lê Vĩnh said:
Chuẩn BLV online là đây. Nhìn quay chậm thì dễ, nhắm mắt cào bàn phím bình loạn càng dễ hơn. Trái đó thực sự là khó, bóng nhanh và cong, kêu thằng Cr7 vào chạm bóng còn hên-xui nói gì.
Trái này đéo ai kèm thực sự dễ chứ khó gì, quả đánh đầu của thằng Linh mới khó, bóng xoáy mạnh từ trên xuống lại có thằng cốt đột 1m9 của Sing chắn phía trước. Thằng Chinh trận này ăn may quả đánh đầu vừa tầm thôi.

TripleSko

Reaction score
0
phongnam89 said:
Sợ nhất bọn khốn đá kiểu này, nhiều thím cứ sợ đá thế này với Thái sợ thua chứ Thái có dám kiểu Sing này hay không mới là vấn đề, mà cũng éo có sức mà đá như vậy...
Đá đúng kiểu cầu hoá pressing để phá lối chơi, rồi 10 thằng về thủ...:stick::stick: năm nay nhiều anh muốn học cách chơi của VN quá :gach::gach:
Việt Nam mình là phòng ngự chủ động, tuỳ thời điểm sẽ dồn lên chứ ko toàn thủ như H2 tụi Indo & Sing. Thêm nữa mình may & có cá nhân có khả năng tạo đột biến. Ở ĐNÁ có 2 th có nhiều cá nhân tạo đc đột biến chơi đc kiểu này là TL & Malay (th Sumareh, Rasid), có cái hàng thủ tụi nó ko ngon đc như mình

het that roi_224

Reaction score
0
TripleSko said:
Việt Nam mình là phòng ngự chủ động, tuỳ thời điểm sẽ dồn lên chứ ko toàn thủ như H2 tụi Indo & Sing. Thêm nữa mình may & có cá nhân có khả năng tạo đột biến. Ở ĐNÁ có 2 th có nhiều cá nhân tạo đc đột biến chơi đc kiểu này là TL & Malay (th Sumareh, Rasid), có cái hàng thủ tụi nó ko ngon đc như mình
Thủ mấy cậu Đức Chiến, Ngọc Bảo mà ngon: ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^ : ^:)^ ^:)^
Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp

lantua1983

Reaction score
0
het that roi_224 said:

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 7 bằng vozFApp
Đức Chiến hôm qua bị quay với xỏ háng mấy quả, đã vậy còn phạm lỗi không cần thiết cận thành, đá ko khác gì mấy lão hậu vệ thời trước.

TripleSko

Reaction score
0
het that roi_224 said:
Đang nói đổi tuyển ông ơi. U22 đủ nguyên dàn mạnh nhất cũng đc mà (Tấn Sinh, Thành Chung, Văn Hậu)