tadienceco

Reaction score
0
Mr Robot said:
Confirm là thằng đa nhân cách nhất nhì cái voz này.

Bữa còn làm chủ lò gạch, hôm sau làm thằng lái taxi.

Tin ai đi tin thằng thớt. :sweat:
Lại lâu lâu hiện thân thành đại tá quân đội,hôm thì vừa ra tù,vài hôm lại thành thằng sinh viên húp mì tôm đi xin card

hannibalmk

Reaction score
0
Nó lừa mày như thế mà vẫn ko dám nói ra tên nó thì hèn quá

quynhhuong999

Reaction score
0
mins.blackhat said:
Mày bị dốt à. Công ty cần người, chưa làm việc với nhau mà dở thói lật lọng như vậy thì đã hiểu cái mức độ cty như thế nào rồi cần gì phải vào làm nữa. Đáng lẽ phải đưa lên đây để anh em nó biết để né mẹ đi còn chửi nó dốt làm cc gì thế ? Đã làm việc với nhau đéo đâu mà cần thiết phải ràng buộc ? Nghỉ cty này thì xin cty khác khó gì. Chủ yếu thành phần mất dạy như cái công ty này và như mày thì nên cút khỏi xã hội.

via vozForums for iPhone
Dcm mày phát.
Bước chân ra ngoài đời tất cả làm việc trên văn bản nhé.
Còn muốn khiếu nại thì ghi âm vào.
Đã ngu lẫn thiếu chuyên nghiệp lại còn hay sủa.

tuantiu105

Reaction score
0
MyloveArsenal said:
Trước tết mình có đi phỏng vấn cty X, mọi thứ đều ok, mình hẹn họ ngày 17/02 đi làm ( để mình còn xin nghỉ cty cũ ) , họ cũng oke, lúc đó mình cũng ngu là không kêu họ gửi mail nhận việc, chỉ nói chuyện qua điện thoại với họ xác nhận vậy thôi :pudency::pudency::pudency:
Chiều nay mình có alo cho HR hỏi là sao không thấy mail nhận việc gì cả, họ hỏi em tên gì, xin tuyển vị trí nào, rồi họ báo với em vị trí đó đã tuyển được người, thế em bảo họ là em pass vị trí đó rồi, sau đó họ kêu em đưa bằng chứng, thế là em từ 1 thằng có công việc ổn định giờ thành thằng thất nghiệp. :sosad::sosad:
Ý nghĩa to lớn của việc Đức đó fen.
Lời nói gió bay mà, cứ phải xác nhận lại bằng mail và có mail trả lời thì mới tạm tin được. :beauty:
Có gì con có cái gọi là bằng chứng. :go:

n0bita

Reaction score
0
giấy trắng mực đen có khi nó còn lật kèo được, đằng này mới chỉ alo mà đã tin, ngây thơ quá fen

ThutuongVietNam

Reaction score
0
Hồi mới ra trường đi làm bảo hiểm
Chị HR rõ xinh, ngực to muốn bung cúc ao:sosad: Nhìn chị mặc juyp mà muốn nổ cặc, sáng hôm ấy đầu tiên đi làm, đợi thang máy chị ấy còn gọi xem đến chưa.
Nhìn chị xinh mà lòng em nao nức, đến bữa trưa chị ấy còn hỏi có đặt cơm ko chị đặt cho.
Cơ mà ngồi giữa VP cả buổi sáng đéo làm gì,xung quanh mấy người cũng chả nói gì nên chán, nên chiều xách dái đi về luôn, dù lương khá ổn áp 8 củ 1 tháng mới đi làm.
Nhắn tin xin lỗi chị , bảo là cảm thấy môi trường ko hợp nên em xin phép ko thử việc nữa, tránh mất thời gian của quý công ty. Về đợi 1 tuần đi làm công ty khác, mấy chị đồng nghiệp toàn vui tính, thân thiện mỗi tội ko có chị nào như thế nữa
Chị ơi:sosad:

shark410

Reaction score
0
quynhhuong999 said:
Dcm mày phát.

mins.blackhat

Reaction score
0
quynhhuong999 said:
Dcm mày phát.
Xin hỏi công ty chuyên nghiệp phỏng vấn đậu rồi đéo có cái Mail về cho ứng viên vậy thằng ngu ? Quan hệ hợp tác, đôi bên chưa ký hợp đồng, chưa thỏa thuận gì cả mà giấy tờ làm lol gì ? Đéo làm chỗ này thì chỗ khác, nhưng ba cái trò bẩn thỉu này nó ỉa lên bộ mặt công ty của mày đấy. Giờ nó đưa lên danh sách blacklist mẹ coi thử có đứa nào nó làm

via vozForums for iPhone