Bọn GHTK có trò tự cập nhật ko gọi cho khách mà vẫn báo là đã gọi ? Giao hàng SG - HN 1 tuần ko giao

kupo1513

Member
Reaction score
0
GHTK dạ này làm ăn chả hiểu dc, đơn hàng mình chọn vận chuyển đường bay thì nó tự chuyển qua chuyển đường bộ ( hàng nhỏ có 0.5kg ), gửi từ ngày 12.2 đến giờ ngày 18.2 vẫn ko giao

hãm nhất là gọi lên tổng đài thì méo bao giờ gọi dc, đơn hàng nó ko hề gọi cho khách để giao mà vẫn cập nhật là ko gọi dc cho khách rồi delay, đến giờ vẫn ko giao lại

thím nào tặng quà valentine cho gái thì né cmn thằng này ra :sosad:

Hình này được tự động upload và chèn link bởi Voz Living

Vua

Reaction score
0
GHTK sắp toang rồi, giao xa hay gần giá đều như nhau, hàng ko phân cho shipper theo vùng nên chúng nó giao dẫm chân nhau tùm lum. Nếu ko thay đổi chính sách thì sẽ toang thôi.

C52

Reaction score
0
mình đang bị mất 1 con super tinker ở kho giải phóng. 1 con tì hưu ruby ở kho trảng dài đồng nai. nếu đơn thấy lâu mà ko giao thì trong đợt này kiểu j cũng mất cho coi, hiện tại nó đã cập nhật 1 đơn cái dao mình đã đối soát trong khi chưa nhận dc hàng hoàn, khiếu nại mấy lần ko ăn thua đây. may phát hiện ra kịp giờ tắt rồi, đang dùng Jnt với ghn. tuy jnt hơi chậm hơn 1 chút nhưng chưa thấy hiện tượng j. ghn thì cũng hơi rén, thấy thằng quản lí ở kho bảo các kho sau tết đang thiếu người nên sẽ có đơn rớt . mình chưa bật chính thức, giờ cứ dùng jnt đã

UFOZZZ

Reaction score
0
C52 said:
https:\\i.imgur.com/vrESGSY.png (Image) mình đang bị mất 1 con super tinker ở kho giải phóng. 1 con tì hưu ruby ở kho trảng dài đồng nai. nếu đơn thấy lâu mà ko giao thì trong đợt này kiểu j cũng mất cho coi, hiện tại nó đã cập nhật 1 đơn cái dao mình đã đối soát trong khi chưa nhận dc hàng hoàn, khiếu nại mấy lần ko ăn thua đây. may phát hiện ra kịp giờ tắt rồi, đang dùng Jnt với ghn. tuy jnt hơi chậm hơn 1 chút nhưng chưa thấy hiện tượng j. ghn thì cũng hơi rén, thấy thằng quản lí ở kho bảo các kho sau tết đang thiếu người nên sẽ có đơn rớt . mình chưa bật chính thức, giờ cứ dùng jnt đã https:\\i.imgur.com/G4HZxvW.png (Image)
JnT thì né Đà Nẵng với ĐN ra. Shipper đang đình công.

C52

Reaction score
0
UFOZZZ said:
JnT thì né Đà Nẵng với ĐN ra. Shipper đang đình công.
:surrender: sáng nay vừa báo 2 đơn đà nẵng thành công

UFOZZZ

Reaction score
0
C52 said:
:surrender: sáng nay vừa báo 2 đơn đà nẵng thành công https:\\i.imgur.com/Hr2tOkI.png (Image)
Hên xui nha phen. Xui nó găm hàng nửa tháng rồi hỏi sao xui

I'm Zero

Reaction score
1
Sau này grab đủ mạnh nó đập luôn thằng GHTK và GHN là đẹp

C52

Reaction score
0
UFOZZZ said:
Hên xui nha phen. Xui nó găm hàng nửa tháng rồi hỏi sao xui
:"> ghtk nó găm hàng của tôi từ 31/1 kìa