Bò tót ấn độ với hổ rừng ai win ?

daidam07

Reaction score
1
Luyen988 said:
Thế mới ra kèo vào xem liệu hổ có thể win ko :"> nhiều ông ko đọc bài viết tôi đề ra lúc đầu vào mở combat như đúng rồi
Kèo kiểu đéo gì? Kèo không bao giờ xảy ra và chửi nhau qua bàn phím à?
Sao mày không làm kèo 2 con đánh nhau trên sao hoả ấy!

Knowledge

Reaction score
0
Còn thiếu đoạn hổ từ từ lòi 3 móng vuốt dài 30cm bằng adamantium cắt ngọt xớt cặp ngà voi rồi...

Lại nhớ quả mấy con hà mã lủi nhanh vãi...cười ỉa 1:23

fillipoUS

Reaction score
0
huynhhuy21 said:
Klq nhưng con người là đỉnh nhất rồi. Cầm súng thì chấp 1 đàn bò hay 1 đàn hổ luôn :stick: :brick:
Cho người cầm một súng vào rừng mà đéo phải thợ săn cũng hên xui đéo ăn đc hổ đâu. Ở đó mà một đàn :sweat:

Luyen988

Reaction score
0
C_White said:
Thôi các anh tranh luận con voi con gấu với con hổ đi, chứ tranh luận với thằng thớt làm đéo gì, hôm qua thì phải 1.4 tấn, nay thì thêm điều kiện full giáp cổ. Tự mồm thừa nhận ko thể có clip, nhưng chính mồm lại bảo ko có clip thì ko tin. Tôi cũng ko tin nếu kk có clips, nhưng mà ko tin con bò sống nổi.
Vl tôi bảo con bò nó có bộ cơ bao bọc ở cổ lên khó cắn được chứ bảo full giáp bọc vào cổ nó làm gì có câu chứ đọc cũng không xong:">

nblackhawk

Reaction score
0
Thớt ơi gây war vkl ra. Kiểu như hỏi voi vs orca ở bờ biển ai thắng... Chả có gì làm vừa lòng thớt. Cứ bảo phải đúng đề mới chịu. Nếu vậy thì nhờ ae tìm clip bà nó đi hỏi làm gì. Tự nhiên chưa chắc đã xảy ra mà cứ hỏi + phản biện như đúng rồi.

Gửi từ Cục gạch Huawei bằng vozFApp

kazac

Reaction score
0
Ngu và lỳ thì voz này đell thiếu. Cố gắng nữa cũng ko thành huyền thoại được đâu em trai ạ

printscreen9999

Reaction score
0
Shift Delete said:
Cả thế giới hình như chỉ mỗi Đông Lào xây đấu trường cho Hổ thôi, đó là cái Hổ Quyền ở đất Thần kinh để cho Voi chiến quản tượng đấu với Hổ :doubt:

Cơ mà nghe đồn nhà Nguyễn fuck làm đủ trò để nerf Hổ xuống rồi mới dám cho Voi chiến vào thực thi công lý :lol:

Đấu trường của các mãnh thú tại Huế

HỔ TƯỢNG ÐẤU TRONG VIỆT SỬ
thực tế thì nhà nguyễn được vài vua thôi. số còn lại thì chỉ là bù nhìn
:):)

suthaythichtuethanh

Reaction score
1
printscreen9999 said:
Thế thì có liên quan gì đến cái hổ quyền ko? Thiểu năng hả

C_White

Reaction score
0
printscreen9999 said:
Từ thời chúa Nguyễn cơ anh ơi.:gach:

consoibien

Reaction score
0
Luyen988 said:
Con mình nói là con bò tót nặng tới 1 tấn 4 full cơ bắp ở cổ . Chứ con trâu chưa to bằng được con bò được . Con trâu nước ở vùng nam á và ấn độ nặng 600 cân là cùng và cũng ko cao to như con bò tót này. Mà kèo đấu mình ra là solo 1vs1 thi đấu ở 1 sân vận động lúc đấy cả 2 cùng nhìn thấy nhau chính vì thế yếu tố bất ngờ để con hổ tấn công đã hạ xuống bằng 0 lúc đó khó có thể giết được con bò:">
Trâu bò của anh thì vô địch rồi. Nhảy xuống nước solo với cá sấu không :sexy::sexy::sexy::sexy: