Bỏ bồ chỉ vì bồ nghèo có đáng trách không?

boydangyeu_anqueda

Reaction score
0
taudemnamcu said:
Công nhận các bác vozer cũng ủng hộ e, nói chung, e tính năm nay lấy bồ e r, nhưng vì chuyện tiền nên tụi e vẫn dùng dằng chưa cưới, a ấy quan niệm làm 15tr 1 tháng là đủ rồi khiến e chán :sosad:
bồ thím giống em vãi, cơ mà có cố gắng rồi nhưng éo gặp thời nên vẫn chỉ tàng tàng thế thôi, cơ mà ẻm kia thì vẫn cứ muốn phải có chí, chả hiểu cái chí của các em như thế nào nữa, giờ nên vẫn chẳng đến được với nhau vì cái ý chí củ lol đó:go:

hatsalivocot

Reaction score
3
taudemnamcu said:
Bồ e vì quá lo việc gia đình nên không thể thường xuyên quan tâm e được. E rất thông cảm cho bồ e vì chuyện này nhưng duy có một cái e không thể thông cảm là bồ e nghèo và a ấy cũng chấp nhận cái nghèo mà không có ý chí vươn lên làm giàu. Mặc dù hiện tại bồ e rất tốt với e, đi ăn uống bồ e chi, còn hay cho tiền e xài nhưng e cảm thấy như vậy vẫn là chưa đủ :sosad::sosad:
hôm qua em vừa bảo giàu nghèo ko quan trọng chỉ cần mang lại cho em cảm giác ấm áp là được mà :eek:h:

taudemnamcu

Reaction score
0
hatsalivocot said:
hôm qua em vừa bảo giàu nghèo ko quan trọng chỉ cần mang lại cho em cảm giác ấm áp là được mà :eek:h:
Giàu nghèo không quan trọng nhưng cũng vẫn phải có ý chí làm giàu chứ, còn không được cả 2 thì sao tiếp tục quen được :sosad:

kyon91

Reaction score
0
Bạn quên chưa nói ny bạn kiếm đc bao nhiêu 1 tháng.