BLACK FRIDAY 2019 @vozBF - Tất cả post hết vào đây

zaizai152

Reaction score
0
someonekjllhjm said:
sorry các thím, nhà em chuyên order uni qlo với mỹ phẩm thực phẩm chức năng các loại. đợt này thấy adidas giảm giá mới đứng ra order cho ae, nhưng nhà em chân ướt chân ráo nên k rõ vụ adidas ngoài sale off trên shop còn add đc code extra off 30 - 50% nữa :) chính vì thế mặc dù giá xách tay về của nhà em khá thấp so với mặt bằng chung thì giá vẫn cao hơn so với các shop khác có code.
Một số bạn đã tin tưởng order bên em, nếu em tiếp tục những đơn hàng này thì khách hàng của em sẽ bị thiệt vài trăm k tiền chênh lệch mỗi đơn. vì quyền lợi và sự tin tưởng của các ae, em đã nói chuyện với shop bạn zaizai152 để những bạn đã order có thể đc giảm giá 50k tiền ship trên mỗi đơn từ ae voz.
link shop zaizai152 đây: https://www.facebook.com/yuushop.voz48/
Xin cảm ơn các thím và hi vọng được order cho các thím vào những dịp sau, chúc bạn zaizai buôn bán phát đạt :sexy:
Confirm nha thím, thank thím đã giới thiệu shop mình nha :beauty::beauty::beauty: . A e vozer qua fb mình order được giảm giá 50k/đôi trên giá lẻ nha

Minowar

Reaction score
0
Có code giảm giá em này xuống 2750k về HN, thím nào hứng thú inbox nhé, size đẹp sắp hết

sammy1705

Reaction score
0
thím Sơn Tùng báo giá mình đôi ub19 triple white vào vùng kín với

danghuy_civil

Reaction score
0
trongtrung said:

Cho em hỏi về Việt Nam hết bao nhiêu ạ :adore:
tiền ship đoán chừng bằng tiền cái màn đó :look_down:, cục nào nặng auto mua ở VN cho rẻ nhé bác