Dabora

Reaction score
0
mlott said:
Có tin thằng chủ xrp đột tử, ae coi hóng đc gì ko

Sent from my iPhone using vozForums
thằng nắm 500 triệu $ xrp đột tử, giờ chả ai thừa kế được vì ai biết nó cất vào ví nào, mật khẩu là gì.
coi như burn token vậy:stick:

Jay28

Reaction score
3
tuantheking said:
có ai từ bên forex qua không ạ
có tao nè mài :byebye: coin t hold top 5 thui k trade, mày làm ăn ổn hem, usd bull quá hả :gach:

hoangcambit2302

Reaction score
0
Dabora said:
thằng nắm 500 triệu $ xrp đột tử, giờ chả ai thừa kế được vì ai biết nó cất vào ví nào, mật khẩu là gì.
Người ta gọi nó là Hold to die :doubt::doubt:
Đọc xong thấy hơi hoảng các anh ạ, có lẽ tôi phải viết j đó để lại cho con cháu sau này :shame:
Vãi bữa lại có tin: "Người thân Matthew Mellon tìm được tài khoản và quyết định bán tháo :shame:

cậu bé bút chì

Reaction score
1
Dabora said:
Burn là burn thế nào, bủn là phải mất đi rồi đẻ thêm cái mới thay cho cái bị burn còn đây nó có mất đi đâu mà đòi burn

conscious life

Reaction score
0
trên bittrex có usd thì giao dịch làm sao thế các bác, mình chuyển sang usd thì mình có thể rút usd ra à

LapTrinhGame

Reaction score
0
conscious life said:
trên bittrex có usd thì giao dịch làm sao thế các bác, mình chuyển sang usd thì mình có thể rút usd ra à
Bittrex nó hỗ trợ USDT và TUSD.

USDT là Tether nó dùng mạng giống Bitcoin địa chỉ giống Bitcoin. TUSD là TrueUSD nó là ERC20 token trên ETH network.

Bittrex là exchange Mỹ thì chắc rút về bank Mỹ nếu nó cho điền Routing Number và Account Number.

Chứ mình chẳng nghĩ nó cho rút về bank VN đc (SWIFT), ngay cả Coinbase và Gemini cũng không cho rút về bank VN thì Bittrex dễ gì có cửa.