T22

Reaction score
0
blonelyb1612 said:
Sau 7h tối mai ai muốn kiếm tí thì vô con ARN bây giờ đi mua ở 15x ko cần stoploss :sogood:
blonelyb1612 said:
Không ít nhất x0.5 thì chặt đầu mình ngồi!
https://t.me/thitruongtaichinh
Telegram bắt buộc 19h tối nay phải onl nhé bác
blonelyb1612 said:
https://t.me/thitruongtaichinh
19h tối nay máy bơm mới bắt đầu phá cản hiện giờ nhóm tôi đã cover 80% hàng rồi các bác vô telegram lẹ để cập nhật điểm breakout nhé còn ko có gan thì cứ ăn 5 10% out ra vô tư
blonelyb1612 said:
Các bác ăn được hàng thì giúp quảng bá nhóm tele dùm tôi nhé đây chỉ là chuyến lái hàng đầu tiên có thể coi là đầu tiên của cộng đồng cryp Việt Nam! Luôn đó
ngó lại post thì thấy tay này nổ mới ác này, k biết có liên quan gì ô alibaba k nhỉ? :rofl::rofl::rofl:
toàn kèo pump huyền thoại, kèo nào cũng có người kêu réo :rofl::rofl:

Reaction score
0
T22 said:
thế này thì mai mình cứ post đại con nào đó cho ae đu vậy:sexy:
thà rằng ô báo tùy mồm còn đỡ chứ hô hào lên x2 x3 xong đc 20% dẹo thì k hay lắm:sexy: từ 20% lên tít 100% cũng k gần lắm đâu:sexy:còn nếu hold thì báo kèo hold mấy tháng cũng chả vde gì vì còn tùy thị trường nữa:sexy: đằng này như dòng bôi đỏ thì quả thật khó đỡ:sexy:
share thì share có tâm tí, k lại mang tiếng ra:sexy:
Ô tùy thôi, ông thích thì post kèo lên đây, chơi coin thấy kèo hay share cho anh em, chứ phải gr thu phí gì đâu, tâm hay ko thì thấy có kèo, tôi quyết định share hay ko là biết tâm hay ko rồi.
Còn nói thị trường này chả ai chắc chắn được điều gì cả, niềm tin của tôi chưa chắc đã là niềm tin của ông. Cả thị trường nó đỏ như máu, tính từ hôm đó đi con nào cũng rớt thảm. Tóm lại tôi chẳng lừa đảo ai cả. :look_down:

Reaction score
0
T22 said:
ngó lại post thì thấy tay này nổ mới ác này, k biết có liên quan gì ô alibaba k nhỉ? :rofl::rofl::rofl:
toàn kèo pump huyền thoại, kèo nào cũng có người kêu réo :rofl::rofl:
Liên quan mẹ gì, xem lịch sử post bài thì biết thôi. Tôi cũng vào đây rồi thấy rồi tìm hiểu, rồi tin. Chốt lại câu nữa, niềm tin của tôi ko phải niềm tin của ông. Kèo tôi đưa ra, AE ai theo mất tiền tôi xl, cơ mà tôi cũng chẳng lừa đảo hay gì phải tạo clone này kia :chaymau:

Reaction score
0
Thôi, tôi lượn đây, ko có thời gian tranh cãi nữa, tôi vào trả lời các comment vì có người nói tôi lừa đảo rồi lặn mất tăm. Rồi đó các ông chửi gì thì chửi, tôi chả vào trả lời nữa đâu, chào thân ái vào quyết thắng!

Luckytep

Reaction score
0
Kẹo nè ai ăn hơm:
SWIFT: buy 6000 sell tùy lòng tham!
SWT:buy 14000 sell tùy lòng tham!
chỉ đưa kẹo ko sup! tiền là của các bạn!
:byebye::byebye::byebye::byebye::byebye:

CIO

Reaction score
0
alibaba_va40tencuop1 said:
Đỉnh? Lúc hô hào giá có 18 thôi bố ơi, nó lên tới 22 còn gì? Tính % ra xem dc bao nhiêu? Nếu nói 18 là đỉnh, hô anh em vào và xả luôn thì chửi tôi dc nhé, từ 18 lên 22 đó :look_down:
Lúc hơn gần 20 hô to nhé. Mà lúc đấy hô x2 sao giờ 10% đã tính là kèo đổi đời vậy :sexy:
Sent from my MI MAX 2 Prime using vozForums

CIO

Reaction score
0
Sonah said:
eth
buy 520
sell 820
thời gian: ko biết
Bây giờ cho kèo hodl 80% số coin trên thị trường đều chén không hề nhỏ :sexy:
Sent from my MI MAX 2 Prime using vozForums