tjeuphi

Reaction score
0
lội thử thì thấy bác alibaba không phải clone j đâu hiểu lầm tội nghiệp :sad:
em đặt bán target 60k nên không thoát kịp các bác ah :)https://1442097

Reaction score
0
trunkz. said:
Tôi nói cái team đó không lừa thì cũng ảo tưởng, nếu ông thuộc leader team đó chui ra thì ông là như vậy, còn không thì ông cũng bị lừa.
Ok, lừa và ảo tưởng là 2 thứ khác nhau, khi ông nói n khác lừa đảo là nó sang 1 khái niệm khác rồi đó. Tôi thấy kèo ngon lên đây hô hào mọi n vào, nếu mọi n mất tiền thì tôi xl. Còn nói tôi lừa đảo anh em vào để xả thì tôi có thể show ra cho mọi n thấy. ok?

cậu bé bút chì

Reaction score
1
alibaba_va40tencuop1 said:
Ngu cc, mày chơi coin chưa? bọn nào share kèo nó chẳng nói target 1,2,3 còn target của mày mày phải tự biết chứ, 20% mày còn đòi gì? Mày tham mày chịu h nói tao lừa mày? buồn cười vl ra. h mày lên mạng đi đư đứa nào chẳng nói add target x4 đấy, thế là lừa ah? lúc ada 4000
Quote lại nhé cho khỏi cãi, 20% nó khác 100% đó nhé, đưa target bảo x2 (100%) rồi nó tăng được 20% thì bảo còn đòi hỏi gì =)) Nói vậy sao ko bảo là tăng thôi, ae chốt tùy mồm như ông netphat hay xamvl vẫn hay nói.
Đã ngu, chạy theo team bị nó dắt mũi thì cũng chả biện hộ nổi đâu, chỉ khổ những thằng nào dính theo chú mày thôi. Nên nhớ nick này là 1 trong những nick phản đối theo ARN ngay lúc chú mày hô hào nhé.

Vui nhé, tôi đu 0.4btc ở 188 rồi đó :">
Anh em đâu, nhảy vào Arn nào, kẻo lỡ tàu, X2 trong tầm tay, bão bùng này trade đéo j cũng thua thôi. :">
Đảo gì, tôi chờ ăn ở 4x ấy chứ :gach:

Reaction score
0
cậu bé bút chì said:
Quote lại nhé cho khỏi cãi, 20% nó khác 100% đó nhé, đưa target bảo x2 (100%) rồi nó tăng được 20% thì bảo còn đòi hỏi gì =)) Nói vậy sao ko bảo là tăng thôi, ae chốt tùy mồm như ông netphat hay xamvl vẫn hay nói.
Đã ngu, chạy theo team bị nó dắt mũi thì cũng chả biện hộ nổi đâu, chỉ khổ những thằng nào dính theo chú mày thôi. Nên nhớ nick này là 1 trong những nick phản đối theo ARN ngay lúc chú mày hô hào nhé.
Tao nói x2 trong tầm tay, nhưng nói bao h không? Còn mày nói tao bị dắt mũi hay gì cũng dc, mày chứng minh tao lừa anh em vào để xả đi :look_down:

Keisan

Reaction score
0
Keisan said:
vào lúc thời điểm 18k gần 1 btc,. mua thêm 2 btc vào arn, lúc nó lên tí tự nhiên nghĩ nghĩ sao đặc lệnh bán ở mức 21385 r bay đi Sin chơi, vừa về tối qua thấy nó khớp lệnh từ đời nào và giá nó tụt mẹ quần xuống 14k . xém sml nhưng thông minh vào phút cuối up dc 20% ko là đu cmn đỉnh r :(

về eth thì em đang đợi xuống 500 ôm thêm 10 eth và đợi nó xuống 480 chắc thêm 3 eth nữa cho tròn 20 eth, sau đó em đợi nó lên 800 em bán tháo ra vì em tin đợt pum tới chỉ là pum nhẹ, đợi đợt dump lần nữa xuống tầm 580 em sẽ all in và kệ mẹ nó tới cuối năm :gach:
chiến dịnh ARN của em đây :gach:

trunkz.

Reaction score
0
Ok, lừa và ảo tưởng là 2 thứ khác nhau, khi ông nói n khác lừa đảo là nó sang 1 khái niệm khác rồi đó. Tôi thấy kèo ngon lên đây hô hào mọi n vào, nếu mọi n mất tiền thì tôi xl. Còn nói tôi lừa đảo anh em vào để xả thì tôi có thể show ra cho mọi n thấy. ok?
Bị lừa và lừa trong coin có 1 điểm chung là nhắc tới cái target hoang đường và hô hào anh em nhảy vào nên anh em nghi ngờ là đương nhiên, ông không lừa thì thôi chứ tôi có buộc tội đâu. Kèo này chỉ ngon khi vào 18 ra 22 chứ ai cũng ngắm x2 x3 rồi bị xả vẫn ôm thì thành bị lừa.

ZDCprotoss

Reaction score
0
Tao nói x2 trong tầm tay, nhưng nói bao h không? Còn mày nói tao bị dắt mũi hay gì cũng dc, mày chứng minh tao lừa anh em vào để xả đi :look_down:
Điểm khác biệt giữa lái dắt mũi & thuyền trưởng là. Lái chỉ hô hào x2, x3 không đưa stop loss và quăng những coin rác, cũng như không cảm thấy có lỗi.
Thuyền trưởng thì ngược lại những điểm trên.

Reaction score
0
có kèo ngon thì ông alibaba mới gọi anh em, lúc kèo ông ý ăn có ai nhớ lại ông ấy share đâu, lúc kèo xịt thì lại chửi. topic chia sẻ với nhau, kèo có ăn có thua, toàn anh em đi cùng nhau qua cơn bão 16/1, có đúng có sai, sao cứ đổ cho nhau là lừa đảo làm gì?

T22

Reaction score
0
thế này thì mai mình cứ post đại con nào đó cho ae đu vậy:sexy:
thà rằng ô báo tùy mồm còn đỡ chứ hô hào lên x2 x3 xong đc 20% dẹo thì k hay lắm:sexy: từ 20% lên tít 100% cũng k gần lắm đâu:sexy:còn nếu hold thì báo kèo hold mấy tháng cũng chả vde gì vì còn tùy thị trường nữa:sexy: đằng này như dòng bôi đỏ thì quả thật khó đỡ:sexy:
share thì share có tâm tí, k lại mang tiếng ra:sexy: