full-margin

Reaction score
0
Haeduan said:
Margin này có gì mà không ăn được, ăn đậm ấy chứ
Ai còn giữ BTC có thể gửi qua ví sàn Bitmex của tôi trước sáng mai, tôi quất 2 ngày cuối tuần xong tối CN gửi lại cả vốn lẫn 50% lời (gửi theo BTC), phần lời còn lại tôi giữ gọi là tiền cà phê thuốc lá.
Chỉ chơi cuối tuần, ngày thường không nhận, mại dô mại dô :sure::sure:
Chơi công khai nhé. 1640933

polite

Reaction score
0
cho em hỏi lúc BTC pump thì cầm BTC hay cầm ALT sẽ có lời hơn vậy ạ :D

thequietvnese

Reaction score
0
lâu ko vào tài khoản polo, còn có mấy trăm đô còi thấy BTC tụt quá nên vào định bán hết dừng cuộc chơi thì thấy thông báo this account is frozen :sosad: hoang mang quá làm nào hả các thím :sosad:

MDP

Reaction score
0
Sáng nay mở máy tự nhiên ko vô dc bittrex, bitfinex, tabtrader... site nước ngoài khác vô bình thường. Xài proxy mới vô dc. Ko lẽ VNPT chặn coin?

jojobaxi

Reaction score
0
MDP said:
Sáng nay mở máy tự nhiên ko vô dc bittrex, bitfinex, tabtrader... site nước ngoài khác vô bình thường. Xài proxy mới vô dc. Ko lẽ VNPT chặn coin?
Mình cũng không vào được, mà nhờ thằng bạn nhà xài FPT với 3G thì vào bình thường nên hoang mang quá

trunkz.

Reaction score
0
Vãi, bittrex vnpt không vô được thật, 3G thánh sim mới được :waaaht:

benon75450

Reaction score
0
thequietvnese said:
lâu ko vào tài khoản polo, còn có mấy trăm đô còi thấy BTC tụt quá nên vào định bán hết dừng cuộc chơi thì thấy thông báo this account is frozen :sosad: hoang mang quá làm nào hả các thím :sosad:

Verify mãi éo dc sàn này dm

LapTrinhGame

Reaction score
0
Các bác đổi DNS thôi là xong, 1 vài DNS có tiếng như 1.1.1.1 - 9.9.9.9

Nói chung trình duyệt nó truy cập website như abc.com thực sự nó cần phải xác định IP address trước bằng cách truy vấn IP thông qua DNS - Domain Name System.

Có kiểu chặn khác ác liệt hơn nhiều nhưng mình không bàn ở đây, trong trường hợp xấu nhất thì dùng SSH5 Socks hoặc VPN hoặc dùng kết hợp.

Cả SSH5 Socks hoặc VPN tự tạo đc hết, chỉ cần có host đủ quyền hoặc VPS (Virtual Private Server).

Nhiều người không biết là CIA của Mỹ nó kiểm soát nhiều VPN, cho nên các bác làm chuyện bậy bạ trên mạng cho dù dùng VPN là nó biết.

Còn các bác không rành kỹ thuật thì dùng Tor có trong Tails linux, vì bản chất secure Tails, cần boot Tails bằng Boot USB và nó không lưu info vào ổ cứng, phải save mấy info quan trọng vào USB như private key

LapTrinhGame

Reaction score
0
Dùng photoshop verify chắc đc.

Cơ mà mấy cái sàn Mỹ này chắc bựa khỏi chê - mình cũng chẳng bao giờ dùng.

Về nguyên tắc có thu nhập $11K / năm dù online cũng nó phải báo về IRS đóng thuế.

Chưa cần citizenship, passport Mỹ mà chỉ cần có GC thì dù không sống ở Mỹ cũng phải nộp thuế