Keisan

Reaction score
0
đêm nay chắc dump 1 phát quá, thấy giá tăng mà volume kiểu éo gì ấy =))

Sonah

Reaction score
2
cái này là game của cá mập cá voi chứ phân tích mẹ gì, lol

CIO

Reaction score
0
babakuy said:
Vừa rồi dính cú pumb đau đớn quá các bác ạ, số là em cứ nghĩ nó còn down nên short :(
Phân tích kt đọc chart các kểu vẫn dính :(
Bác nào ăn được cú pumb vừa rồi không. Các bác giúp em chút vốn làm lại với
Thanks các bác nhiều
3BMEXCcLwdBZ4phBSvcaCxpvXCKAMVR4E8
Nghe giống thím Cindicator thế nhỉ :sexy:
Sent from my MI MAX 2 Prime using vozForums

Lingzo

Reaction score
0
Có sàn nào ở Việt Nam mua nhanh bán lẹ không anh em.Em chơi kenniex mà ít người chơi hay sao ấy, trade khó khăn quá.

tuantheking

Reaction score
0
Keisan said:
nhưng sao ko nghĩ đây là cơ hội nhỉ, tớ vừa lãnh paycheck xong nên mua thêm trung bình giá tiếp,. neo, wanchan, man, hbp giá đều quá ngon cho 1 cuộc tình mà : ;) ;) nếu tháng sau nó lại giảm thì chúng ta lại tiếp tục mua vào, coi như thay vì tháng nào lãnh lương 1k5$ thì bay giờ còn 800$ thôi là xong. Tính ra thời gian này càng dài, thì mình càng tích trữ dc lượng coin giá rẽ càng nhiều, càng hoảng loạn càng mua vào thôi :)

hihi, tớ càng mong nó tiếp tục giảm đến cuối năm để gom dc càng nhiều càng tốt :sexy: hold dài hạn nên cứ giá rẽ hơn thì mua, còn nó sập luôn thì khỏe, lại dc xài full lương, ko cần chia đôi tiền hằng tháng đầu tư nữa, tâm lý nhẹ nhàng nên chẳng lo âu gì :sexy:
vl bác cao thế ko lo gì là đúng rồi, em lương có 7-8 củ ăn chơi như bác có mà vỡ mồm :gach:

Haeduan

Reaction score
0
Margin này có gì mà không ăn được, ăn đậm ấy chứ
Ai còn giữ BTC có thể gửi qua ví sàn Bitmex của tôi trước sáng mai, tôi quất 2 ngày cuối tuần xong tối CN gửi lại cả vốn lẫn 50% lời (gửi theo BTC), phần lời còn lại tôi giữ gọi là tiền cà phê thuốc lá.
Chỉ chơi cuối tuần, ngày thường không nhận, mại dô mại dô :sure::sure:

T22

Reaction score
0
Haeduan said:
Margin này có gì mà không ăn được, ăn đậm ấy chứ
Ai còn giữ BTC có thể gửi qua ví sàn Bitmex của tôi trước sáng mai, tôi quất 2 ngày cuối tuần xong tối CN gửi lại cả vốn lẫn 50% lời (gửi theo BTC), phần lời còn lại tôi giữ gọi là tiền cà phê thuốc lá.
Chỉ chơi cuối tuần, ngày thường không nhận, mại dô mại dô :sure::sure:
f17 đang nổi phong trào này lắm :sexy::sexy: