trumend5

Reaction score
0
Keisan said:
nhưng sao ko nghĩ đây là cơ hội nhỉ, tớ vừa lãnh paycheck xong nên mua thêm trung bình giá tiếp,. neo, wanchan, man, hbp giá đều quá ngon cho 1 cuộc tình mà : ;) ;) nếu tháng sau nó lại giảm thì chúng ta lại tiếp tục mua vào, coi như thay vì tháng nào lãnh lương 1k5$ thì bay giờ còn 800$ thôi là xong. Tính ra thời gian này càng dài, thì mình càng tích trữ dc lượng coin giá rẽ càng nhiều, càng hoảng loạn càng mua vào thôi :)

hihi, tớ càng mong nó tiếp tục giảm đến cuối năm để gom dc càng nhiều càng tốt :sexy: hold dài hạn nên cứ giá rẽ hơn thì mua, còn nó sập luôn thì khỏe, lại dc xài full lương, ko cần chia đôi tiền hằng tháng đầu tư nữa, tâm lý nhẹ nhàng nên chẳng lo âu gì :sexy:
bác ôm bao nhiêu eth rồi:byebye:, bữa nhớ ôm 10eth 620 :sexy:

Keisan

Reaction score
0
trumend5 said:
bác ôm bao nhiêu eth rồi:byebye:, bữa nhớ ôm 10eth 620 :sexy:
hồi đầu em mua 3eth tại 610, sau đó mua 7 tại 620eth, sau đợt nó xuống r có đợt hồi lên thì ai cũng nói nó lên 630 nhưng em đặc lệnh bán hết ở mức 618eth r ạ :sexy: và nó ko lên 630 thật :sweat:

giờ em đầu tư vào neo, man, hpb,wan và ela thôi, chứ ko chơi tụi eth nữa :sexy:

Dabora

Reaction score
0
Keisan said:
nhưng sao ko nghĩ đây là cơ hội nhỉ, tớ vừa lãnh paycheck xong nên mua thêm trung bình giá tiếp,. neo, wanchan, man, hbp giá đều quá ngon cho 1 cuộc tình mà : ;) ;) nếu tháng sau nó lại giảm thì chúng ta lại tiếp tục mua vào, coi như thay vì tháng nào lãnh lương 1k5$ thì bay giờ còn 800$ thôi là xong. Tính ra thời gian này càng dài, thì mình càng tích trữ dc lượng coin giá rẽ càng nhiều, càng hoảng loạn càng mua vào thôi :)

hihi, tớ càng mong nó tiếp tục giảm đến cuối năm để gom dc càng nhiều càng tốt :sexy: hold dài hạn nên cứ giá rẽ hơn thì mua, còn nó sập luôn thì khỏe, lại dc xài full lương, ko cần chia đôi tiền hằng tháng đầu tư nữa, tâm lý nhẹ nhàng nên chẳng lo âu gì :sexy:
ai mà chả nghĩ như thím, khổ cái mấy lần bắt đáy trước đây sang vài hôm sau nó lại thành đáy của đáy, tiền đâu ra sẵn mà bắt liên tục thế. nói thế chứ nó mà tụt vào ngày lương của tôi thì cũng ôm thêm 1 ít đấy:shame: 25 mới có lương:canny:

toi20

Reaction score
0
Mình khoái nó sập quá, vì bị chết hết cmn con trst rồi, mong cả làng cùng sập :gach:

cậu bé bút chì

Reaction score
1
toi20 said:
Mình khoái nó sập quá, vì bị chết hết cmn con trst rồi, mong cả làng cùng sập :gach:
Thôi sập đi reset làm ván mới =))
Cũng may mới chỉ bỏ 1/20 tài sản để chơi coin. Số còn lại vứt hết vào đất cát và tiết kiệm :byebye: bỏ toàn bộ vào coin chắc giờ này đang đau tim :byebye:

Haeduan

Reaction score
0
Còn 50$ rác trên BitMEX 2 ngày cuối tuần margin lên được 0.019 BTC :) Toàn đánh x50 nên cháy lúc nào thì cháy, đánh bạc cho nhanh chứ trade triếc căng não mệt óc dè chừng với con bitch quá :gach:

gintoki.sakata

Reaction score
1
ReadOnly001 said:
NEO lại về cái máng lợn hồi tháng 4 à? :adore:
cơ hội đây chứ đâu, đợt đó mua 45 bán lúc lãi 20%, sau nó lên 7-80 thèm nhỏ dãi
chiều nay quyết tâm nạp thêm usdt để ôm :shame:

ZDCprotoss

Reaction score
0
gintoki.sakata said:
cơ hội đây chứ đâu, đợt đó mua 45 bán lúc lãi 20%, sau nó lên 7-80 thèm nhỏ dãi