[Bình luận và chia sẻ] Trolling Champions

_Leopard_

Reaction score
0
luatrennui said:
Vừa test Zilean sp 5 trận thì win 4, từ giờ cứ sp thôi :D
lv 18 full đồ giảm % cd thì cứ khoảng 30s có hồi sinh 1 lần @@
gì mà cool nhanh vậy .. hình như cooldown tối đa chỉ được 40% thôi mà nhỉ?

Reaction score
0
Nói mới nhớ, hồi mình chơi Singed ghét nhất là đi lane với ông Javan 4, nó đại địa chấn thì mình cứ ấn nhầm hất, thế là 2 thằng ngồi trong vòng nhìn champ địch chạy tung tăng bên ngoài. =))

RegNick1NgayDaBiBan

Reaction score
0
OnlySilverMoonReborn2nd said:
Nói mới nhớ, hồi mình chơi Singed ghét nhất là đi lane với ông Javan 4, nó đại địa chấn thì mình cứ ấn nhầm hất, thế là 2 thằng ngồi trong vòng nhìn champ địch chạy tung tăng bên ngoài. =))
mình cũng ghét mấy thằng J4 éo biết tắt lồng xuống

kyo2907

Reaction score
0
vãi Malzaha Ad =.="
Chắc tối nay về chơi thử xem sao, dạo này gặp nhiều troller rồi, mình troll lại chắc cũng không sao nhỉ =))

SilverzT

Reaction score
0
Và sau một ngày thi đầu bác Hecarim cuồng nhân đã ra đi :stick:
Cơ mà Jarvan có bao nhiêu s để tắt vòng đá đi nhỉ? :)

Sona Buvelle

Reaction score
0
SilverzT said:
Và sau một ngày thi đầu bác Hecarim cuồng nhân đã ra đi :stick:
Cơ mà Jarvan có bao nhiêu s để tắt vòng đá đi nhỉ? :)
:sweat:chừng nào cái vòng đó còn thì còn tắt nó đi được

Reaction score
0
Vừa chơi một trận, bị đồng đội troll bực hết cả mình.

Team mình J4 (đi rừng, mình cầm), xin zhao, TF, temo, và miss fortune thần thánh.
Bên bạn Ragas, Annie, Bliz, xin zhao, và thêm ông nào nữa chẳng nhớ.
Mình đi rừng đến khổ với cả 3 lane, mid TF còn đỡ, ông temo với bà miss thì cứ gọi là, xz thì đánh đc, lon ton đi đỡ bot với top dùm mình ( nó di chuyển hợp lý, ko thọt lv ).
Sau một hồi lê lết đến cuối game, nói chung là cũng có thắng có thua, hai bên quét sạch nhau vài phát, bên mình hơi kém thế, vấn đề là miss bên mình thọt 2lv, đồ ko có và rất hăng hái đi gank. Chửi như chó mà vẫn ko chừa. Đỉnh điểm của sự khốn khổ là mình với xz bên mình đi canh chỉ với một mục đích, cho con miss đủ đồ để đủ dame kết thúc đối thủ. Rồi nó cũng đủ đồ, nhưng nó chọn vị trí ngu ko thể đỡ nổi, có một phát lon ton chạy ra đứng giữa đội hình địch mà ulti, khốn nạn cho team, mở combat mất ngay ad chủ lực.
Bên họ đánh rất hay, Ragas với Bliz dùng hiệu ứng rất tốt, cuối game do chúng nó xanh còn mua mắt thần đi dò mắt bên mình. Nhưng vẫn ko sao, giằng dai đc. Và combat cuối cùng cũng đến. Con miss fortune bất chấp mình chửi, lao lên quấy rồi, bị ragas cho một phát đi nửa cây máu, vẫn cứ loe ngoe đi đầu, trong khi mình luôn miệng nói phải đứng sau mình. kết quả là bị Bliz nó kéo vào, bất đắc dĩ phải lao vào ulti, e, q các kiểu mong hất tung team địch cho nó tốc biến ra, nhưng đã quá muộn. Shit! Thế là đi cả team, tốn công thế thân đỡ đòn, rồi thì canh cho nó farm, nhịn nhục đủ đường. Kết thúc trận kill 3 chết 14 assist 30, tất cả chỉ vì cái ngu của ad chủ lực. Ai thích troll thì cứ ad chủ lực mà chơi, thọt một cái là tank thi nhau lăn ra chết.

Reaction score
0
RegNick1NgayDaBiBan said:
mình cũng ghét mấy thằng J4 éo biết tắt lồng xuống
Tùy thôi, gặp thằng đánh hay nó úp một lúc 2 em trong lồng, đồng đội tay dài hay dame rộng cứ thong dong ở ngoài hành lạc. Cảm giác phê lắm. :sogood:

ngayhomqua

Reaction score
0
Just A Dream 1.0 said:
singed lấy spell tăng tốc :sexy: Khá nhiều tình huống thú vị :D
singed ghost thì có vấn đề gì nhỉ :surrender:

SilverzT

Reaction score
0
ngayhomqua said:
singed ghost thì có vấn đề gì nhỉ :surrender:
Cỗ xe tăng lao lên hất thằng AP phe kia về rồi group rape :sexy: