Bình chọn các tướng mạnh nhất về late game.

Gildartz1019

Reaction score
0
Các bác thấy Leona như thế nào, so với Nasus và Irelia thì hổ trợ combat tổng có tốt ko?

motbantraidauten

Reaction score
0
HappyJimmy said:
Team thím éo có ad thì về late đánh cái gì =)))
Swain mình chẳng bh build đồ như thế. Mình build Mũ rabadon, đồng hồ cát, quyền trượng đại thiên sứ, trượng trường sinh cốc quỷ hoặc tim băng or khiên băng hoặc trượng rylai's để thêm tí máu là xông vào giữa tank đc rồi :sogood:
tuy em gà nhưng em thấy team ông này sida vãi:surrender:

VeuExpress.com

Reaction score
0
HappyJimmy said:
Team thím éo có ad thì về late đánh cái gì =)))
Swain mình chẳng bh build đồ như thế. Mình build Mũ rabadon, đồng hồ cát, quyền trượng đại thiên sứ, trượng trường sinh cốc quỷ hoặc tim băng or khiên băng hoặc trượng rylai's để thêm tí máu là xông vào giữa tank đc rồi :sogood:
:sexy: nếu bạn build đồ như thế thì có dám ra solo vs mình k. Build đúng như bạn nói ấy :sexy::sexy::sexy:

Gildartz1019

Reaction score
0
Sona Buvelle said:
:surrender:Leona là APC, 2 con kia là bruiser, so sánh sao đặng?
APC là sao bác, e tưởng Leona là tank chính hiệu chứ :angry:

LoLHoNDoTa

Reaction score
0
Gildartz1019 said:
chắc nhầm nhọt diana, cơ mà leona bác lên ap cũng được nhá, skill nó scale ap hết mà :)

MXe_non_97

Reaction score
0
LoLHoNDoTa said:
chắc nhầm nhọt diana, cơ mà leona bác lên ap cũng được nhá, skill nó scale ap hết mà :)
Leona thì cứ tank cho lành, skill nó hầu hết là ap nhưng trừ ulti ra thì skill đánh nào cũng ơ mức độ cận chiến cả, chưa kể nó còn có skill W tăng giáp :sogood:

Sona Buvelle

Reaction score
0
Gildartz1019 said:
Clip hơi cũ nhưng giá trị vẫn còn trường tồn do lâu nay Leona không buff không nerf gì đáng kể, hãy bật phụ đề nếu bác không nghe được tiếng Anh hoặc chỉ đọc được tiếng Pháp:shame:

Gildartz1019

Reaction score
0
Cho e hỏi thêm là Leona nếu mình lên 1 2 món đồ tăng phép thuật thì skill w có tăng giáp cho mình k các bác?