[BIẾN] Trẻ trâu dùng dao chống CSGT

david_martin

Reaction score
0
thangchuthotnguvkl said:
luật nào điều nào cho đánh khi nó đã bị khống chế rồi thế :sogood:
Luật ko cấm thì được phép làm.:gach:
Khi nào ghi rõ:
"Ko được đánh đối tượng khi đối tượng đã bị khống chế" thì mới ko đánh, còn ko có điều luật nào như vậy thì cứ đánh thoải mái.:sogood:

phantom1412

Reaction score
0
coi clip chỉ đợi áo khoác vàng lên gối thẳng vào mồm nó vậy mà ko có , tức vl :canny:

banhoai_vaymay

Reaction score
0
thangchuthotnguvkl said:
thằng lol áo khoác vàng là ca ah, nó có quyền gì đập rồi nắm tóc thằng kia, vô pháp vô thiên :rofl:
Info của thằng lol này đã lộ ra trong một thớt ,nó lập thớt vu khống con bé nàotrong lớp nó, bị mấy thím trên đây mò ra info lớp học , gương mặt gửi hết cho bạn bè nó trên face thớt đó , :sexy: :sexy: ko ngờ mấy hôm nay thấy mày lên voz sạo lồn nữa đó:sexy:

likequart52914

Reaction score
0
Vinh Nguyễn =)) Cứ bảo tết buồn chán, anh em rủ nhau đầu quân cho Juventus cả. Năm nay được vào chung vs các anh em cho vui, lương bổng chế độ đãi ngộ cao
Khi có gái độ sỉ ngu của các anh tỉ lệ thuận với nhau. Gặp hình sự nó lôi về phường nó đập cho chảy mực đỏ :))
TRANH NHAU VỀ ĐỘI JUVE

Eminem99999

Reaction score
1
banhoai_vaymay said:
Info của thằng lol này đã lộ ra trong một thớt , bị mấy thím trên đây mò ra info lớp học , gương mặt gửi hết cho bạn bè nó trên face thớt đó , :sexy: nhớ ko nhầm ava của mày lúc trước là hình của nobita phải ko :sexy: ko ngờ mấy hôm nay thấy mày lên voz sạo lồn nữa đó:sexy:
Đâu, bằng chứng đâu :canny:

Sieunhancuto

Reaction score
0
10 năm đi mỹ em chờ
1 tuần đi Ý ( Juventus) em lờ anh luôn
Sent from Xiaomi Redmi Note 4X using vozFApp

ynamthien9

Reaction score
0
:sogood: thằng kia ngược dòng thể hiện vl quá.
Có lẽ cần ae cho nó thể hiện ngoài đời thực thôi, xem mấy cái bình luận của nó chán vl.

banhoai_vaymay

Reaction score
0
Eminem99999 said:
Đâu, bằng chứng đâu :canny:
Mình nhớ rõ thằng lol này mà , chính mình cũng gửi email và tin nhắn face cho bạn bè nó mà :sexy:

BUMCHIUBUMBUMCHIU

Reaction score
0
banhoai_vaymay said:
Mình nhớ rõ thằng lol này mà , chính mình cũng gửi email và tin nhắn face cho bạn bè nó mà :sexy:
nghĩa là thằng đó đã xuất hiện ở một vụ án khác à thím :adore:

nguyensitien

Reaction score
0
ngay mã vòng, thằng máu chó sâm trổ đội nón kết ko MBH còn túm áo móc dao khè CA, kỳ này ko dưới 5 năm rồi thanh niên ơi