<BIẾN> TIỀN BẠC VÀ ĐẤT CÁT LÀM AE RUỘT GIẾT NHAU NHƯ NÀY SAO

phantom010

Reaction score
1
truongbinhtran said:
nhà có 2 ae, thằng a chém cả nhà thằng em thì vợ con thằng a có được hưởng hết đất đai tranh chấp k nhỉ :stick:
xem vợ con thằng em có còn hay không đã, nếu còn thì bên em hưởng hết nhé, bên thằng anh vào tù, mất mẹ quyền công dân rồi còn đòi hỏi gì nữa :byebye:

nhaodzo01

Reaction score
1
conlocdudoi said:
T thấy bình thường mà. Căn bản t coi con người là loài ác, rác rưởi nhất trên trái đất, mất việc này ko có gì là lạ.
Lúc con người chết cũng như những loài khác thôi. Có cái là người giết nhau thì rất nhiều, còn động vật thì cực kì ít, chỉ có vài loài là giết nhau thôi.
Bố t thì thoảng còn định giết tao cơ :beauty::beauty::beauty:
Mày nói đúng. Tao thấy mày là thằng rác rưởi nhất trong cái đám rác rưởi rồi :sogood:

khoi89

Reaction score
0
Mình không hiểu, Đất hay Tiền là để phục vụ nhu cầu của bản thân con người, ngoài ra còn Con người - con người có gia đình là mối quan hệ ruột thịt gắn bó, có gia đình tốt thì sẽ có tiền dù ít dù nhiều, còn nhiều tiền đâu mua được gia đình ? Vậy " tiền nhiều để làm gì"? Khi gia đình tan nát như vậy, có vui được không ???

conlocdudoi

Reaction score
1
nhaodzo01 said:
Mày nói đúng. Tao thấy mày là thằng rác rưởi nhất trong cái đám rác rưởi rồi :sogood:
Ờ, lúc nào mày thú tính lên thì cũng giết người vc thôi, hay tao với mày chặt cổ nhau như video đi :beauty::beauty:

akitazenki

Reaction score
0
nhaodzo01 said:
Căn bản nó rác rưởi còn hơn cả rác rưởi, cãi nhau với nó làm gì bác !:canny:

Supersoyx

Reaction score
0
phantom010 said:
xem vợ con thằng em có còn hay không đã, nếu còn thì bên em hưởng hết nhé, bên thằng anh vào tù, mất mẹ quyền công dân rồi còn đòi hỏi gì nữa :byebye:
Chưa nghe vào tù là không được thừa kế. Ngay cả thằng em còn vợ thì cũng không được hưởng vì vợ con cái là ưu tiên 1 xong mới tới anh em cháu chắt.

sieunhandoisip

Reaction score
0
Chắc lão này ko nghĩ là hậu quả nó phải lãnh là tử hình nhỉ, đang say máu thì sủa tao giết mày tao vào tù cũng được chứ đéo nghĩ là bị tử hình đâu. Mà cái khủng khiếp nhất là cái thời gian xử lý điều tra ra toà và chờ ngày thụ án.chết cụ mày đi xúc vật

conlocdudoi

Reaction score
1
ginpro said:
Loại như mày sống chật đất

via vozForums for iPhone
hihi, t vừa chứng mình cho các bạn thấy, đôi khi chỉ cần gài vài câu nói, họ sẵn sàng muốn bạn chết. Đây là 1 ví đụ điển hình
Chứ đừng nói là đất đai, tiền bạc. Chỉ cần vài dòng chữ họ cũng sẵn sàng giết bạn :byebye::byebye:

At-O

Reaction score
0
Supersoyx said:
Chưa nghe vào tù là không được thừa kế. Ngay cả thằng em còn vợ thì cũng không được hưởng vì vợ con cái là ưu tiên 1 xong mới tới anh em cháu chắt.
vào tù vẫn được hưởng thừa kế, nhưng trường hợp này thằng này giết người vì mục đích chiếm quyền thừa kế nên sẽ không được hưởng. Còn chia thì cứ theo pháp luật thôi, theo hàng mà chia đến hết thì thôi