<BIẾN> TIỀN BẠC VÀ ĐẤT CÁT LÀM AE RUỘT GIẾT NHAU NHƯ NÀY SAO

vuicuoilen1989

Reaction score
1
Last Updated 01-09-2019 at 10:42
< Góc có biến >:sweat:
Em ko xem nổi hết clip , ae giết nhau dã man quá , nằm chết rồi mà còn cầm dao chém như bổ củi
Tại Cụm 2 Hồng Hà - Đan Phượng - Hà Nội xảy ra vụ anh em mâu thuẫn đánh chém nhau, đối tượng hung hăng quá không ai dám vào gần can ngăn !:sosad:
Cập nhật:
Án mạng xảy ra vào sáng nay tại thôn Bồng Lai xã Hồng Hà. 2 người chết tại chỗ, 3 người đi cấp cứu trong đó có một người thương nặng. Nguyên nhân được hàng xóm cho biết là anh em trong nhà tranh chấp đất đai. Người anh mưu sát cả nhà em trai
Bác nào muôn xem clip vào tag dưới nhé em ko dám up lên , đau xót quá

giết song về uống cốc nước cho đỡ khát quá man dợ
Link cho bac nào cần :https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=1375094735973340&id=100004184797041
#kisuduongpho

< Góc có biến >:sweat:
Em ko xem nổi hết clip , ae giết nhau dã man quá , nằm chết rồi mà còn cầm dao chém như bổ củi
Tại Cụm 2 Hồng Hà - Đan Phượng - Hà Nội xảy ra vụ anh em mâu thuẫn đánh chém nhau, đối tượng hung hăng quá không ai dám vào gần can ngăn !:sosad:
Cập nhật:
Án mạng xảy ra vào sáng nay tại thôn Bồng Lai xã Hồng Hà. 2 người chết tại chỗ, 3 người đi cấp cứu trong đó có một người thương nặng. Nguyên nhân được hàng xóm cho biết là anh em trong nhà tranh chấp đất đai. Người anh mưu sát cả nhà em trai
Bác nào muôn xem clip vào tag dưới nhé em ko dám up lên , đau xót quá

#kisuduongpho

saymong

Reaction score
0
Tiền mà có cả núi cũng ko bảo vệ đc cái thân

conlocdudoi

Reaction score
1
T thấy bình thường mà. Căn bản t coi con người là loài ác, rác rưởi nhất trên trái đất, mất việc này ko có gì là lạ.

Lúc con người chết cũng như những loài khác thôi. Có cái là người giết nhau thì rất nhiều, còn động vật thì cực kì ít, chỉ có vài loài là giết nhau thôi.

Bố t thì thoảng còn định giết tao cơ

truongbinhtran

Reaction score
0
nhà có 2 ae, thằng a chém cả nhà thằng em thì vợ con thằng a có được hưởng hết đất đai tranh chấp k nhỉ

Reaction score
1
Lục thân bất nhận, chắc là cao thủ võ lâm rồi,

đoạn tuyệt tình thân luyện đao pháp tối cao
1603381

matran241091

Reaction score
0
truongbinhtran said:
nhà có 2 ae, thằng a chém cả nhà thằng em thì vợ con thằng a có được hưởng hết đất đai tranh chấp k nhỉ :stick:
không. thằng anh là người có quyền, giết em là bay hết rồi