Bị sốt rồi, lo quá mấy thím ơi.

max

Reaction score
0
Mình ở Nhật Bản, có sống chung nhà với 1 thằng VN quê Bình Định, trước tết nó có về quê chơi và vừa quay lại Nhật tuần trước là bị sốt cao với ho khạc ghê lắm:sweat: mình tránh tiếp xúc với nó nhiều nhưng từ hôm qua đến nay mình cũng bị ho kèm đau họng và sốt:sosad: , lo quá mấy thím ơi. Ko hiểu bọn sân bay Nhật Bản làm ăn kiểu gì mà 1 thằng vừa ho như bị lao, vừa bị sốt mà lại cho nhập cảnh:canny:

ctw_god

Reaction score
0
max said:
Mình ở Nhật Bản, có sống chung nhà với 1 thằng VN quê Bình Định, trước tết nó có về quê chơi và vừa quay lại Nhật tuần trước là bị sốt cao với ho khạc ghê lắm:sweat: mình tránh tiếp xúc với nó nhiều nhưng từ hôm qua đến nay mình cũng bị ho kèm đau họng và sốt:sosad: , lo quá mấy thím ơi. Ko hiểu bọn sân bay Nhật Bản làm ăn kiểu gì mà 1 thằng vừa ho như bị lao, vừa bị sốt mà lại cho nhập cảnh:canny:
Đi khám đi chứ lên voz ăn kut à thằng ngu này. Bệnh tật mà mày ko lo sớm đi.

via vozForums for iPhone

Normum

Reaction score
1
Mình về Nha Trang từ 28 tết (về bằng máy bay) tới nay có triệu chứng dịch chảy trong nhiều, kèm theo ho, mệt mỏi thì có nên nghi ngờ k mấy thím. đã vào lại sg

via vozForums for iPhone

JaxTeller

Reaction score
0
Normum said:
Mình về Nha Trang từ 28 tết (về bằng máy bay) tới nay có triệu chứng dịch chảy trong nhiều, kèm theo ho, mệt mỏi thì có nên nghi ngờ k mấy thím. đã vào lại sg

via vozForums for iPhone
Do nha trang đang gió lạnh mà ngoài trời lại nắng chang chang nên bệnh thôi,tôi cũng sốt viêm họng mấy ngày rồi,làm nồi nước xả xông hơi cũng bớt bớt

Fang_Fap_Fap

Reaction score
0
Mấy ông bớt bớt dùm, ngày nào cũng có người lên than ho sốt không mệt à. Bệnh thì đi khám đi.