Bị rút tiền trong thẻ ATm nhờ các cao nhân chỉ cách lấy lại

conankt4

Reaction score
0
Lên báo có nhiều người bị thế này rồi mà, nói chung cứ khiếu nại với ngân hàng thôi, ngân hàng nó lại báo công an và chờ đợi thôi

DoMayBietTaoLaAi

Reaction score
0
Anh em hạn chế rút tiền ở ATM nhé , dạo này nhiều vụ lắm rồi , mấy bạn hắc cơ TQ qua kiếm ăn đó

SnoWWinD

Reaction score
0
khonghieuvisaobimatpass said:
:sosad::sosad::sosad::sosad: Buồn quá các bạc ạ, hôm qua thẻ em bị rút mất một số tiền lớn, nó làm trong 3 phút thôi, bấm khóa thẻ xong là mất cả tháng lương rồi. Thẻ của em là thẻ ATM, chưa giao dịch online bao giờ, chỉ dùng rút tiền thôi, chuyển tiền cũng ra quầy ở NH chuyển, vậy mà vẫn mất được, bác nào làm bên ngân hàng hay từng bị chỉ cách em lấy lại với, ra ngân hàng làm đơn khiếu nại rồi mà không biết khi nào mới giải quyết xong :sosad::sosad::sosad: :pudency:
nhân quả báo ứng, đặt tên nick cho cố vô h than mất tiền, mất pass rồi còn đòi thế nào được

Gửi từ HMD Global TA-1053 bằng vozFApp

SnoWWinD

Reaction score
0
mà mình rút cũng che chắn kỹ lắm chứ :canny:
Nó chia làm nhiều phụ kiện nhé, thứ nhất là bàn phím ốp lên bàn phím cây atm, đầu đọc dữ liệu thẻ gắn đè chỗ khe nhét thẻ, camera dấu kín...đâm ra anh đi rút tiền phải mang theo cục gạch, đập thử mấy chỗ đó xem có phải hàng fake không. Nếu fake hay lỡ tay làm hỏng thì qua cây khác đập tiếp

Gửi từ HMD Global TA-1053 bằng vozFApp

PS4

Reaction score
0
: :canny::canny::canny: OCB các bác ạ
OCB bây giờ đưa thẻ tới tận nhà hả bạn ?