.Z'

Reaction score
0
chỉ lũ dân bần nông miệt thị nhau kiểu này :stick: kệ đi thím, mình văn minh mà

comnguoi

Reaction score
1
Từ nay về sau khỏi phải dính tới lũ bần nông này quá sướng chứ cay gì, thằng này gà vãi : -_- -_-

Holystar

Reaction score
0
Nhà vợ miền Bắc đúng ko, nông thôn miền Bắc mấy bà thâm lắm. Nhà vợ mình cũng miền Bắc mình hiểu, nói bóng gió và cực kì thù dai, bần tiện chấp vặt. Kinh nghiệm để đời của mình, tốt nhất là né bớt.

Gata4mat

Reaction score
0
Cưới chạy bầu hay già mà gấp thế. Nếu như nhà vùa có tang người ta kiêng kị cưới liền sau đó.

Reaction score
0
Cư xử vậy là được rồi, mình cũng ghét kiểu phe phái vậy. Ai đối tốt mình thì tôn trọng, không thì coi như không đi thím.chuc năm mới an lành.

emkhongphailagay

Reaction score
1
Gata4mat said:
Cưới chạy bầu hay già mà gấp thế. Nếu như nhà vùa có tang người ta kiêng kị cưới liền sau đó.
Nhưng 2 nhà lên kế hoạch và mời mọc khá rồi. Ko hủy được. Cũng có tuổi rồi thím.

emkhongphailagay

Reaction score
1
Holystar said:
Nhà vợ miền Bắc đúng ko, nông thôn miền Bắc mấy bà thâm lắm. Nhà vợ mình cũng miền Bắc mình hiểu, nói bóng gió và cực kì thù dai, bần tiện chấp vặt. Kinh nghiệm để đời của mình, tốt nhất là né bớt.
Chuẩn Bắc thím ạ. Cũng giống mấy bác bên trên. Coi như có lý do để cạch mặt. :">

-Andy-

Reaction score
0
Kinh tế khá giả, đủ lo vợ con thì cưới chứ kiêng kỵ gì chứ?

Nếu ông bà thật sự yêu thương con cháu thì cũng không trách gì đến hạnh phúc riêng của con cháu cả

Nghe bạn nói như vậy thì đúng là có vấn đề mâu thuẫn từ trước. Các bạn là người trẻ tốt nhất không nên xen vào. Với lại mình đã lễ phép trước mà người trên không biết điều thì méo gì tiếp tục nữa. Từ nay nghỉ chơi cho khỏe

Thang_Cuoi_Voz

Reaction score
0
hopkeohinhtron said:
"Chắc nó đợi chủ sủa mẫu"

Gửi từ Samsung SM-G935F bằng vozFApp
Khá :sexy::sexy::sexy: note lại sau này dùng phản damge thì xịn xò :sexy:

Gửi từ Samsung SM-A507FN bằng vozFApp