VaquezSound

Reaction score
1
l0ser007 said:
bác giống em vl. 1m60 51 kg. giờ ra đường gái toàn cao ~ với hơn thì tán thế méo nào đc nhể :sosad:
Tôi 56 kg nhìn như con rắn vuông

Thì đó 26 rồi chưa một lần sờ ti con gái, mà chuyện gái mú là một phần thui, trong cuộc sống cái gì cũng bị khinh thường, thiếu tin tưởng, phân biệt đối xử.
Buồn thiệt chớ!

Gửi bằng vozFApp

Frank Vu

Reaction score
1
VaquezSound said:
địt mẹ đi làm đã ăn hành vì người nhỏ con xấu xí lên voz còn bị chúng nó sỉ nhục, chán đéo tả chả nhẽ mai nhảy cầu mà chết con mẹ đi cho xong.
1m60000000000
Ảnh
VaquezSound said:
Tôi 56 kg nhìn như con rắn vuôngẢnh
Thì đó 26 rồi chưa một lần sờ ti con gái, mà chuyện gái mú là một phần thui, trong cuộc sống cái gì cũng bị khinh thường, thiếu tin tưởng, phân biệt đối xử.
Buồn thiệt chớ!

Gửi bằng vozFApp
Nhảy thôi bạn ơi còn chờ gì nữa

Gửi bằng vozFApp

e_phone

Reaction score
0
1m60 trước giờ bị chê, bị khinh thường riết quen giờ vô cảm với các thể loại sỉ nhục đó, hoho. Mà cũng có gái chết lên chết xuống vì mình. Nói chung xấu, lùn, nghèo, ngu thì bị chê là thường thôi không việc gì phải bận tâm. Mà công nhận những cái khác còn cứu vãn được chứ lùn là chịu lùn muôn đời kakaka.

Frank Vu

Reaction score
1
favoz_2013 said:
m67 là cao rồi, thấp cái gì nữa :gach:
So với bạn cấp 3 e bé nhất lớp rồi thím ơi, có thằng thì chiều cao cũng sàn sàn nhưng ní to ngang bệ vệ hơn chứ không gầy như e
Gửi bằng vozFApp

thitcholuoc

Reaction score
0
Ochinchin said:
Mình 1m52, 47kg. Lé ngoài mắt phải, hô, hôi nách, suyễn, hở van 2 lá. Vui lên mà sống bạn ơi.
Thím còn thấp hơn em nữa:surrender:

gnoLuV

Reaction score
0
thương bác :adore::adore:
cơ mà em cao m75 chưa tính đế giày :shame:

tuanlua4496

Reaction score
0
1m69, 55kg, mặt mụn, mũi cao
hay đc khen "nhìn đẹp trai mà mỗi tội nhiều mụn", "dạo này làm gì mà nhìn m nở hoa v", chủ yếu xoay quanh mụn....

*mai ra chỗ bồ thằng bạn nặn mụn nữa chứ, úi vãi cả bướm

Akamine

Reaction score
1
Cường $, Minh Nhựa, Phan Thành cũng lùn chứ cao đéo đâu, bước xuống từ chiếc Ferrari, Lamborghini là cao hơn khối thằng nhé

dirtymoney

Reaction score
0
Thôi lùn thì lùn muôn đời r nên quẩy lên thôi có cl j mà lo nưac :band: mà lùn thường đi đôi với ngu hả