Bị gấu đá đúng vào 14/2 vì đớp thính dạo

..success..

Reaction score
0
Kevin Lucifer said:
Nói là buồn bã đau đớn thì cũng không đúng vì tình cảm cũng chưa sâu đậm, nhưng mà ức chế vê lờ thím ạ

Em kia là bạn nó, nó mượn nick để test mà thím
đưa nick bạn gấu của thím đây để anh em páo chù thay

Kevin Lucifer

Reaction score
0
NangVaGio said:
Nói chung là anh tiếc vì chưa chén được thôi đúng không ? chứ anh vẫn tỉnh táo yêu đời lắm.
Đời không thiếu gái, bản lĩnh của anh đến đâu thôi. Cỡ gái cấp 3, năm 1 năm 2 cả rổ, khéo tí chén không hết.
Chả có gì mà phải tiếc với những thể loại dẩm, đầu óc lộn xộn như vậy :hug:
Nói chung chưa được chén cũng là một phần nhỏ, phần nhiều là vì em cũng tức là bị thử, bị gán ghép này nọ rồi. Chứ em thuộc dạng tìm người yêu không khó. "Gấu" em mà được bao dung như vợ bác thì ngon biết mấy, tiến triển thêm mấy bậc, em lại cạch luôn tật thả thính. Trước khi tắt máy em bảo nó "đừng xem anh là tình đầu của em, coi như bọn mình chưa bắt đầu"

Vit Xao Xa Ot

Reaction score
1
reeter said:
mấy đứa con gái nó vốn chảnh và thích chơi thử lòng này nọ, ông thớt mà vượt qua là tối nay chịch rồi.

Con crush cũ của mình giờ đang là single mom có 2 con trai. Cưới thằng đầu tiên được 3 năm thì ly dị vì thằng chồng dẫn gái về nhà chơi. Làm single mom khoảng 1 năm thì lại có bầu tiếp nhưng thằng bồ mới quốc ngựa truy phong chứ éo chịu cưới. Em nó rồi cũng sẽ lấy thằng khác tiếp nhưng trời cho em cái dáng, đẻ 2 lứa rồi mà vẫn như gái son nên em chảnh bỏ mẹ ra. Toàn lên fb viết status, thả thính các kiểu để ... thử lòng đàn ông.
vcl 2 con của 2 thằng khác nhau, thằng nào dám cưới con này nhỉ, cưới về đẻ con ra lộn xộn vcl :tire:

NangVaGio

Reaction score
0
Kevin Lucifer said:
Nói chung chưa được chén cũng là một phần nhỏ, phần nhiều là vì em cũng tức là bị thử, bị gán ghép này nọ rồi. Chứ em thuộc dạng tìm người yêu không khó. "Gấu" em mà được bao dung như vợ bác thì ngon biết mấy, tiến triển thêm mấy bậc, em lại cạch luôn tật thả thính. Trước khi tắt máy em bảo nó "đừng xem anh là tình đầu của em, coi như bọn mình chưa bắt đầu"
Thế mới thấy anh dại, thà anh chửi vỗ mặt nó như tôi chỉ anh thì anh còn có cơ hội quay lại với nó, nó còn nghĩ anh là người thẳng thắn, dám làm dám chịu, khinh bỉ sự giả dối.
Mà tôi sợ nó lấy cớ để chủ động chia tay anh thôi.
Bỏ đi, tiếc gì :hug:
Nó mà tốt như anh nghĩ, nó đã chả đòi bỏ anh. Giờ anh cứ lầy với nó chỉ khiến nó coi thường anh thôi, thời gian này đi kiếm em khác đi, có em khác là ngon ngay :beauty:

pessicoca7up

Reaction score
0
Kevin Lucifer said:
Nói là buồn bã đau đớn thì cũng không đúng vì tình cảm cũng chưa sâu đậm, nhưng mà ức chế vê lờ thím ạ

Em kia là bạn nó, nó mượn nick để test mà thím
Lại 1 huyền thoại bạn ngon hơn bồ

Sent from LGE LG-F800L using vozFApp

antbean23

Reaction score
0
Một khi gái mà thả thính thì có thằng đàn ông nào không đớp không? Thím dễ bị gài bẫy lắm, có khi gấu có người mới rồi thử thím lấy cớ chia tay thôi. => thím học thêm từ “chấp nhận” đc rồi đấy

Được gửi từ iPhone 7 - vozForums

haitrang307

Reaction score
0
Bách nhục. Bị nó bóc phốt. Hehe. Thui, rút kinh nghiệm, sau phải tỉnh hơn

Leopold123

Reaction score
0
Toàn đám loser bần nông thèm gái như thèm tiền vậy thì gái nào dám theo,
Con chủ thớt, xin lỗi chứ bạn nữ tỏ thái độ là đúng, nếu ngay từ đầu bạn nghiêm túc với mối quan hệ đang có, giữ nguyên lập trường thì chả có mẹ gì để mở topic này cả, nói chung trẻ trâu thèm tình và cái kết thôi chả có gì lạ cả