Bị gấu đá đúng vào 14/2 vì đớp thính dạo

Kevin Lucifer

Reaction score
0
Chuyện của mình đăng lên thì chắc cũng bị gạch nhiều vì mình là người sai hoàn toàn:sosad: Mình quen gấu cũng chỉ vài tháng thôi, nói là người yêu nghiêm túc thì không đến mức đấy, nhưng mà ấn tiến triển tốt và khá thuận lợi. Đêm 30 tết vừa rồi tự nhiên có nick lạ nhắn tin thả thính mình, là nick thật, không phải fake và nói chung là ngon hơn gấu, còn hẹn nhau có dịp thì gặp mặt này nọ :beauty: Mình vừa dọp dẹp nhà cửa, vừa reply nick này nên nhắn với gấu không được liên tục lắm :stick: Sau khi giao thừa thì mình gọi cho gấu chúc mừng, thì gấu bóng gió về việc mình có lẽ là người đào hoa, thích thả thính đớp thính này nọ :sweat: Mình ngợ ra ngay, đoán là gấu và cái nick kia có quan hệ nên gấu biết hết, nhưng theo bản năng nên mình vẫn chối, bảo anh không phải như vậy, em hãy tin anh :go: Sau hôm đó thì gấu bảo gấu tin tưởng mình nhưng mọi thứ có vẻ nhạt hơn nhiều :"> Gấu nói chuyện hay cáu, bắt lỗi lặt vặt, nhắn tin thì hay trả lời lạnh lùng. Đến hôm sinh nhật mình là mùng 4 tết (mình hầu như không ăn nhậu tiệc tùng linh tinh và không thích mọi người chú ý đến ngày này), gấu lại bảo "NGƯỜI NHƯ ANH đáng lẽ phải ra ngoài ăn chơi chứ ai đời lại ở nhà, nếu người ta không nhớ sinh nhật của mình thì phải THÔNG BÁO chứ. Thật ra hôm đấy mình có ra ngoài, nhưng là đi đám tang bố đứa bạn đến 10h tối, xong đói quá còn 5 đứa đi ăn đên rồi về thôi :nosebleed: Thế mà gấu cũng bảo là, chắc gì là đi đám ma. Lên lại thành phố thì mình vẫn gặp gấu đi ăn bình thường. Đến hôm nay gấu gọi cho mình, xong bảo khó nói quá rồi tắt. Một lúc sau mình nhắn tin hỏi có chuyện gì thì bảo là mình chia tay đi, do không hợp, không xứng đáng với anh :shame: Thế là mình gọi thẳng, gặng hỏi thì gấu nói chắc anh biết em và nick kia có liên quan, lẽ ra chúng mình nên chia tay từ hôm 30 tết... Mình là người sai nên chẳng nói được gì, chỉ biết xin lỗi thôi. Nhưng mà cảm thấy nhục và nhọ khủng khiếp. Nói chung mình cũng chỉ muốn chia sẻ đôi chút là mình đã về lại hội ế đúng Valentines và mong các bác có gấu cẩn thận, đừng như mình. Chúng nó tinh lắm đấy :sosad::sosad::sosad:

vietle44

Reaction score
0
Kevin Lucifer said:
Chuyện của mình đăng lên thì chắc cũng bị gạch nhiều vì mình là người sai hoàn toàn:sosad: Mình quen gấu cũng chỉ vài tháng thôi, nói là người yêu nghiêm túc thì không đến mức đấy, nhưng mà ấn tiến triển tốt và khá thuận lợi. Đêm 30 tết vừa rồi tự nhiên có nick lạ nhắn tin thả thính mình, là nick thật, không phải fake và nói chung là ngon hơn gấu, còn hẹn nhau có dịp thì gặp mặt này nọ :beauty: Mình vừa dọp dẹp nhà cửa, vừa reply nick này nên nhắn với gấu không được liên tục lắm :stick: Sau khi giao thừa thì mình gọi cho gấu chúc mừng, thì gấu bóng gió về việc mình có lẽ là người đào hoa, thích thả thính đớp thính này nọ :sweat: Mình ngợ ra ngay, đoán là gấu và cái nick kia có quan hệ nên gấu biết hết, nhưng theo bản năng nên mình vẫn chối, bảo anh không phải như vậy, em hãy tin anh :go: Sau hôm đó thì gấu bảo gấu tin tưởng mình nhưng mọi thứ có vẻ nhạt hơn nhiều :"> Gấu nói chuyện hay cáu, bắt lỗi lặt vặt, nhắn tin thì hay trả lời lạnh lùng. Đến hôm sinh nhật mình là mùng 4 tết (mình hầu như không ăn nhậu tiệc tùng linh tinh và không thích mọi người chú ý đến ngày này), gấu lại bảo "NGƯỜI NHƯ ANH đáng lẽ phải ra ngoài ăn chơi chứ ai đời lại ở nhà, nếu người ta không nhớ sinh nhật của mình thì phải THÔNG BÁO chứ. Thật ra hôm đấy mình có ra ngoài, nhưng là đi đám tang bố đứa bạn đến 10h tối, xong đói quá còn 5 đứa đi ăn đên rồi về thôi :chaymau: Thế mà gấu cũng bảo là, chắc gì là đi đám ma. Lên lại thành phố thì mình vẫn gặp gấu đi ăn bình thường. Đến hôm nay gấu gọi cho mình, xong bảo khó nói quá rồi tắt. Một lúc sau mình nhắn tin hỏi có chuyện gì thì bảo là mình chia tay đi, do không hợp, không xứng đáng với anh :shame: Thế là mình gọi thẳng, gặng hỏi thì gấu nói chắc anh biết em và nick kia có liên quan, lẽ ra chúng mình nên chia tay từ hôm 30 tết... Mình là người sai nên chẳng nói được gì, chỉ biết xin lỗi thôi. Nhưng mà cảm thấy nhục và nhọ khủng khiếp. Nói chung mình cũng chỉ muốn chia sẻ đôi chút là mình đã về lại hội ế đúng Valentines và mong các bác có gấu cẩn thận, đừng như mình. Chúng nó tinh lắm đấy :sosad::sosad::sosad:
Đức
Được gửi từ iPhone 6 Plus - vozForums

ryajautb

Reaction score
35
Gái kiểu này có yêu được cũng khổ thôi. Người ta bảo yêu 100 chọn 10 lấy 1 mà. Chứ hơi tí là thử với ghen tuông, nghi ngờ, sau mệt mỏi lắm bạn ah. Đời còn dài, gái còn nhiều.

SnoWWinD

Reaction score
0
Thôi, đi phó đà giải toả nỗi buồn đi, my friend. Chọn em nào giá tốt chút, biết đâu thành mối ruột sau này đc sell off cho đến tận ngày lấy vk

Gửi từ Asus ASUS_X00TD bằng vozFApp

†h€†ru†h

Reaction score
0
nam14111988 said:
Gái kiểu này có yêu được cũng khổ thôi. Người ta bảo yêu 100 chọn 10 lấy 1 mà. Chứ hơi tí là thử với ghen tuông, nghi ngờ, sau mệt mỏi lắm bạn ah. Đời còn dài, gái còn nhiều.
yêu 100 chọn 10 lấy 1 mà.
ngủ với 1 đống :beauty:

Reaction score
1
Ngu thế. Chỉ chơi kèo mà mình biết với chủ động thôi. Con gái là chúa hay thử lòng người yêu lắm

Kevin Lucifer

Reaction score
0
nam14111988 said:
SnoWWinD said:
Thôi, đi phó đà giải toả nỗi buồn đi, my friend. Chọn em nào giá tốt chút, biết đâu thành mối ruột sau này đc sell off cho đến tận ngày lấy vk
Nói là buồn bã đau đớn thì cũng không đúng vì tình cảm cũng chưa sâu đậm, nhưng mà ức chế vê lờ thím ạ
Welcome to K.I.A island said:
Đỡ tốn tiền mua quà, sau 14/2 thiết lập mối quan hệ với em kia, có mất đi đâu mà sợ

Sent from coconut using vozFApp
Em kia là bạn nó, nó mượn nick để test mà thím