Bị gấu chửi loser, chui chạn khổ thật

Reaction score
0
Có những đứa con gái nó mind- manipulation ghê lắm.
Mặc dù bản thân nó là loser thôi nhưng mà nó sẽ khống chế tâm lý người yêu để bạn cảm thấy mình mới là kẻ yếu, kẻ loser.

moemoemoe

Reaction score
0
Dù sao nó cũng quan tâm tới chú mày thực sự.
Vội vàng quá cũng không hay.
Thôi cứ học thật tốt đi. Nhân duyên trời định. Lo làm gì nhiều.

Everlost00

Reaction score
0
lessor thế này mà cũng có người yêu à? vote em gái sút thẳng cổ thằng thớt ra đường

Robb_Stark

Reaction score
0
Hồi mình năm nhất, mình cũng gặp TH như này, ko đến nỗi mắng mỏ, chửi loser như bạn nhưng mà...ncl cũng gò ép phải cầu tiến r này nọ...

năm 2 - cả 2 còn trẻ, cũng chỉ là sự hiếu thắng thôi
à còn của mình thì con bé đấy về sau ncl cũng ko thích mình nhé, vớ vẩn thôi nên là bỏ đi bạn, yêu đương thì phải thoải mái chứ gây áp lực thì nghỉ khỏe

mà cũng đừng bi quan, chỉ là ko hợp, còn loser hay ko ko đến lượt n xét nhé

NiQ

Reaction score
0
Support_Tiki said:
Người con gái này rất tốt.
Chủ thớt không biết giữ sau này sẽ hối tiếc.

Mình đã từng trải.
1 mẫu bạn gái lý tưởng là đây chứ đâu. Người ta mong chả được mà ông em này còn bày đặt tự ái. Người yêu nhà người ta biết lo cho tương lai, năng động, sau này ắt sẽ giàu và thành công. Hiện tại không biết gì thì đi làm còn học được nhiều hơn cả trong trường nhé em zai :surrender:

tranhongquan85

Reaction score
0
Nó quan tâm như thế này mà trả lời kiểu con nít vãi :lol: không được thì đợi tự ái xuống giải thích cho nó.
Vote sút ra đường:canny:

hoanglich

Reaction score
0
NiQ said:
1 mẫu bạn gái lý tưởng là đây chứ đâu. Người ta mong chả được mà ông em này còn bày đặt tự ái. Người yêu nhà người ta biết lo cho tương lai, năng động, sau này ắt sẽ giàu và thành công. Hiện tại không biết gì thì đi làm còn học được nhiều hơn cả trong trường nhé em zai :surrender:
nói thật thì thực tế mẫu gái thế này hãm lol lắm, đừng ảo tưởng