Bị gấu chửi loser, chui chạn khổ thật

Maxsetting

Member
Reaction score
2
lorenken97 said:
Thanh niên chán vc. Bạn gái tốt với mày vãi ra. Cả ông kia nữa. Ống cũng biết là mày ko có thành thạo bất cứ mảng gì. Nhưng ống có muốn giúp mày. Mày bảo mày 20 còn trẻ. M thử tính xem. Học thêm 2 năm nữa ra trường chắc gì đi xin việc người ta không đòi kinh nghiệm. Mai kia bạn bè m lóc cóc đi xin việc thì mày đã ấm thân và có 2 năm kinh nghiệm cộng có ng dẫn dắt rồi. Chủ động trong các mối quan hệ hơn đi

via vozForums for iPhone
Ông kia công nhận tốt thật, thôi thằng thớt vào đó support đi vào làm chơi cũng đc, đi làm ko lương thì cứ nghĩ mình học thêm thôi :">
Mà giờ thiếu gì cty ko yêu cầu fresher kn fen, tma fpt thẳng cánh :shame:

amoniac06

Reaction score
0
Thằng thớt phải 5 năm nữa mới thấm những gì gấu nó nói... Giờ nó còn trẻ quá chưa đủ tinh túy để hấp thu :">:">

Gửi từ HUAWEI LLD-L21 bằng vozFApp

evilchild

Reaction score
0
Đúng là cái tầm tuổi này các em chỉ nghĩ đến ăn ngủ đụ ị :) Có ẻm người yêu chăm lo vl như vậy mà ko biết làm gì nữa thì thôi bỏ đi cho nó kiếm thằng khác tốt hơn :) . Rồi đến lúc ra trường mong kiếm được cái mối quan hệ như bây giờ để đi làm thì đéo có đâu nhé em ơi :)

itsjustoscar

Reaction score
0
khổ cu em còn ham chơi đây mà, thôi thì giải thoát cho ngta đi, nhìn cách nt t cũng muốn đấm m mấy cái :canny: như đàn bà

hoanglich

Reaction score
0
không phải con đó tốt hay xấu
em trai này nếu muốn giữ con ngy thì phải quyết liệt đéo nghe theo nó, không được thay đổi quan điểm đi theo làm cùng thằng hơn tuổi kia
nếu đi theo làm thì trong tâm lý con ngy nó luôn luôn thua cái thằng quan tâm gấp 10 lần kia rồi
vậy nên phải giữ thế mạnh của mình: tại sao nó vẫn theo mày dù mày chỉ quan tâm bằng 1/10 thằng đó?