ryajautb

Reaction score
35
đau dạ dày uống sữa nghệ nhé bác vì nó là sữa chuyên dùng cho người đau dạ dày. Em cũng đang bị đau dạ dày và đang uống sữa nghệ safa milk đây. Giờ bụng êm với k ăn uống tốt lên ấy. Nhìn e mà bảo đau dạ dày chả ai tin. haha

zonzongl

Reaction score
0
k biết được không nhưng mà tui bị dạ dày và cứ uống sữa vô là khó chịu kinh lên đi được

BOT

Administrator
Reaction score
4
k biết được không nhưng mà tui bị dạ dày và cứ uống sữa vô là khó chịu kinh lên đi được

zonzongl

Reaction score
0

zonzongl

Reaction score
0

Rexsy

Reaction score
0
Mỗi sáng thức dậy làm 1 cốc nước lọc to như cốc uống bia ý. Để rửa thành dạ dày với làm loãng dịch vị dạ dày . kiêng ăn đồ cày , bia riệu và các loại nước có ga. Tuần ăn suôi 2 3 lần vào buổi sáng để nhuận tràng. Sữa uống ko quá 300ml 1 ngày.

Rexsy

Reaction score
0
Mỗi sáng thức dậy làm 1 cốc nước lọc to như cốc uống bia ý. Để rửa thành dạ dày với làm loãng dịch vị dạ dày . kiêng ăn đồ cay , bia riệu và các loại nước có ga. Tuần ăn sôi 2 3 lần vào buổi sáng để nhuận tràng. Sữa uống ko quá 300ml 1 ngày. Đặc biệt ko để quá đói mới ăn. ok men

nguyensales007

Reaction score
0
Bệnh thì đi bác sĩ khám, có thắc mắc hỏi kỹ bác sĩ, tham khảo online nhiều không tốt chút nào cả.

swat1912

Reaction score
0
Uống sữa bình thường nhưng cần hạn chế vị socola nhé. Cơ bản ko ảnh hưởng gì to tát nhưng nếu dùng nhiều sẽ gây trào ngược nhẹ.