huuthe93

Reaction score
0
chienqn12 said:
Mày biết gì về tao mà nói như thể mày hiết tuốt vậy ? , tao mà xù thì đéo có ý định vào đây để bình luận và cũng ko nhắn tin cho 2 bác kia để dời hẹn đâu . Và cũng mắc mớ gì tao phải lên đây báo cáo tình tình cho mày biết vậy ? Mày có cho tao mượn 1 cắc nào ko ? . 2 bác cho tao mượn tiền , tao rất cảm kích nhưng với tình hình bị cty nợ lương , dịch ko có việc , bộ tao muốn lắm à . 2 bác chủ nợ ko lên tiếng thì thôi cũng đâu cần mày lên tiếng hộ vậy . NGHÈO ĐI ĐÔI VỚI HÈN , tao bây giờ là vậy đấy , nhưng tao đéo bao gio có ý định xù 1 cắc nào của 2 bác voz . KHI NÀO CTY TRẢ LƯƠNG THÌ ĐÉO BIẾT THẰNG NÀO HƠN THẰNG NÀO ĐÂU , bỏ cái việc đánh giá người khác chỉ qua voz đi nhé . Xin nói luôn là 2 bác voz chủ nợ khi cho mình vay tiền , mình cũng đã gửi info cho 2 bác ấy rồi , nếu mfnh mà có ý định xù thì info mình đc đăng lên voz rồi , các thím tha hồ mà vào mạt sát :/ . Còn bây giờ chưa biết gì thì làm ơn bớt khẩu nghiệp lại đi , mình khổ lắm rồi , để 1 tý đức cho con cháu sau này còn dùng nữa . pls

via vozForums for iPhone
Thay vì ông đôi co thì đi làm lấy tiền trả cho người ta đi. Ông đã hẹn ngày trả rồi lại khất tôi thấy ông không nhiệt tình trong chuyện thanh toán lắm.

via vozForums for iPhone

confemale

Reaction score
0
chienqn12 said:
Mày biết gì về tao mà nói như thể mày hiết tuốt vậy ? , tao mà xù thì đéo có ý định vào đây để bình luận và cũng ko nhắn tin cho 2 bác kia để dời hẹn đâu . Và cũng mắc mớ gì tao phải lên đây báo cáo tình tình cho mày biết vậy ? Mày có cho tao mượn 1 cắc nào ko ? . 2 bác cho tao mượn tiền , tao rất cảm kích nhưng với tình hình bị cty nợ lương , dịch ko có việc , bộ tao muốn lắm à . 2 bác chủ nợ ko lên tiếng thì thôi cũng đâu cần mày lên tiếng hộ vậy . NGHÈO ĐI ĐÔI VỚI HÈN , tao bây giờ là vậy đấy , nhưng tao đéo bao gio có ý định xù 1 cắc nào của 2 bác voz . KHI NÀO CTY TRẢ LƯƠNG THÌ ĐÉO BIẾT THẰNG NÀO HƠN THẰNG NÀO ĐÂU , bỏ cái việc đánh giá người khác chỉ qua voz đi nhé . Xin nói luôn là 2 bác voz chủ nợ khi cho mình vay tiền , mình cũng đã gửi info cho 2 bác ấy rồi , nếu mfnh mà có ý định xù thì info mình đc đăng lên voz rồi , các thím tha hồ mà vào mạt sát :/ . Còn bây giờ chưa biết gì thì làm ơn bớt khẩu nghiệp lại đi , mình khổ lắm rồi , để 1 tý đức cho con cháu sau này còn dùng nữa . pls

via vozForums for iPhone
hẹn tới ngày thì lên đây update tình hình vậy thôi

Quincycuxin

Reaction score
0
Biết là thằng thớt khó khăn, nhưng có 450k mà xoay cả tháng không có trả thì loser quá. Lại còn lên mặt dạy đc ai. Nghèo đi đôi với hèn, mà những thằng hay thất hứa thì thường không có liêm sỉ

bomvodo

Reaction score
1
Mượn dc acc voz trên mạng thì vác cái xác ra đường mượn tiền được chứ thím

chiton

Reaction score
0
Thớt làm ship cho t k ngày 50-70 đơn, đồng giá 25k/đơn

dandan_pz9

Reaction score
1
Khuyên thớt là khi nào chắc chắn có tiền hãy hẹn. Tránh dời hẹn mấy lần thế. Nói thật mấy người cho vay cũng ko đến mức ko cho đc vài trăm bạc. Quan trọng với họ cái tâm họ bỏ ra ko bị lợi dụng.

Sent from Xiaomi Redmi 7 using vozFApp

NothingLose

Reaction score
0
Mình đéo hiểu lắm thời này mà vẫn còn tồn tại câu chuyện thanh niên không có 1 xu dính túi(mặc dù có công việc, có sức khỏe, thấy làm cũng nhiều) mà phải lên đây xin tiền. Trừ thể loại ăn hại đái khai, lên xin tiền về phang lô với chơi xèng.