chienqn12

Reaction score
0
Last Updated 2020-04-11 ,08:31
mình đang gặp khó khăn trong mùa dịch . Và mình cũng đã nt 2 bác kia cho qua rồi , mfnh cũng chả có khoá fb này nọ như lời bác kia nói cả

mình đang gặp khó khăn trong mùa dịch . Và mình cũng đã nt 2 bác kia cho qua rồi , mfnh cũng chả có khoá fb này nọ như lời bác kia nói cả

Last Updated 2020-04-10 ,08:31

Xin chào mn , chuyện là mình bị cty nợ lương đã 2 tháng nay và chưa trả đồng nào , cty thì ko có hồ sơ giấy tờ gì khi vào làm cả . Số tiền tích góp bao lâu đc gần 7tr thì đã tiêu xài trong dịp tết khi mình về quê lên và trả tiền phòng trọ . Nay mình cần vay để ăn tới cuối tháng và mình sẽ trả cả gốc lẫn lãi . Có lương rồi mình sẽ chuyển khoản qua vcb trả lại , nếu cần info thì mình sẽ gửi nhưng mà qua tin nhắn , Mình cần tiền để đổ xăng đi làm hằng ngày .

Last edited by a moderator:

thienthanx

Reaction score
0
chienqn12 said:
Xin chào mn , chuyện là mình bị cty nợ lương đã 2 tháng nay và chưa trả đồng nào , cty thì ko có hồ sơ giấy tờ gì khi vào làm cả . Số tiền tích góp bao lâu đc gần 7tr thì đã tiêu xài trong dịp tết khi mình về quê lên và trả tiền phòng trọ . Nay mình cần vay 300k để ăn tới cuối tháng và mình sẽ trả cả gốc lẫn lãi . Có lương rồi mình sẽ chuyển khoản qua vcb trả lại . :sosad: , thật sự là mình tới đường cùng lúc này rồi . :( acc voz này mình mượn trên mạng ,
Đức Ý Tây Ban Nha.
Up lên cho đại gia nào vào giúp ca này.

dasunkid199x

Reaction score
0
Chí ít cũng phải nói ông làm công việc gì?Làm ở đâu vs cả up cái chứng minh thư lên,bạn bè đồng nghiệp ông đâu không ai cho mượn à

Gửi từ Meizu M3s bằng vozFApp

chienqn12

Reaction score
0
Mình cũng ko ngờ là có ngày mình lại như vậy , biết là ko quen biết gì sẽ rất khó vay nhưng mà thiệt tình mình sẽ trả lại . Nếu mình có gì sai sót xin mn đừng nói lời cay đắng với mình

chienqn12

Reaction score
0
dasunkid199x;156528894 said:
Chí ít cũng phải nói ông làm công việc gì?Làm ở đâu vs cả up cái chứng minh thư lên,bạn bè đồng nghiệp ông đâu không ai cho mượn à

Nếu bạn giúp mình thì inb riêng đc ko , mình sẽ up riêng cho bạn chứ up lên đây mình khá sợ

thienthanx

Reaction score
0
chienqn12 said:
Mình cũng ko ngờ là có ngày mình lại như vậy , biết là ko quen biết gì sẽ rất khó vay nhưng mà thiệt tình mình sẽ trả lại . Nếu mình có gì sai sót xin mn đừng nói lời cay đắng với mình
Bạn bè ông đâu sao ko hỏi trước.
Bây giờ nhé: Ông giở danh bạ ra soát xem anh em bạn bè thân thiết ai có thể cho vay được. 300k chứ 3tr cũng có thể vay được.

chienqn12

Reaction score
0
thienthanx said:
Bạn bè ông đâu sao ko hỏi trước.
Bây giờ nhé: Ông giở danh bạ ra soát xem anh em bạn bè thân thiết ai có thể cho vay được. 300k chứ 3tr cũng có thể vay được.
Mình cả ngày nay tìm hết cách đều ko đc , 3 hôm nay đều ăn mì gói gấu đỏ , sáng ăn , tối ăn .

ruandeyu

Reaction score
0
Vãi cả ko vay được bạn bè. Bạn bè nó ko tin ko lẽ người ngoài lại tin.

chienqn12

Reaction score
0
ruandeyu said:
Vãi cả ko vay được bạn bè. Bạn bè nó ko tin ko lẽ người ngoài lại tin.
Ko phải mình ko vay đc mà là mình rất ít bạn bè vì mình ít nói và ít giao tiếp lắm ạ . Bạn bè mình hầu hết chung cty nên chúng nó cũng khó khăn ko giúp gì đc