skank2906

Reaction score
0
Vãi loz có 300 400k mà ko trả được. Vô viện hiến máu hiến tiểu cầu cũng ra tiền rồi. Bán thận cũng ra tiền rồi. Còn ko trả được nữa thì ra cầu nhảy mẹ nó xuống đi. Sống làm gì cho nó tốn tài nguyên không khí

koonmeoden

Reaction score
0
Red.GaoRanger said:
450k còn xoay éo ra :lmao: bản lĩnh thế :lol: nào mà 450k xoay từ nửa tháng rồi chưa ra vậy?
ủa vẫn chưa trả à phen

nobitayeuxuka

Reaction score
0
chienqn12 said:
Mày chốn đâu rồi con chó ? Riêng loại người mày , xưng mày tao với mày luôn chứ đéo khách khí . Loại nói đạo lý như mày , ra đời đéo biết thằng nào hơn thằng nào đâu , bớt bớt cái mồm sùa bậy lại , dành chút đức để con cháu sau này có lấy mà dùng ... Đạo lý như mày trên mạng là vậy , ngoài đời chưa chắc mày đã hơn tao đâu

via vozForums for iPhone
T nghĩ thế này. Thay vì cãi nhau thím nên đi kiếm tiền trả nợ nhanh đi -.-! Thời gian cái nhau để nghĩ cách mà kiếm tiền trả nợ :go:

meochemo

Reaction score
0
duymanh777 said:
đây cũng từ tháng 12 đến giờ đói vêu mõm :(
Ông vào nhà nước làm ròi còn kêu đói gì hả ông duy mạnh

via vozForums for iPhone

meochemo

Reaction score
0
chienqn12 said:
Ồ thế kiếm tiền tiếp đi con chó , chứ đừng vào lăng mạ người khác như thế , trên mạng thôi chứ ngoài đời nó đấm cho đéo trượt phát nào đâu con ạ . Đéo cần nói chuyện càng tốt , bố cũng ko muốn tự dưng bị con chó dại
Giờ là chỗ cho 2 ông chửi nhau àaaa :canny:

via vozForums for iPhone

BloodDevil

Reaction score
1
Thế ông thớt trả tiền chưa :sweat: tôi cắm mắt từ lúc mở thớt tới giờ. 450k ko phải to nhưng cũng ko ít mong ông thớt trả cho người ta để anh em lấy lại niềm tin ở vozer. Theo thớt bên kia thì ông ấy từ ngày 10-13 có lương, tôi giờ cắm mắt lần thứ 3 đợi ông ấy trả nợ

Gửi từ Realme RMX1973 bằng vozFApp