Luizions

Reaction score
0
Chửi thằng lừa 10 thì chửi thằng cho 100, tại vì bọn nó cho mà bọn này mới quen cái tật đi ăn xin

chienqn12

Reaction score
0
Xin lỗi mấy bữa nay ctrinh mình tăng ca nên làm về hơn 8h tối , mệt quá nên chỉ vào f33 như thường lệ để đọc báo chút thôi . Và mình cũng rất ít khi vào bình luận trên voz này lắm , còn chuyện mình vay nói hết tháng trả thì mình đã nhắn tin riêng với 2 bác đó rồi , cty mình ngày 10 mới có lương nên 2 bác ý đã thông cảm . Sr mn đã quan tâm , vì mình làm cả ngày tăng ca nên ko có sức để vào rep bình luận từng người đc . Chúc các bác ngủ ngon

via vozForums for iPhone

windie16

Reaction score
0
chienqn12 said:
Xin lỗi mấy bữa nay ctrinh mình tăng ca nên làm về hơn 8h tối , mệt quá nên chỉ vào f33 như thường lệ để đọc báo chút thôi . Và mình cũng rất ít khi vào bình luận trên voz này lắm , còn chuyện mình vay nói hết tháng trả thì mình đã nhắn tin riêng với 2 bác đó rồi , cty mình ngày 10 mới có lương nên 2 bác ý đã thông cảm . Sr mn đã quan tâm , vì mình làm cả ngày tăng ca nên ko có sức để vào rep bình luận từng người đc . Chúc các bác ngủ ngon

via vozForums for iPhone
Mình cũng từng có thời điểm khốn khổ khốn nạn. Sáng còm cõm đi làm vp chờ lương cuối tháng. 8h sáng đến 5 6h chiều thì tối 7 8h làm thêm ở bar kiếm thêm thu nhập ngày với tips. Mệt cũng gắng mà cố đi thôi. Ở ĐN thì kiếm việc làm trong ngày thanh toán tiền luôn cũng ko thiếu. Ai chẳng có lúc này lúc nọ, cố lên.

Tudihu

Reaction score
0
Bao nhiêu thread lừa đảo như này rồi mà hả các frencse

BloodDevil

Reaction score
1
chienqn12 said:

via vozForums for iPhone
Lại đợi ông thớt tới ngày 10

Gửi từ Củ khoai bằng vozFApp

mins.blackhat

Reaction score
0
Ở Đà Nẵng qua Trần cao vân, tôi mua cho thùng mì gói, xúc xích. Chứ tôi đéo hỗ trợ tiền.

via vozForums for iPhone

blackhole200294

Reaction score
0
các dấu hiệu nhận biết:
- người nhà, người thân, bạn bè ko ai cho vay
- ủng hộ hiện vật ko nhận
- vay nhưng ko public thông tin
- trong nhà ko có cái gì có giá trị có thể cầm cắm qua ngày, ko có giấy tờ tuỳ thân để cầm cắm

bookmark lại chờ đến 20 tháng này vì nhiều cty trễ lương đến cuối tháng là bth, các anh đừng làm tôi mất niềm tin vào diễn đàn công nghệ lớn nhất đông lào quá nhiều lần nhé :go: