Bệnh nặng nhất bạn từng mắc phải là gì?

duckkn9

Reaction score
0
Do You Know said:
Hôm bữa khám tổng quát cty thì mọi thứ đều bình thường, không biết có nên ra ngoài ktra lại không nữa :sexy:
Mình năm nào khám của cty chỉ số cũng ngon nhưng lúc phát ra thì 1 đống bệnh :(

bbichduong

Reaction score
0
duckkn9 said:
:sosad::sosad: làm sao bác vượt qua dc bao nhiêu sóng gió thế, m mà bị thế chác ..
Kệ thôi giờ tim khi nào hết pin thay mà thay tư 2013 hôm vừa rôi kt pin ước tính còn 7 năm nữa .măt bong mổ ép dầu không dám tháo dầu ra sợ lại bong.tiểu đường uống thuốc nam ổn định rôi năm nay cũng 52 mùa xuân rồi .con hơn là ng bị ung thư án tử hình chờ sẵn nên cũng mong muốn được thay máy trợ lần nữa.

Gửi từ Samsung SM-N950N bằng vozFApp

chicken_joe

Reaction score
0
bbichduong said:
Kệ thôi giờ tim khi nào hết pin thay mà thay tư 2013 hôm vừa rôi kt pin ước tính còn 7 năm nữa .măt bong mổ ép dầu không dám tháo dầu ra sợ lại bong.tiểu đường uống thuốc nam ổn định rôi năm nay cũng 52 mùa xuân rồi .con hơn là ng bị ung thư án tử hình chờ sẵn nên cũng mong muốn được thay máy trợ lần nữa.

Gửi từ Samsung SM-N950N bằng vozFApp
bác này chắc trưởng lão VOz rồi. Bệnh cũng căng thật, chúc bác ổn định được tình trạng sức khỏe.

Fantastik

Reaction score
0
Viêm khớp mãn tính . hồi đó lớp 5 chân sưng to vãi cc vào viện chữa mãi ko khỏi,đứng ko nổi . may sao sau gặp ông bác sĩ tư tiêm vài hôm khỏi hẳn luôn,người khác hãy bị di chứng đau ê ẩm khi trái gió trở trời,may mà mình éo bị gì . :stick::stick:

Minika.

Reaction score
0
Suy giảm miễn dịch ở người, đến giờ vẫn còn uống thuốc, dc cái bệnh cũng bình thường chỉ là ko làm dc việc nặng

lioat

Reaction score
0
conlocdudoi said:
Thế là còn ít đó. Có người cỡ vài chục tỷ/ml. May chưa bị xơ gan. Sinh hoạt rất điều độ. Nhưng có 2 năm gặp khó khăn chắc lúc đó nó nhân lên. Uống thuốc xong trai 30 khỏe như trai 18.Làm không biết mệt. Hồi chưa uống thuốc làm tý mệt đau lưng. Giờ đau lưng ko thấy chỉ thấy thừa sức. Mỗi tội thuốc này nó phá thận, sinh lý yếu hẳn :byebye::byebye:. Thuốc tôi uống đọc hướng dẫn thấy chữa cả HIV :stick::stick:
Bác bảo em mới nhớ. Đợt em khám cũng 10^9 virus rồi. :sosad:
Em uống thuốc cũng gần 5 năm rồi. virus giờ chắc cũng ổn rồi.
nhưng vẫn phải duy tri uống thuốc. May giờ thuốc rẻ rồi cũng không vỡ alo. :pudency::pudency:
Giờ e còn đang du học nên đợt này về phải mua vài chục hộp sang uống dần. Trên đời có cái bệnh dai dẳng thôi chả thôi mà chết cũng chả chết liền đk. :sosad::sosad:

Do You Know

Reaction score
0
duckkn9 said:
Mình năm nào khám của cty chỉ số cũng ngon nhưng lúc phát ra thì 1 đống bệnh :(
Ý là lúc nhận được hồ sơ rồi đó bác, chưa thấy nó ghi là bệnh gì cả :byebye:

Puti

Reaction score
0
tintinlink1 said:
Đang bị trào ngược dạ dày, ăn no tí là đầy bụng, ợ hơi, buồn nôn.

Có lẽ là hậu quả của hốc Preworkout có caffeine trong những năm qua kèm theo thói quen ăn cay, uống cà phê và thức khuya.

Fen nào có bài thuốc tự nhiên nào chỉ mình với. Khổ sở vcl.
Trào ngược dạ dày kiêng hẳn caffein bác ơi. E giờ sáng mà nốc tý cà phê là xác định phải kiếm thuốc uống. Thím mua bánh mì sandwich để ăn, hoặc bánh mì thường nhưng đặc ruột, moi ruột ăn thử xem.

Holystar said:
Thím nào ng nhà bị men gan cao mình giới thiệu với 1 ông đại tá bên Y học dân tộc quân đội chuyên chữa gan, đến chữa ông ý toàn dân nhậu với công chức nghiện rượu bia.
Chia sẻ e với bác.

Do You Know said:
Giờ mình mới biết vụ này, kiểm tra gan thì lúc khám tổng quát có khám được không nhỉ?
Mình cũg bị trào ngược dạ dày, với bị mụn nhọt nữa :sweat:
Men gan lúc xét nghiệm máu có đó bác. Em cũng dính men gan cao trào ngược dạ dạy.
Lúc nhỏ ở nhà có bán nước, nên e hay uống đá chanh nước ngọt. Lớn lên thì dính vào bia rượu. Định cuối tuần này về xét nghiệm men gan, nhà cũng vài người có tiền sử viêm gan.

Oldmen

Reaction score
0
Hồi cuối lớp 9, chuẩn bị thi TN thì dính viêm ruột thừa cấp, may mà mổ kịp lo thì ngắm gà khoả thân rồi. Mổ xong dc rạch thêm đường nữa vì tắc ruột. Nằm viện hơn 1 tháng, may dc bà cô chủ nhiệm giúp đỡ cho nghỉ mà chỉ ghi đúng số ngày cho phép dc nghỉ trong 1 năm nên đủ điều kiện thi TN.

via vozForums for iPhone

trandieu89

Reaction score
0
14allstar said:
Hiện tại luôn, bị thoát vị đĩa đệm. :sad:
Mình cũng bị thoát vị đĩa đệm cổ đây đau nhức khổ thật