Bệnh nặng nhất bạn từng mắc phải là gì?

duckkn9

Reaction score
0
bbichduong said:
Tim chậm nhịp thấp nhất trên 30laan/phút lúc lắp nhớ máy của mỹ năm 2013 là 110tr bhyt lúc đó nó cho 30tr
cứ lạc quan thế là tốt bác ah, chúc bác dc thay pin thêm mấy lần nữa :byebye:

Bac Ky Phong

Reaction score
0
tintinlink1 said:
Đang bị trào ngược dạ dày, ăn no tí là đầy bụng, ợ hơi, buồn nôn.

Có lẽ là hậu quả của hốc Preworkout có caffeine trong những năm qua kèm theo thói quen ăn cay, uống cà phê và thức khuya.

Fen nào có bài thuốc tự nhiên nào chỉ mình với. Khổ sở vcl.
Ăn uống đúng giờ. Không thức khuya. Kết hợp tập thể thao sẽ giảm nhé fence. Bệnh này ko hết hẳn đâu nếu fence tái phạm buông thả bản thân sống không lành mạnh thì nó bị lại à mike fence

via vozForums for iPhone

GunNhox

Reaction score
0
cucxuong said:
Mấy thanh niên bây giờ hở ra là trầm cảm nhỉ :chaymau:
Do xã hội đang phát triển nên như vậy, vẫn ít hơn các nước phát triển đấy, họ thống kê số người chết vì tâm bệnh chiếm phần trăm cao lắm. Tâm lí lo lắng sản sinh ra nhiều bệnh, đặc biệt là viêm loét dạ dày và tim mạch.

duckkn9 said:
Lúc trầm cảm có nghĩ đến tự tử ko bác :sosad:
Có chứ thím, nhưng nhờ có anh em bạn bè và người thân nên suy nghĩ thoáng hẳn ra, tôi may mắn chứ nhiều người không thể chia sẻ được với ai và họ tự vẫn thật. Cái chết với họ còn nhẹ nhàng hơn là sống. Nó như bị dồn vào đường cùng ấy.

bakstaber

Reaction score
0
Trầm cảm, rối loạn lo âu được chắc cũng gần 2 năm rồi, hình như dạo này có thêm cái OCD mà bác sĩ khám vẫn chỉ ghi 2 cái kia :"> Uống thuốc được năm đầu, xong bỏ 1 năm, dạo này đang uống lại :"> thôi tới đâu thì tới :">

tuanle_ptit

Reaction score
0
nặng thì không nặng nhưng mà dai, vấn để thở của mình hơi kém, suốt ngày ho, ở trong chỗ đông người hay ngột ngạt chút là sẽ ho buồn nôn, thế nên đi làm ngồi điều hòa quanh năm ho, ra ngoài đường hay về nhà thì bình thường như chưa có gì luôn. Cũng chả rõ vậy là bệnh gì nữa các bạn ạ