onitake92

Reaction score
0
ủa, mà thớt đi bưng quả giùm nhà người ta chủ yếu là do bạn bè hay là mún lì xì :gach:

Wenger Arsene

Reaction score
0
onitake92 said:
ủa, mà thớt đi bưng quả giùm nhà người ta chủ yếu là do bạn bè hay là mún lì xì :gach:
thớt đi từ Sài Gòn xuống Vũng Tàu đó :chaymau: cũng tốn công sức với thời gian chứ không phải đi ở trong SG đâu :sweat:

onitake92

Reaction score
0
Wenger Arsene said:
thớt đi từ Sài Gòn xuống Vũng Tàu đó :chaymau: cũng tốn công sức với thời gian chứ không phải đi ở trong SG đâu :sweat:
tại thấy thường thân quen mới đi làm mấy cái chuyện này :gach: hoặc là thuê mướn team bưng quả, sao thớt kêu bạn thân mà đi đòi tiền nên e thắc mắc :gach::gach:

Wenger Arsene

Reaction score
0
onitake92 said:
tại thấy thường thân quen mới đi làm mấy cái chuyện này :gach: hoặc là thuê mướn team bưng quả, sao thớt kêu bạn thân mà đi đòi tiền nên e thắc mắc :gach::gach:
mình cũng đi bưng vài lần cho người quen, nhàn vãi đái nhưng cũng được lại quả :sexy:

Mr Robot

Reaction score
1
onitake92 said:
nó không đòi nhưng ý nhà gái/trai là có lì xì trả duyên, nhưng do thớt không đi đủ hai buổi nên quyết định đéo lì xì thớt nữa.

Coi nhà tiên tri tài ba của chúng ta không hơn thằng cu li đi thuê.

thế mới cay.

KT1K99

Reaction score
0
cũng muốn bê tráp mà mặt xấu tró
bê sao mà bể mẹ duyên người ta lại đổ tại mình không hạp nữa thì lại vãi :lol:

cloneisthetruth

Reaction score
0
Nha Tien Tri said:
Mình đi bê tráp, nhà gái nói không được lì xì. Bảo là không được lì xì vì không đi đủ 2 ngày (nhà trai và nhà gái ở xa), bản thân mình phải gát công việc 1 ngày, để đi xa bưng nữa.
Có đi được 1 lần đám khác rồi, nhưng được lì xì bình thường.
Lần này thì nhà trai bảo thế, chả biết đúng hay sai nữa.
ko lì xì thì ko đi, thế mà cũng hỏi, lập thớt nhảm vote ban

can1dongten

Active Member
Reaction score
0
thân này thì thân ai nấy lo ấy. D M thà nói quên còn châm chước chứ nói kiểu đó t chửi vào mặt. :sogood:

conganh10101993

Reaction score
0
noidoivanemgach said:
1/ Nhà gái sai vì ko lì xì
2/ Thằng thớt bần nông vì có 50k cũng lập thớt, và ko chính kiến

NẾU LÀ TAO

TAO KO CẦN LÌ XÌ , NHƯNG NẾU ĐỨNG TRC MẶT TAO MÀ NÓI nói câu đi ko đủ buổi hoặc lý do abc mà ko lì xì. Tao lập tức lôi cổ thằng bạn thân đến đứng trc mặt nhà gái và nói thẳng là "tao bê vì bạn, đéo phải vì tiền mua băng vệ sinh nha các gái, cần tao cho ngược lại 50k mua ko?"

HẾT
Cục súc...
Mình ưng :beauty: