Arimoto

Reaction score
0
HaLinhNHP said:
Toàn rác, em cũng gọi là có làm MMO.nhưng em kiếm tiền bằng việc cung cấp các nội dung giá tri cho người dùng, làm mà cảm giác mình giúp được mọi người, đóng góp được gì đó cho xã hộ nó mới sướng, chứ làm nội dung rác rưởi như này thì sau này dể lại được những gì cho người ta nhớ.
mày toàn reup chứ ở đó mà đạo đức
giỏi post kênh lên coi góp ích gì cho xã hội ko nào

kiem_bo

Reaction score
0
Bọn theanh nuôi 1 đám tiktok để làm gì nhỉ. Ko thấy giới thiệu hay bán hàng gì trên đó

Gửi từ Xiaomi Redmi Note 5 bằng vozFApp

optimus296

Reaction score
0
Ngày xưa học cùng khoá c3 bạn này. Nhìn xinh xinh mà không nghĩ sau này nổi thế này

Sent from Samsung SM-N960F using vozFApp

RuaKonyb

Reaction score
0
HaLinhNHP said:
Em không có thời gian xem mấy nội dung rác rưởi này ạ :chaymau::chaymau::chaymau:
Kênh cho trẻ con xem có thể chú không hiểu và không thích nhưng cũng đừng đánh giá nó là rác
Không tuyên truyền cái mất dạy là tốt hơn nhiều kênh khác rồi

HaLinhNHP

Reaction score
1
Arimoto said:
mày toàn reup chứ ở đó mà đạo đức
giỏi post kênh lên coi góp ích gì cho xã hội ko nào
Em giúp được gì cho xã hội em tự biết và em cũng không chơi youtube, thể hiện quan diểm cá nhân, không thích có thể bỏ qua mà :chaymau:

P/S: Em nhận sai khi nói hơi quá nhé

long_beep

Reaction score
1
Vietnam Overclocking Zone said:
mình nghĩ là có, vì vấn đề bản quyền trên youtube khá căng, nếu ko có công ty "bảo kê" rất dễ bị mấy công ty chuyên reup chúng n sẽ claim monetization bằng nhiều cách, nói chung không hề đơn giản đâu, phải có tay to, hoặc tự em nó tìm hiểu và cân được thì phục sát luôn, riêng cái mảng bảo vệ video mình làm ra đã là 1 vấn đề đau đầu rồi :surrender::surrender: kể cả có file dựng, hoặc source gốc, ảnh hậu trường cũng không ăn thua
Có đến mức kể cả có source, ảnh hậu trường cũng ko ăn thua không??? Hay ông phán bừa. Chẳng lẽ một bên có source, một bên méo có lại đánh bản quyền bên có?

thichlachen

Reaction score
0
Hoa Tigon45 said:
Sao View bên mình lại bị giá trọ thấp vậy bác ? :surrender: Mấy đứa Thái, kênh nó tầm 500k subscribe thôi là nó mua Lambor, Ferrari chạy ầm ầm rồi. :eek:ps:
Xe bên mình đắt gấp chục lần bên nó chứ sao nữa. View thái cũng k hơn view việt mấy đâu.

dasunkid199x

Reaction score
0
Mặt bà hau hoang này giống y hệt lão Viuss,như kiểu tướng phu thê

Gửi từ Meizu M3s bằng vozFApp

toecubi

Reaction score
0
Có clip Hậu Hoàng nói trước làm ở Orion Media (ko nhớ rõ tên cty) gì đó vài tháng, sau tách ra làm cùng với nhóm bạn nhảy. Cũng phải tự edit video bằng Premiere đó. Còn giờ có công ty truyền thông chống lưng hay không thì không rõ. Nội dung bạn này làm mang tính giải trí cao, ko giáo dục gì nhưng trong số vô vàn các kênh Youtube nhảm nhí, xúi dại trẻ con thì vẫn thấy an tâm khi cho con bé cháu mình xem.