IcyWind.ver2

Reaction score
1
Ngày xưa tôi cùng nhóm bạn xài cỏ. Chỉ dừng ở cỏ thôi chứ ko có hơn. Lần đâu chơi nó quấn cho 1 diếu kush to tổ bố. Mình đẩy hết điếu đó là ngồi cười sằng sặc rồi đầu óc quay cuồng. Tỉnh xong lại ngất, tỉnh xong lại ngất nhưng lúc ngất cảm thấy nhẹ nhàng thoải mái
. Lần đầu bị sập luôn là thế.
Về sau ngồi nhà chơi xong múc cơm ăn coi phim hay bật truyện ông tũn nghe ghiền vãi cả đái. Thời đấy chơi là ăn đc ngủ đc, cuộc đời nó tươi vãi

Giờ lấy vợ r nên mình ko còn chơi nữa. Mà nghe thằng bạn mình nó chơi thường hơn mình, nó chơi cùng với bồ nó. Hai đứa high cong phang nhau la như cho cả làng nghe. Chúng nó phệt nhau cả tiếng chả biết bao nhiêu phát nữa. Nghe cũng phê lắm mà ko chơi nữa nên ko thử

via vozForums for iPhone

TPhuong

Reaction score
1
nói chung trải nghiệm gì thì trải nghiệm đừng chơi chất kích thích. Rượu bia thuốc lá thì ổn.

via vozForums for iPhone

bobe

Member
Reaction score
0
TPhuong said:
nói chung trải nghiệm gì thì trải nghiệm đừng chơi chất kích thích. Rượu bia thuốc lá thì ổn.

via vozForums for iPhone
Rượu bia thuốc lá k phải chất kích thích hả man :sweat:

Mr.Bii

Reaction score
0
IcyWind.ver2 said:
Ngày xưa tôi cùng nhóm bạn xài cỏ. Chỉ dừng ở cỏ thôi chứ ko có hơn. Lần đâu chơi nó quấn cho 1 diếu kush to tổ bố. Mình đẩy hết điếu đó là ngồi cười sằng sặc rồi đầu óc quay cuồng. Tỉnh xong lại ngất, tỉnh xong lại ngất nhưng lúc ngất cảm thấy nhẹ nhàng thoải mái :byebye:. Lần đầu bị sập luôn là thế.
Về sau ngồi nhà chơi xong múc cơm ăn coi phim hay bật truyện ông tũn nghe ghiền vãi cả đái. Thời đấy chơi là ăn đc ngủ đc, cuộc đời nó tươi vãi:sexy:
Giờ lấy vợ r nên mình ko còn chơi nữa. Mà nghe thằng bạn mình nó chơi thường hơn mình, nó chơi cùng với bồ nó. Hai đứa high cong phang nhau la như cho cả làng nghe. Chúng nó phệt nhau cả tiếng chả biết bao nhiêu phát nữa. Nghe cũng phê lắm mà ko chơi nữa nên ko thử:)
"Hút cần và *ịt nhau, thì người ta mới sống lâu" :shame::shame:

TPhuong

Reaction score
1
bobe said:
Rượu bia thuốc lá k phải chất kích thích hả man :sweat:
:confident: thế nên mới liệt kê 3 thứ đó là ok my fen. Chứ nó k phải chất kích thích thì liệt kê nói riêng chi

via vozForums for iPhone

clonecaiqq

Reaction score
0
kenh14. vn/chuyen-dan-choi-mai-thuy-nhung-nam-2019-ngo-dau-sang-chanh-hoa-ra-lai-la-buc-tranh-be-rac-va-tham-hai-20191206163619598.chn

fangfatfeluonver12

Reaction score
0
Mình chơi bóng là chính. Thi thoảng chơi cần. Còn bia rượu thì bú thường xuyên. Kẹ keo đá ko dám chơi vì sợ phê pha cả ngày ko hết.

Thích nhất chơi bóng vì chơi xong tí là tỉnh ngay. Nhưng đúng là chơi bóng nhiều đầu óc sinh ra đờ đẫn với hay quên, ko nhanh nhạy lắm. Sợ quá nên cũng bỏ rồi. Hôm nào vui lắm đi với em gái nuôi mới chơi chịch cho phê.

Nhớ mãi đợt lên đaij laid với con em. 2 anh em chiều 4h chiều nắng đẹp ra bể bơi riêng của villa vừa bú bóng vừa bơi. Cái cảm giác thả người trôi tự do trogn bể bơi, đầu óc lạc theo nhạc người cứ như đang bay trong mơ phiêu vkl.

Xong thì nằm thoài loài ra, đeo cái kính râm tưởng tượng mình như mấy thằng dân chơi trong phim, mấy thằng rapper mỹ đen ăn chơi thác loạn nằm đó, em gái ở dưới bú cu mà đúng khoái lạc cuộc đời.

via vozForums for iPad

IcyWind.ver2

Reaction score
1
Mr.Bii said:
"Hút cần và *ịt nhau, thì người ta mới sống lâu" :shame::shame:
Giờ hết chơi rồi fend không rượu, ko bia, ko cỏ... già cmnr giờ chỉ còn phịch thôi
via vozForums for iPhone

FutureLight

Reaction score
0
Hôm nay nghe nhạc Văn Cao vào đọc thớt này thèm cảm giác bay quá.

Gửi từ Xiaomi MI 5 bằng vozFApp

zinki

Reaction score
1
NAcomputer said:
mấy mem cho mình hỏi " bay phòng" là gì
và có gì vui trong đó
:look_down:
là chơi đồ xong phịịt tập thể đó thím :sexy::sexy::sexy: